ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เงินบาทแข็งค่าขึ้น อย่างนี้ ราคาทองที่ 19,200 อีกครั้ง ก็ริบหรี่ซิครับ อาจารย์ทองใหม่

ถึงแข็งค่าก็ไม่มากนัก หากมากแบ๊งก์ชาติคงเข้าแทรกหน่า ไม่ต้องกลัว ฮา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แง่ะ..กว่าจะตามอ่านหมด ม่ะรู้ต้องวัดสายตาใหม่อ๊ะป่าว332f960b.gifb048a2d2.gif

แง่ะ..กว่าจะตามอ่านหมด ม่ะรู้ต้องวัดสายตาใหม่อ๊ะป่าว332f960b.gifb048a2d2.gif

อ่านหมดก็ดีแล้ว สุดยอดเลย !gd !gd !gd

อาจาร์ยคะ คือ หนูซื้อทองไว้ตอนราคา 19000 อ่ะค่ะ (เยอะซะด้วย) ทำไงดีคะ .... คือตอนแรกกะจะซื้อเก็บค่ะ แต่พอเห็นราคาลงขนาดนี้แล้วใจหายยยยยย

อาจาร์ยว่าอีกนานไหมคะ กว่าหนูจะคืนทุน

(ตอนซื้อไม่ได้ปรึกษาใครค่ะ อยากซื้อซื้อเลย พอตอนนี้ช้ำใจค่ะ)

อรุณสวัสดิ์ อารมร์ดีทั้งวันของวันนี้ เริ่มต้นจากคำกล่าว อรุณสวัสดิ์ของผมเป็นต้นไป

post-237-018987300 1278720661.gif

:rolleyes:

ตัวหนังสือเขียนว่าอารายค้า :rolleyes: :wub: :D

เขียนว่า คนหละ? แปลว่า คนอยู่ไหน คนหายไปไหนหมด ฮาฮา

อรุณสวัสดิ์ อารมร์ดีทั้งวันของวันนี้ เริ่มต้นจากคำกล่าว อรุณสวัสดิ์ของผมเป็นต้นไป

!01 !01 !01 อรุณสวัสดิ์ครับ

อาจาร์ยคะ คือ หนูซื้อทองไว้ตอนราคา 19000 อ่ะค่ะ (เยอะซะด้วย) ทำไงดีคะ .... คือตอนแรกกะจะซื้อเก็บค่ะ แต่พอเห็นราคาลงขนาดนี้แล้วใจหายยยยยย

อาจาร์ยว่าอีกนานไหมคะ กว่าหนูจะคืนทุน

(ตอนซื้อไม่ได้ปรึกษาใครค่ะ อยากซื้อซื้อเลย พอตอนนี้ช้ำใจค่ะ)

สัปดาห์หน้า น่าจะได้เห็น1222--1227 อีกอย่าง ทองแท่งไม่เห็นจะต้องวิตกกับเขาเลยครับ คือไม่ขายก็ไม่ขาดทุน ส่วนราคาเดี๋ยวก็คืนกลับมาเองแหละครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย ทองใหม่

เจ่าเฃินฮ่าว เหล่าฃือทองใหม่ แอบอ่านอยู่ข่าวเยอะมากๆดูไม่หวาดไม่ไหว ขยันมากๆ พักผ่อนบ้างนะคะ

เสี้ยๆหนี่ ทองวิ่งขึ้นลงปกติไม่น่ากลัว แต่ถ้ากระชากขึ้นลงแรงๆน่ากลัวกว่า เสาร์อาทิตย์พักผ่อนไปลุ้นวันจันทร์

ช่วงนี้มีแต่ข่าวปลาหมึกพอล ไปเชียร์บอลก่อน เหล่าฃือทองใหม่ชอบทีมไหนคะ จ้ายเจี้ยน

เขียนว่า คนหละ? แปลว่า คนอยู่ไหน คนหายไปไหนหมด ฮาฮา

อ๋อ.....มิน่าล่ะ หันซ้ายหันขวาหย่ายเลย อิอิอิ จารย์มีความสุข อารมณ์ดี พวกเราก็มีความสุขด้วยค่ะ จารย์แม่นจังเลยค่า เมื่อคืนนี้เด๊ะเลย เล่นแค่k-gold เสียดายทำไรม่ายด้ายค่ะ อาทิตย์หน้าจะยังขึ้นอยู่หรือต้องลงก่อนคะจารย์ !01 !01 !01 มากมากมากค่า

สัปดาห์หน้า น่าจะได้เห็น1222--1227 อีกอย่าง ทองแท่งไม่เห็นจะต้องวิตกกับเขาเลยครับ คือไม่ขายก็ไม่ขาดทุน ส่วนราคาเดี๋ยวก็คืนกลับมาเองแหละครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

อุ๊ยเห็นแล้ว ขอโทษค่ะ เพิ่งอ่านเจอ :D :D :D จารย์บอกไว้แล้ว