ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้หายกันไปไหนหมดนะ

สงสัยไปโรงเรียน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวาททททททททททททททท ขอรับ ทั่นป้า และพี่น้อง ชาวอโยธยานนนนน

เช้านี้ ทำขึ้นทดสอบ แนวต้าน 1597 เส้น ma 75 และเป็นเส้น เทรนไลน์ ยังไม่ผ่าน แต่จากอินดี้คาดว่าผ่านขอรับ จากจุดนี้ถ้าผ่านแร้วจะขึ้นแรง ไป 1604 ขอรับ

แนวต้าน 1597 1604 1615

pivot 1585

ส่วนแนวรับ 1574 1567 1556

โชคดีเฮงๆ รวยๆ ทุกทั่น ขอรับ

อรุณสวีทททททททททท ขอรับ ทั่นแม่ทัพ

ขอทั่นแม่ทัพได้โปดขานว่า ชาวอโยธยา เถิด อย่า ชาวอโยธยานนนนน เรย

เกรงว่าอาจกระทบกระเทือนกำลังจัยเหล่าเจ้าป้าของพวกเรานะ ขอรับ

เช้านี้ ขึ้นทดสอบ 1597 สองรอบ ข้าน้อยแผน b ไม่ทันสักรอบ

รอบแรก ดูจากแต๊ปเลท รีบเปิดน้องคอม มานย่อสะก่อน

รอบสอง มาทีเผลอ

รอบนี้ รอบที่สาม ข้าน้อยเพิ่งคุยกับ ญ.ญ่าหยกๆ ว่าไม่ b 1597 แร้ว

มานขึ้นมารอบสามมีเสียวแร้ว ยิ่งย่อยิ่งดันโลว์สูง

ยังมิทันขาดคำ มานก้อแสดงพลังให้เป็นที่ประจักษ์ b ไป อ้วกเรยอ่า ทั่นแม่ทัพ

ระยะสั้น ข้าน้อยกึ๊ดแว่ จาปายดัก b มานสูงขึ้นอีกหน่อย ตรงตำบล 1604

ระยะสั้นเท่านั้น มีลำใยข้าน้อยจาโดดเรย

ทั่นแม่ทัพเห็นเช่นรัย กับแผนการณ์ของข้าน้อย

ขอบคุณทั่นแม่ทัพ ขอรับ .......... แบร่ๆๆๆ 6yvlq.gif

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เรื่อง ชาว อโยธยานนน นั้น ข้าน้อยมีว่าระ ซ้อนเร้น มิได้หมายถึงความเป็น สว. ขอรับ หากแต่เป็น การบอกว่า วันนี้ กราฟ จะ ทยานนนน ไป ขอรับ อิอิ x1tr2.gif

หากทั่นขุน บ่อยบ๊อย ยังไม่อยากเสี่ยงมากเห็น ควรทำกำไร A บริเวณ 1604 แร้ว รอดู หากแม้นไปไม่ถึง 1615 เป็นแน่แท้จึงใช้แผนบีขอรับ สำหรับข้าน้อยคิดว่า จะรอหั้ยอินดี้ peak หรอใกล้อีกสักนิดขอรับ จึงใช้แผน บี หากเมื่อ ข้าน้อย สั่งยิงแร้ว จะแจ้งแถลงไขให้ทราบทั่วกันขอรับ

ตอนนี้อย่าเพิ่ง B ขอรับ ยังไปได้อีก 10 เหรียญ ราวๆ 1612-1615 ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

อย่าลืมแจ้งแถลงไขข้าน้อยด้วยน่ะท่านแม่ทัพ

น้องบอยจ๋า มัวแต่เพลิดเพลิน กะ แม่หญิงญ่า ยามนี้ คำ่แล้ว ๓ทุ่ม เวลาไทยกอ ไหงท่านมา อรุณสวาททททท ขอน้องท่าน อย่าเร่งวัน เร่งคืน เจ้าป้า ไม่อยากให้โลก มันหมุนเร็วไปกว่านี้ หน้า เจ้าป้า จะมิอาจต้านแรงดึงดูดของโลกได้ (เด๊ว มันจะเหี่ยวเร็วเกิน) ป้าๆทั้งห้องนี้ ขอเปลี่ยน สรรพนาม เปน น้า หรือ อา ท่า จะดี อิอิ

สวาท....ดียามเที่ยงครับทุกท่าน

ทานมื้อเที่ยงกันให้อร่อยนะครับ หลังจากกลับไปตามอ่านมา....ผมเปลี่ยนแล้วน้า...เป็น

คุณน้าข้างบ้าน คุณน้ารี คุณพี่กบ คุณพี่ต่าย ฯฯฯฯ.5555 ...... :lol: :lol: :lol: :Announce

