ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ราตรีสวาทททท ขอรับ ทั่นป้า และพี่น้องงงงงงงงงงงงงงง สู้ต่อปายยยยย ทาเคชิ!!

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทั่นเจ้าป้า เหตุใดต้องไป ร.พ ขอรับ กินลำใยจน ปอดบวมหรอขอรับ รักษาตัวด้วยทั่นป้า

มิได้ เอ็นกล้ามเนื้ออักเสบ กะ xrayขาแข้ง ที่กระโดดโลดเต้น มากเกิน ให้หมอดามเผือกอ่อน ทั้งคอ ทั้งขา แล้ว ป้าเป๋ จา กลับมาใหม่ มิได้มีไรร้ายแรง เปนปาจำ

ขอบคุณที่เป็นห่วงจ้ะ สาวน้อย

มิได้ เอ็นกล้ามเนื้ออักเสบ กะ xrayขาแข้ง ที่กระโดดโลดเต้น มากเกิน ให้หมอดามเผือกอ่อน ทั้งคอ ทั้งขา แล้ว ป้าเป๋ จา กลับมาใหม่ มิได้มีไรร้ายแรง เปนปาจำ

ขอบคุณที่เป็นห่วงจ้ะ สาวน้อย

แม้ทั่นป้าใช้ขาไม่ได้ แต่ใช้มือสั่งการ กดลำใย ได้ขอรับ

ทั่นเจ้าป้า เหตุใดต้องไป ร.พ ขอรับ กินลำใยจน ปอดบวมหรอขอรับ รักษาตัวด้วยทั่นป้า

กร๊ากกกกกก สงสัยจะใช่ เจ้าป้าปอดบวมเพราะกินลำใยเยอะไปหน่อย

ข้าน้อยต้องอัดฟ้าทลายโจรเข้าไปสักกำสองกำป้องกันไว้ก่อน จะได้ไม่ต้องไปหนุนหมอนโรงบาลขอรับ

แม้ทั่นป้าใช้ขาไม่ได้ แต่ใช้มือสั่งการ กดลำใย ได้ขอรับ

คอก็ไม่ได้นะ น้องสาว แต่เอาหงะ ลำไยก็อร่อยดี

ขอตัวไปลุยงานต่อนะขอรับ เดี๋ยวดึกเกินไปไม่ได้พักผ่อน

จะไร้เรียวแรงต่อสู้กับข้าศึกศัตรู อดกินลำใย

ราตรีสวาททททท คร่ะ

กร๊ากกกกกก สงสัยจะใช่ เจ้าป้าปอดบวมเพราะกินลำใยเยอะไปหน่อย

ข้าน้อยต้องอัดฟ้าทลายโจรเข้าไปสักกำสองกำป้องกันไว้ก่อน จะได้ไม่ต้องไปหนุนหมอนโรงบาลขอรับ

มิเปนไร หมอนคนเฝ้า ยังว่าง แถมอาหาร3 มื้อ ให้แม่นางนุช

ราตรีสวัสดิ์ด้วย ฝันดีกันนะคะ bye bye

เด๋วนี้ เรามีห้องภาพยนตร์ ด้วยอ่ะ จะไปชมก่อนนอน อ่ะ

ขอตัวไปลุยงานต่อนะขอรับ เดี๋ยวดึกเกินไปไม่ได้พักผ่อน

จะไร้เรียวแรงต่อสู้กับข้าศึกศัตรู อดกินลำใย

ราตรีสวาททททท คร่ะ

อดแซวม่ายได้ แม่นางนุช ทำมั้ยงานมันเยอะจริง กรรมกร เค้ายังมีวันหยุด ถ้าแม่นางทำมาหากินอะไร ม่ายต้องบอกบอก เลย ป้าจะหลีกเร้นให้ห่างไกลอาชีพนี้

อิอิ

ฝันดีนะคะ จอมยุทธ ทุกๆท่าน..จะได้มีแรงฟาดฟัน หมี กระทิง กระเทย กันพรุ่งนี้ค่ะ :P

ฝากเพลงให้ฟังก่อนนอนกันด้วยค่ะ..

http://youtu.be/ggZ57hwE3Fk

ถูกแก้ไข โดย TonYa

+like ทั่นป้า พี่นุช พี่ญ่า พี่ต่าย ขอรับ กระสุนหมดแม้ค

เพลงนี้ แม่ ญ ญ่า ให้ ขุนศึก บ่อยบ๊อยหรอ ขอรับ อิจฉา น๊ะ ขอรับ อิอิ

คิดถุง พี่เหมยลี่ กะลุงทอง สงสัย ทั่น ทั้ง 2 กินลำใย จนอ๊วกทิ้ง หลายรอบ แหงๆๆเรยน๊ะ ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

คนชรา ขออิจฉาด้วย

ขอบคุณ เพลงแม่หญิงญ่า ฟังทุกเพลงอ่ะ นอนแล้วนา bye bye

ฝันดีนะคะ จอมยุทธ ทุกๆท่าน..จะได้มีแรงฟาดฟัน หมี กระทิง กระเทย กันพรุ่งนี้ค่ะ :P

ฝากเพลงให้ฟังก่อนนอนกันด้วยค่ะ..

+like ทั่นป้า พี่นุช พี่ญ่า พี่ต่าย ขอรับ กระสุนหมดแม้ค

เพลงนี้ แม่ ญ ญ่า ให้ ขุนศึก บ่อยบ๊อยหรอ ขอรับ อิจฉา น๊ะ ขอรับ อิอิ

คิดถุง พี่เหมยลี่ กะลุงทอง สงสัย ทั่น ทั้ง 2 กินลำใย จนอ๊วกทิ้ง หลายรอบ แหงๆๆเรยน๊ะ ขอรับ

คนชรา ขออิจฉาด้วย

ขอบคุณ เพลงแม่หญิงญ่า ฟังทุกเพลงอ่ะ นอนแล้วนา bye bye

โอ๊ย เพลงคิคุน่ารัก

อิจฉาด้วยคน ว่ารักเธอ รักเธอจริงๆ

ราตรีสวัสดิ์

ฝันหวานค่าน้องญ่า พี่บอย auntnextdoor ป้ารี น้องโป๊บ และคนน่ารักทุกคน

ประมาณนั้นค่ะ ท่านแม่ทัพ...แต่ของขุนศึก บ่อยบ๊อย ต้องเพิ่มอีกเพลงค่ะ :32

ภาพสวยๆ เพลงเพราะๆ กล่อมๆ ให้นอนฝันดีกันค่ะ nightq004.gifนะคะ..

http://youtu.be/KbmiLnFXVvM

ประมาณนั้นค่ะ ท่านแม่ทัพ...แต่ของขุนศึก บ่อยบ๊อย ต้องเพิ่มอีกเพลงค่ะ :32

ภาพสวยๆ เพลงเพราะๆ กล่อมๆ ให้นอนฝันดีกันค่ะ nightq004.gifนะคะ..

หว๊านหวานกันตล๊อด

พี่กบไปนอนแหละ มดหวานเต็มห้องเลย :lol: :D