ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้เข้าตามนี้ล่ะครับ รอลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :10

อย่างนี้ก็ได้กินตังค์เจ้าแล้วซิคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้เล่นตามแนวเจ้าป้าแนะนำเมื่อวาน เลยขายแท่งที่ซื้อไว้ที่ 1266 ขายไปได้ที่ 1309 ครับ ได้ลำใยพวงจี๊ดๆแต่รู้สึกดีบอกไม่ถูกแฮะ!! ขอบคุณวิคุณบาสและคำแนะนำของเจ้าป้า&พี่กบและเพื่อนๆครับ (ขอเล่าหน่อยนะ! ความจริงจะกดขายที่ 1320 แล้วแหละ แต่เข้าเวปของโบรกไม่ได้เฉยเลย งงมาก โทรไปสอบถามกว่าจะเคลียร์ได้เลยได้ราคาที่บอกอ่ะคับ แอบเซ็งส์เล็กๆ )

ขายได้ราคาดีมากๆ แต่คุณ S ได้ลำใยแท่งพวงจิ๊ดๆ ก็เพราะค่าเงินแข็งโป๊ก 31.04 บาท

คุณ S ได้ลำใยรอบนี้ พี่กบดีใจด้วย เย้ๆๆๆ

ทองตอนนี้ทำคลื่นชุดที่4อยู่ครับ คลื่นชุดที่4นี้ไม่ควรต่ำกว่า1286-1287 อีก

ควรขึ้นไปอย่างน้อยๆ1323-1333 ก่อนแล้วค่อยย่อลง

ลุ้นแรก ห้ามต่ำกว่่า1286 ต้องขึ้นไปอย่างน้อยแถวๆ 1323-1333ก่อน

ลุ้นสอง ขึ้นไปถึง1323-1333 แล้วห้ามลงมาต่ำกว่า1251อีก เพื่อยืนยันว่าจบขาลงแน่ๆเเล้ว :57

ลุ้นแรก

ลุ้นสอง

คุณบาสมีแนวให้ลุ้น อัพเดททั้งวัน ถ้ามีเวลา

ขอบคุณมากๆค่า

ดีใจมากจริงๆกับ ลำไยของทุกท่านนะคะ 1320 มะกี้ถ้ากดขายทัน เฮฮาเลย

คุณS ขายแล้วก็รอซื้อกลับนะรอดูว่าหลุด1300 ก็เริ่มเล็งนะคะ ถ้ามาตอนบาทแข็งเราก็ได้เปรียบ

คุณปิงปอง

น่ารักกันทั้งครอบครัวเลยน้า

เทรดแท่งและยิ่งเป็น gf มีเงินบาทเข้ามาเกี่ยว เสียเปรียบเจ้ามือเนอะ

สู้ๆๆค่า แบบมีระบบ 555

ขอบคุณคะพี่กบ น่ารักน่าตื้บๆทั้งพี่ทั้งน้องเลยเนอะ555

พิษรักเงินบาทจริงๆคะ

Lจนเหนื่อย ตังค์ไม่อยากเขยิบเร่ยยยย^^

ยกเลิกbuy1266-1260ครับตั้งbuy1279cut1268เป้า1343แทนส่วนsellไม่เปลี่ยนครับ

ขายหมูไปซะละ

ขายหมูก็ยังได้กินเจ้ามือเนอะ ดีใจด้วย

เอารูปลูกชายมาโพสต์อีกซิ จะได้ตามเป้าจ้า

ถึงคุณเอส กรณีนี้เป็นกรณีตย. 1320 กดไม่ทันไม่เป็นไร เราเห็นมันหยุดที่ตรง1320 กดขายลงมาเลย ราคาไหนก็เอา เด็วก็มี5-10$ สอยคืนได้ทันใด ได้เห็นกับตาแล้วนะ ถ้าเฝ้าราคาอยู่จะค่อยๆเรียนรู้ที่จะหายใจรดต้นคอเจ้าได้

ดีใจมากจริงๆกับ ลำไยของทุกท่านนะคะ 1320 มะกี้ถ้ากดขายทัน เฮฮาเลย

คุณS ขายแล้วก็รอซื้อกลับนะรอดูว่าหลุด1300 ก็เริ่มเล็งนะคะ ถ้ามาตอนบาทแข็งเราก็ได้เปรียบ

โห ! ป้าข้างบ้าน เอาหลุด $1300 เชียวเหรอ เกรงใจแนวรับผมหน่อยสิ $1305 ของวันนี้ .......... แว๊ปปปๆๆๆ เผ่นกลับห้องฯ ดีกว่า ขออภัยที่แวะมา แซวป้าฯ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขายได้ราคาดีมากๆ แต่คุณ S ได้ลำใยแท่งพวงจิ๊ดๆ ก็เพราะค่าเงินแข็งโป๊ก 31.04 บาท

คุณ S ได้ลำใยรอบนี้ พี่กบดีใจด้วย เย้ๆๆๆ

ขอบคุณครับพี่กบที่คอยเป็นพี่&เพื่อนที่ให้กำลังใจมาโดยตลอด จะสู้ๆต่อไปครับ แล้ววันนี้พี่กบเก็บลำใยพวงหย่ายไปยังครับ?

คุณบาส คลื่น4เนี่ยเป็นคลื่นชุดขาขึ้นของ motive 1 2 3 4 5 ส่วน abc ก็เป็น คอเร็คชั่นของขาขึ้น ใช่มั้ยครับ ไม่รู้พูดถูกหรือเปล่า :38

ยกเลิกbuy1266-1260ครับ

ตั้งbuy1279cut1268เป้า1343แทนส่วนsellไม่เปลี่ยนครับ

ขอบคุณอัพเดทล่าสุดคุณบาสค่ะ

ถึงคุณเอส กรณีนี้เป็นกรณีตย. 1320 กดไม่ทันไม่เป็นไร เราเห็นมันหยุดที่ตรง1320 กดขายลงมาเลย ราคาไหนก็เอา เด็วก็มี5-10$ สอยคืนได้ทันใด ได้เห็นกับตาแล้วนะ ถ้าเฝ้าราคาอยู่จะค่อยๆเรียนรู้ที่จะหายใจรดต้นคอเจ้าได้

รับทราบขอรับอาจารย์ ว่าแต่ผมเล่นแท่งจะเข้า-ออก ช่วงสั้นมากๆ ไม่ค่อยได้สิครับเจ้าป้า ราคามันวิ่งช้า ใจผมก็อยากเล่นสั้นมากๆเหมือนกันครับ ขอคำแนะนำเจ้าป้าหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่กบที่คอยเป็นพี่&เพื่อนที่ให้กำลังใจมาโดยตลอด จะสู้ๆต่อไปครับ แล้ววันนี้พี่กบเก็บลำใยพวงหย่ายไปยังครับ?

สายนี้พี่กบเทรดตามคุณบาส volume น้อยสุดได้ 32$ จ้า

แต่ก็ดีไปอย่าง ขับรถ ทำธุระ กินข้าว ซื้อของ ไม่ต้องดูเลย แถมได้เงินเพิ่มด้วย

ปล ปกติจะเทรด volume เยอะกว่า แต่ไม่ค่อยได้กินตังค์เจ้ามือบ่อย เลยลองใจ ใส่ 0.01 lot ได้ตามเป้าเลย

รวยยกห้องนะคะเจ้าป้า คุณบาสวิเคราะห์กราฟ เจ้าป้าหาข้อมูลบวกลบ ดช เม่า คุณ mint และหมู่เฮาทุกๆคน ช่วยกันๆ