ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Chiangmai Forex

บทวิเคราะห์ GOLD ประจำวันที่ 25-Nov-56 (09.25am)

กำหนดการออกข่าว www.forexfactory.com

- High Impact 1 อันดับ

@10:00pm USD Pending Home Sales m/m

- Medium Impact 0 อันดับ

- Low Impact 0 อันดับ

-------------------------------------

แนวโน้มและทิศทางราคา : ชัดเจนที่สุดคือ H4 [Price Action]ราคาวิ่งพักตัวอยู่ในรูปแบบ ของ Side Way อย่างชัดเจนและยังไม่หลุดกรอบของ

Down Channel [indicator](MACD)วิ่งอยู่ต่ำกว่าเส้น 0 และเริ่มเห็นสัญญาน Divergenc ขาขึ้นทิ้งไว้ (STO)วิ่งลงมาไม่ถึงโซน OS และได้มีการหักหัวขึ้น

สรุป : คาดว่าระยะราคาน่าจะพักตัวอีกสักระยะโดยสัญญาน Divergence ที่เห็นนั้นเป็นเพียงครั้งแรกคาดว่าน่าะเป็นเพียงการพักตัวเท่านั้นหลังจากน้ัน

คาดว่าราคาน่าจะยังสามารถวิ่งลงต่อได้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาอบรมที่รรเอสดีปิ่นเกล้า3วันไม่มีกราฟนะครับใช้แนววันสุกก่อนละกัน

รอซื้ออยู่ค๊าบบบ ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะซื้อที่จุดไหน ยังไม่ฟันธงครับ เงินบาทอ่อนเหลือเกิน อิจฉาพี่ ๆ ที่เล่นกับเมืองนอกจัง

พักก่อนคะ จะหมดเวลาแล้วคงไม่ได้ทามรายต่อ

ไปดูแลเด็กๆต่อก่อนนะคะ

เอสค้างไว้ ยังไม่ได้ออก(เอสตามเทรน555)

มารอดูผลวันจันทร์โน้นเลยจ้าาา

ฝันดี โชคดี ราตรีสวัสดิ์คะพี่กบ เจ้าป้าและเพื่อนๆทุกคน :bye

คุณปองเทแล้วน๊า ปิดยัง จิเอสไว้ 3 ไม้ ที่ 46 ปิดโลด กรี๊ดๆๆๆๆ

เอส44 ปิด30 ทำใจลำบากจริงน้องทองนี่

ป้ายุ่ง เอาแบบตัวเลขคร่าวๆนะ 15.15 บวก 16.30บวก 22.00เมกาลบ หลอนหัวใจ แอลอีกแล้ว โชคดีนะคะ

ปฎิทินตัวเลขแบบละเอียดๆ ดูจากคุณป๋า ห้องเดานะคะ

แนวต้านวันนี้เลย แล้ววันนี้48มา ไม่เปิดเอสประกบละคะ

6 แต่วันศุกร์แล้วนา ข่าวช่วยให้ลงอีกแรงวันนี้คือ ข่าวอิหร่าน เรื่องนิวเคลียร์

เอส44 ปิด30 ทำใจลำบากจริงน้องทองนี่

ป้ายุ่ง เอาแบบตัวเลขคร่าวๆนะ 15.15 บวก 16.30บวก 22.00เมกาลบ หลอนหัวใจ แอลอีกแล้ว โชคดีนะคะ

ปฎิทินตัวเลขแบบละเอียดๆ ดูจากคุณป๋า ห้องเดานะคะ

เจ้าป้าจิไม่กล้าแอล รอเอสตอนสี่ทุ่มดีกว่า หลอนแบบเจ้าป้าว่าจริงๆค่ะ เหอๆ

แท่งขาย1241 18745 ปิด 34 18680 เพื่อนด่าโลด มีแต่คนจะรอเก็บแท่ง ป้าบอกขายให้ก่อนซื้อคืนให้แล้วไง ตอนนี้จะเอากี่บาท เด๋วซื้อคืนให้2แท่ง อิอิ ไปแล้วโชคดีกันค่ะ

เจ้าป้าจิไม่กล้าแอล รอเอสตอนสี่ทุ่มดีกว่า หลอนแบบเจ้าป้าว่าจริงๆค่ะ เหอๆ

ป้าดูไว้วันนี้ที่1229.5 นึกว่าจะมารอบเมกา เทแต่บ่ายเลย ตอนนี้สยองๆนิดๆ เอเชียเค้าไม่เอาแล้ว ใครจะดันล่ะทีนี้ เด็วเล็งใหม่ก่อน ทำไรไม่ถูกเหมือนกัน

ขอบคุณเจ้าป้าครับ เห็นแบบนี้แล้วไม่กล้าแอลเลยครับ ขอเลียนแบบคุณจิรอเอสตอนสี่ทุ่มเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบ

คุณปองเทแล้วน๊า ปิดยัง จิเอสไว้ 3 ไม้ ที่ 46 ปิดโลด กรี๊ดๆๆๆๆ

ยังไม่ปิดเร่ยยย อ่ะคะ

จีเอฟ เปิดบ่ายสองครึ่ง รอดูตรงโน้นอีกทีจ้าาาาา

exness error อีกแล้ว กรรม ตั้ง sell stop 1235 1230 แต่ match ที่ 1225.273 ปิดที่ 1230 แล้วแจ้งว่า เราขาดทุนอีก บ่อยจัง เบื่อ exness แระ :034 มีใครเจอปัญหาบ้างคะ

ตอนเท กะลัง restart เครื่องคอมพอดี ค่ะ มะได้ดู