ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แตะ 1230 แล้วครับ จะไหวไหมมม มารับพีทที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บวกตัว ลบตัว อีก3ตัวไม่มีคาดการณ์ ขึ้นมาเส ลงแอล

ถ้าไม่ติดแนวต้าน 1230 คุณปองอาจต้องไปเปิด S ที่ 1237-1238 หรือเปล่าคะ คิดว่ายังไงคนเก่ง?

ขอบคุณเจ้าป้า พี่กบคะ

แตะ 1230 แล้วครับ จะไหวไหมมม มารับพีทที

แตะ 1230 แล้ว

มีกำไรก็ปิดแท่งก็ดีนะคะ ทยอยรับทรัพย์อ่ะค่ะ

ขายบ้านใหม่ ลบกะทองค่ะ

ขอโทษ บวกกะทองค่ะ

พสกนิกรทยอยจับจองพื้นที่หน้าวังไกลกังวล รอรับเสด็จ"ในหลวง"

ประชาชนจากทั้งในพื้นที่และต่างถิ่น เริ่มทยอยเดินทางมาจับจองพื้นที่บริเวณหน้าวังไกลกังวล เขตหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ เพื่อเฝ้ารับเสด็จ การออกมหาสมาคม หวังมีโอกาสชื่นชมพระบารมีใกล้ชิดที่สุด คาดว่าจะมีประชาชนกว่า 50,000 คน ที่จะเดินทางเข้ามาในหัวหิน

บรรยากาศบริเวณหน้าวังไกลกังวล อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ โดยเฉพาะบนฟุตบาท ฝั่งตรงข้ามวังไกลกังวล หัวหิน และที่บริเวณหน้าสำนักงานวังไกลกังวล ได้มีประชาชนทั้งในจังหวัดและจากจังหวัดใกล้เคียง เดินทางมาจับจองพื้นที่ กันอย่างต่อเนื่อง เพื่อรอเฝ้าชมพระบารมีของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ในการเสด็จออกมหาสมาคม ณ ท้องพระโรง ศาลาราชประชาสมาคม วังไกลกังวล ในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 5 ธ.ค.

ผู้ที่เดินทางมารอฝ้ารับเสด็จ ต่างนำรูปพระพรมฉายาลักษณ์ ธงสัญลักษณ์ ภปร. มาคอยโบก พร้อมกล่าวคำว่าทรงพระเจริญ และเรารักในหลวง โดยประชาชนที่มาเฝ้ารอต่างแสดงความชื่นชน ที่จะได้อยู่ในเหตุการณ์สำคัญทางประวัติศาสตร์ เพราะสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของในหลวง ดังนั้นเป็นสิ่งที่พสกนิกรต้องการอย่างยิ่งก็คือมารอเฝ้าชื่นชมพระบารมีของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

ทรงพระเจริญ...หน้าวังไกลกังวล อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

กี้ดีดมาหน่อยตกใจเลย ดีมะแอลตาม เราต้องเชื่อมั่นในอินดี้ของเราสู้ๆโว้ย เอสทั้งหลาย

เจ้าป้าอาการป่วยดีขึ้นหรอยังครับ พีทรู้สึกจะป่วยตาม กินยาไปแล้วครับ

"พระราชาผู้ทรงธรรม" - เบิร์ด ธงไชย แมคอินไตย์

http://www.youtube.com/watch?v=_XTWTi__uDo

อยากไปหัวหิน ท่าทางครึกครื้น มีความสุข

เจ้าป้าอาการป่วยดีขึ้นหรอยังครับ พีทรู้สึกจะป่วยตาม กินยาไปแล้วครับ

เจ้าป้าไม่สบาย เป็นหวัดหรือจ๊ะ สู้ๆกับเจ้ามือได้กำไรเยอะอย่างนี้คงค่อยยังชั่วแล้วเนาะ

พี่ทเป็นหวัดใช่ไหม กินยาแล้วนอนหลับเยอะๆก็จะหายสบายโลด

ครับพี่กบ เดี๋ยวพรุ่งนี้กินข้าวไม่อร่อย มีคิวพาพ่อไปกินข้าวนอกบ้าน

อยู่ดีๆกราฟก้อเสีย นิ่งไปเฉยๆตรง26 27 ไปต่อไม่ได้เลยคะที่นี้

ตลาดจะปิดแล้วคงไม่ทำไรต่อแล้วคะ พรุ่งนี้จีเอฟหยุดวันพ่อ 1วัน พาเด็กๆไปเที่ยว

เจอกันใหม่วันศุกร์ มีBig event วันนี้พักก่อนคะ

พี่กบ เจ้าป้า น้องพีท คุณจันจิ คุณข้าวกล้อง เจ้เกี๋ยมอี้ และเพื่อนๆทุกท่าน

โชคดีมีกำไร สู้ต่อไปอย่าหยุดยั้ง กินเจ้าให้เรียบเลยนะคะ

ไปละคะ :bye