ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณนุช(สุดสวย) น้องๆทุกคนค่ะ

สบายดี มีลำไยกันตลอดนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ S แม่น้องคิตตี้ เจ้าป้า เดอะฮัก Richman และหมู่เฮาที่น่าฮักทุกท่าน

คุยและแชร์ไอเดียไปเรื่อยๆนะจ๊ะ

notebook พี่กบอาการไม่ค่อยดี น่าเป็นที่ hardware แหล่ะ พรุ่งนี้ต้องไปให้ช่างดู

ช่วงนี้ตามคุณบาสไปก่อนครับ วันนี้ไม่ได้เทรดเองเลย ไม่รู้ว่าเจ้าจะออกหัวรึก้อย เลยอยู่เฉยๆไปก่อนครับ ยอมรับเลยว่าปอดโครต อิอิ

Buyเมื่อวานที่ 1270 เป็นแท่งครับ ส่วนของวันศุกร์ผมซื้อได้ทีราคา 18830 ยังไม่ได้ขายครับ ก้อนนี้กะว่าจะรอขายตามเป้าคุณบาส ส่วนเรื่องผีมือเจ้าป้านี่ผมก็สงสัยเหมือนพี่กบเลยคับ ไม่รู้ทำได้ไง เข้า - ออก ได้ราคาดีมากๆ ขนาดผมบางทีตั้งใจจะเข้ายังไม่ได้เหมือนเจ้าป้าเลย แถมเจ้าป้ายังกินตังเจ้ามือได้ตลอดอีกแน่ะ!! สงสัยต้องให้เจ้าป้าเปิดคอร์สติวซะแล้วครับ

สวัสดีค่ะคุณ S

คุณ S buy ที่ 1270 นี่เป็นแท่งใช่ไหมคะ โชคดีๆๆมีกำไร รวยๆค่ะ

แล้วศุกร์ที่แล้วคณ S ซื้อแท่งด้วยหรือเปล่าคะที่ 18803 แต่พี่กบขายออกไปแล้ววันจันทร์

พี่กบทั้ง buy 1280และ cut 1283 ค่ะ

จริงๆคุณ S

พี่กบก็อยากรู้ว่าอ่ะเจ้าป้า ว่ามีวิธียังไงที่กดได้ลำใยราคาดีที่สุดในเวลาที่พี่กบ คุณ S และหลายๆคนทำไม่ได้อ่ะ

บอกหน่อยได้ไหมๆๆ นันทิดา แกล้งมาสาย มาเองจ้า

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณนุช(สุดสวย) น้องๆทุกคนค่ะ

สวัสดีพี่พวงคนสวยที่น่ารักของน้องๆและเพื่อนๆทุกคน

กบเทรด GS น่าจะทุกวันค่ะ 555

พี่พวงได้เทรดอะไรหรือเปล่าช่วงนี้

ไม่เห็นตั้งนาน พี่พวงสบายดีนะคะ โชคดี มีกำไร มีความสุขเช่นกันค่า

สวัสดีพี่พวงคนสวยที่น่ารักของน้องๆและเพื่อนๆทุกคน

กบเทรด GS น่าจะทุกวันค่ะ 555

พี่พวงได้เทรดอะไรหรือเปล่าช่วงนี้

ไม่เห็นตั้งนาน พี่พวงสบายดีนะคะ โชคดี มีกำไร มีความสุขเช่นกันค่า

ช่วงนี้ไม่ได้เทรดเท่าไรค่ะ ไม่ค่อยว่างเลย คุณกบ

มาอ่านเห็นคุณกบ เจ้าป้า คุณบาส และทั้งห้องหันไปเทรดGSกันหมดเลยนะคะ

ขอบคุณคุณบาส คุณกบ เจ้าป้า และทุกคนด้วยนะคะ

ขอบคุณแม่ทัพโป๊ปด้วยค่ะ

Buyเมื่อวานที่ 1270 เป็นแท่งครับ ส่วนของวันศุกร์ผมซื้อได้ทีราคา 18830 ยังไม่ได้ขายครับ ก้อนนี้กะว่าจะรอขายตามเป้าคุณบาส ส่วนเรื่องผีมือเจ้าป้านี่ผมก็สงสัยเหมือนพี่กบเลยคับ ไม่รู้ทำได้ไง เข้า - ออก ได้ราคาดีมากๆ ขนาดผมบางทีตั้งใจจะเข้ายังไม่ได้เหมือนเจ้าป้าเลย แถมเจ้าป้ายังกินตังเจ้ามือได้ตลอดอีกแน่ะ!! สงสัยต้องให้เจ้าป้าเปิดคอร์สติวซะแล้วครับ

เหมือนคุณ S

พี่กบเคยเล็งจริงจังก็ยังไม่ได้ราคาสุดยอดแดนสยามอย่างเจ้าป้าเลยอ่ะ

คนนี้ล่ะเซียนตัวจริง กินตับเจ้ามือได้ทุกครั้ง แนะนำเทคนิคให้ข้าน้อยและหมู่เฮานะเจ้าเจ้าป้าคนสวย

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้าป้ามองไงต่อคะ คืนนี้พอเก็บลำใยได้มั้ย เผื่อจะเล่นได้บ้าง

กลางวันแทบไม่มีโอกาสเลยค่ะ

ถึงคุณS อ่านย้อนไปเด้อ วันนี้ ป้าคุยกะคุณสลาตัน บอกราคาก่อนราคาจริงมาตั้งนาน ให้เวลาใคร่ครวญพอสมควร แต่ตอนจะกด ตัวเองเท่านั้นค่ะ ความโลภ กะความกลัว มันวิ่งสลับไปมา