อรุณสวาทททททททททท ขอรับ คุณป้าข้างบ้าน+คุณป้ารี+พี่พวงและพี่กบของบ่อยบ๊อย (ตีตราจอง อิอิ) คุณกระต่ายทอง พี่นุช คุณกี้+พลทหารน้องมะยม คุณนุ่น คุณอลัน คุณแพท คุณเนเน่ คุณตาปี คุณพาซาย่า... คุณเซกิของบอย เย้ย.. ม่ายช่ายๆ ของบอยยันเรยอ่ะ 55+ คุณอาร์ท น้องเม่า คุณเค คุณตี๋ คุณก๊อปแก๊ป คุณเนโล คุณjem คุณเด็กฝึกหัด แอนด์ น้องโป๊ป+น้องญ่า เชอะ

ศึกนี้ใหญ่หลวงนักขอรับ ทำตามแผนการณ์ของทั่นแม่ทัพโดยเคร่งครัดนะ ขอรับ

รออย่างจัยเย็น ไม่ผลีผลามกระทำการ (GS อาจพอโฉบได้นิสๆ มั๊งเนาะ น้องญ่า น้องเม่า)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

วันนี้หายกันไปไหนหมดนะ

สงสัยไปโรงเรียน

I Can't Breathe :P

I Can't Breathe

สวาท....ดียามเที่ยงครับทุกท่าน

ทานมื้อเที่ยงกันให้อร่อยนะครับ หลังจากกลับไปตามอ่านมา....ผมเปลี่ยนแล้วน้า...เป็น

คุณน้าข้างบ้าน คุณน้ารี คุณพี่กบ คุณพี่ต่าย ฯฯฯฯ.5555 ...... :lol: :lol: :lol: :Announce

มิเปนไร เคยเรียกเช่นไร ก็เช่นนั้น เถอะนะ เวลา เจอคนที่เรียกว่าป้า จะได้อื้อหือ สวยจัง ดูตยรูปประกอบ ของคุณต่าย สวยมั้ยอ่ะ

นะ พี่รี พี่กบ อิอิ

ปล พักเที่ยงหมำ่ๆ เด๋วใส่เฝือกคอ แล้ว จะมานั่งเชิดหน้า ชูคอ เปนงูจงอางแผ่แม่เบี้ย เฝ้าห้องให้นะคะ

วันนี้ ป้า ยังไม่ได้ทำไร

เรื่อง ชาว อโยธยานนน นั้น ข้าน้อยมีว่าระ ซ้อนเร้น มิได้หมายถึงความเป็น สว. ขอรับ หากแต่เป็น การบอกว่า วันนี้ กราฟ จะ ทยานนนน ไป ขอรับ อิอิ x1tr2.gif

หากทั่นขุน บ่อยบ๊อย ยังไม่อยากเสี่ยงมากเห็น ควรทำกำไร A บริเวณ 1604 แร้ว รอดู หากแม้นไปไม่ถึง 1615 เป็นแน่แท้จึงใช้แผนบีขอรับ สำหรับข้าน้อยคิดว่า จะรอหั้ยอินดี้ peak หรอใกล้อีกสักนิดขอรับ จึงใช้แผน บี หากเมื่อ ข้าน้อย สั่งยิงแร้ว จะแจ้งแถลงไขให้ทราบทั่วกันขอรับ