คิดง่ายๆ คุณsซื้อมา830 ขึ้นมา900 ป้าก็ขายแล้ว นี่ได้ตั้ง970 ไม่ขายได้ไง เราเลือกที่จะเป็นนักลงทุนแบบไหนละจ๊ะ จะลงทุนระยะยาว เวลาลงก็ต้องยอมดูมันขาดทุนจนขาดใจ

ไม่ใช่ลงแล้วจะขาย ทำงั้นได้ไง หาตัวเองให้เจอ ค่ะ

ปล.ราคาที่ป้าเล่นก็ไม่ได้ดีมากมายขายหมูประจำ อิอิ

พี่กบคะ คิดถึงหลายๆ คนอื่นหายไปมีแวบมาแวบไป

แต่พี่กบ...ยังคงอยู่เปน กำลังใจพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ

ตลอด....รักนะคะพี่กบ... จุ๊บๆ

สวัสดีค่ะ คุณพวง สบายดีนะคะ

แวะมาบ่อยๆนะคะ คิดถึงค่ะ แค่ทักทายวันละครั้งก็ยังดี

ช่วงนี้ไม่ได้เทรดเท่าไรค่ะ ไม่ค่อยว่างเลย คุณกบ

มาอ่านเห็นคุณกบ เจ้าป้า คุณบาส และทั้งห้องหันไปเทรดGSกันหมดเลยนะคะ

ขอบคุณคุณบาส คุณกบ เจ้าป้า และทุกคนด้วยนะคะ

ขอบคุณแม่ทัพโป๊ปด้วยค่ะ

พี่พวงไม่ค่อยว่างเพราะคงต้องดูแลครอบครัวอย่างดีนะคะ เพราะลูกๆแต่ละคนก็ทำงานกันแล้ว และเป็นหมอทหารด้วย เก่งมาก

พี่พวงสุขภาพแข็งแรงดีขึ้นนะคะ ที่นิ้วล๊อก ปวดหลังหายหรือยัง

โอ้ว!!มันยอดมาก ,,, เจ้าป้าทำได้ไงครับ ผมรอเข้าอยู่ตั้งนานยังพลาดเลยอ่ะ ฝีๆๆมือๆๆจริงๆๆคับ :gd

ราคาก็บอกแล้ว เวลา ที่ให้มาเฝ้าจอก็บอก เหลือแค่ข่าว ถ้าทุกอย่างพร้อม เราก็เล็งให้ตรงๆ เข้าเป้าอ่ะ

แท่งขาย940 82 ปิด71 860 บอกคุณสลาตันแล้วนา ว่า ยังขายได้อีก1รอบ

คุณนุชทำไรป่าว หายเงียบเลย เล็งอะไรกันบอกด้วยเด้อ

งานยุ่งมากค่ะเจ้าป้า เสียดายเหมือนกัน โอกาสดีๆแบบนี้

ไม่ค่อยกล้าเล่นเพราะไม่มีเวลาเฝ้าค่ะ

เหมือนคุนนุชอ่ะคับเจ้าป้า ช่วงนี้ออกนอกสถานที่บ่อย แอบเล่นไม่ได้เลยคับ เจ้าป้าสุดยอดมากคับ เล่นแท่งยังกำไรตลอด นับถือท่านอาจาน

คุนเอส พี่กบ ตามที่เจ้าป้าเคยบอกไว้คือเจ้าป้าก้อมีไม้ที่กดเสียบ้าง แต่ไม่ได้บอก เเค่บอกที่ได้เพื่อนก้อลอกตามกันไม่ทันแล้ว รุสึกเจ้าป้าจะใช้วิธีตั้งออเดอไว้ก่อนอ่ะคับ รอบนึงเล่นประมาน 80 กว่าไม้ ผิดถูกเจ้าป้าชี้แนะข้าน้อยด้วย :32

พี่กบคะ คิดถึงหลายๆ คนอื่นหายไปมีแวบมาแวบไป

แต่พี่กบ...ยังคงอยู่เปน กำลังใจพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ

ตลอด....รักนะคะพี่กบ... จุ๊บๆ

ไม่เข้ามาบ่อยๆล่ะ ปากหวานอย่างนี้

แต่คุณ jj พูดจากใจ พี่กบก็จุ๊บๆโตยคนค่า555

คุณบาส เจ้าป้า พี่ๆน้องๆเพื่อนและทุกท่านน่ารักกันทุกคน

เข้ามาคุย มาแชร์ไอเดีย มาขำๆมาเล่าๆเทรด ตอนนี้เทรดเป็นยังไงบ้าง

จริงๆทุกคนก็น่าจะมีทั้งขาดทุนและกำไร แต่ถ้ามีกำไรมากกว่าก็มีแววรวยเหมือนคุณบาส เจ้าป้า และหมู่เฮาหลายคนค่า

เจ้าป้ามองไงต่อคะ คืนนี้พอเก็บลำใยได้มั้ย เผื่อจะเล่นได้บ้าง

กลางวันแทบไม่มีโอกาสเลยค่ะ

ตัวเลขออกหมดแล้ว เดาไม่ออกแล้วอ่ะ 68กะ82 ไม่รุ้จะออกข้างไหน คุณนุชว่าไงจ๊ะ