ตอนนี้อย่าเพิ่ง B ขอรับ ยังไปได้อีก 10 เหรียญ ราวๆ 1612-1615 ขอรับ

อรุณสวีทททททททททท ขอรับ ทั่นแม่ทัพ

ขอทั่นแม่ทัพได้โปดขานว่า ชาวอโยธยา เถิด อย่า ชาวอโยธยานนนนน เรย

เกรงว่าอาจกระทบกระเทือนกำลังจัยเหล่าเจ้าป้าของพวกเรานะ ขอรับ

เช้านี้ ขึ้นทดสอบ 1597 สองรอบ ข้าน้อยแผน b ไม่ทันสักรอบ

รอบแรก ดูจากแต๊ปเลท รีบเปิดน้องคอม มานย่อสะก่อน

รอบสอง มาทีเผลอ

รอบนี้ รอบที่สาม ข้าน้อยเพิ่งคุยกับ ญ.ญ่าหยกๆ ว่าไม่ b 1597 แร้ว

มานขึ้นมารอบสามมีเสียวแร้ว ยิ่งย่อยิ่งดันโลว์สูง

ยังมิทันขาดคำ มานก้อแสดงพลังให้เป็นที่ประจักษ์ b ไป อ้วกเรยอ่า ทั่นแม่ทัพ

ระยะสั้น ข้าน้อยกึ๊ดแว่ จาปายดัก b มานสูงขึ้นอีกหน่อย ตรงตำบล 1604

ระยะสั้นเท่านั้น มีลำใยข้าน้อยจาโดดเรย

ทั่นแม่ทัพเห็นเช่นรัย กับแผนการณ์ของข้าน้อย

ขอบคุณทั่นแม่ทัพ ขอรับ .......... แบร่ๆๆๆ 6yvlq.gif

ขุนบ่อยบ๊่อย

ท่านแม่ทัพโป๊บมีความเป็นเซียนอยู่ในตัว เมื่อเห็นขุนพลคู่ใจอย่างท่านอาจเสียเปรียบได้ในการรบจึงแนะนำตำบลยิงกระสุน S ใหม่ที่ 1615

และนี่เป็นข้อดีอีกอย่างหนึ่งที่ข้าฯไม่ได้เป็นเจ้าป้า มิฉะนั้นข้าฯจะมิรอดพ้นจากการหย่อนยานไปตามคำเปรียบเปรยของท่านเลย

แต่ท่านก็จงเตรียมตัวรับโทษทัณท์จากป้าๆซึ่งมิใช่โทษร้ายแรงอันใดนอกเสียจากว่าจะถูกยึดแฟนแสนงามของท่านคือแม่นาง ญ ญ่า(หรือแม่นางญ่าหยาของข้าฯ อิ อิ)

คืนไปเป็นของแม่ทัพโป๊บ เอ๊ย ไปเป็นเจ้านางน้อยในวังหลวงแทน

อนึ่ง ต้องชมเชยท่านว่ามีความเชี่ยวชาญในการรบพุ่งจนพ้นภัยมาก็หลายหนแล้ว

ท่านจึงสามารถวางแผนให้แม่นางย่าหยาหลีกภัยได้และยังมีแผนย่อยในการแถลงไขให้ชาวหมู่คณะเราทราบโดยทั่วกัน

ตอบหนูนุ่น รุ่นนี้ มีแต่ไปวัด อิอิ

น้องpope สั่งแจวเรือ เมื่ไหร่ วานบอก

เรื่อง ชาว อโยธยานนน นั้น ข้าน้อยมีวาระ ซ้อนเร้น มิได้หมายถึงความเป็น สว. ขอรับ หากแต่เป็น การบอกว่า วันนี้ กราฟ จะ ทยานนนน ไป ขอรับ อิอิ x1tr2.gif

ไปแบบน้ำขุ่นๆ เรยนะ ขอรับ ทั่นแม่ทัพ 555+

อ้างส่งไปเรื่องกราฟ แต่ดูอีโมชั่นที่ทั่นแม่ทัพหยิบมาเล่นสิ อิอิ

น้องkay จ๋า ห้องเดาใจร้าย มาซบอก น้องpope ชวนไปกินไอติมดีฝ่า

ท่านเป็นคนที่เปลี่ยนตามกระแสโลกาภิวัฒน์ได้อย่างรวดเร็ว ข้าฯขอชมเชยท่านด้วยอีกคน

dookdik_doll_11.gifอรุณ เที่ยง ค่ะ คุณป้าข้างบ้าน+คุณป้ารี+พี่พวง และ พี่กบของ พี่บ่อยบ๊อย (ระวังลักษณะการเลี้อยด้วยค่ะ ทองวิ่งแรงไม่เท่าไหร่ ทองเอื่อยๆ พี่บ๊อยบ่อย ยิ่งเลี้อยไว เลื้อยคล่องค่ะ ^_^)

พี่ต่าย พี่นุช คุณกี้+พลทหารน้องมะยม คุณนุ่น พี่อลัน พี่แพท พี่เนเน่ คุณตาปี

คุณพาซาย่า... พี่เซกิ คุณอาร์ท คุณน้องเม่า คุณเค คุณตี๋ คุณก๊อปแก๊ป คุณเนโล

คุณjem คุณเด็กฝึกหัด แอนด์ น้องโป๊ป ของ ญ่า (ทั้งหมด โด่เอ๊ย..... เยอะกว่าน่า 55+)

ศึกนี้.... จิ๊บๆ ไม่เสี่ยง ก้อไม่ใหญ่

นิ่งสงบ สยบความเคลื่อนไหว

หมี กระทิง กระเทย สะเทือนใจ

ยิ่งใหญ่ แค่ไหนก้อแพ้ใจ แพ้มือ

เอิ๊กกก...ว่าไปเนาะ อิอิ fme16.gif