ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สูตรนี้ง่ายและได้ผลชัวร์ค่ะ ทดลองกับตัวเองและหม่าม๊าได้ผลดีค่ะ

สูตรน้ำกระชาย(ปรับสมดุลความดัน) เวลามีอาการเวียนศรีษะเคยลองใช้ไม่เกิน ครึ่งวันหลังจากดื่ม อาการวิงเวียนจะหายไปค่ะ สามารถทานเป็นประจำทุกวัน/วันละแก้ว ไม่มีผลข้างเคียงเพราะเป็นพืชผักที่เป็นอาหาร และไม่จำเป็นต้องใช้กระชายดำเพราะราคาแพง

อัตราส่วนกระชาย ครึ่งกก./ต่อน้ำขวดลิตร 2 ขวด

ปั่นกระชายกรองเอาแต่น้ำใส่ขวดแช่ตู้เย็นไว้ไ้เป็นเดือน เวลาทานต้องเข้าน้ำผึ้งเพราะกระชายมีฤทธิ์ร้อน/และเติมมะนาว รสตามชอบ กระดกหมดแก้ว ไม่ลองไม่รู้นะคร้า ถ้าอยากทดสอบวัดความดันก่อนดื่มและหลังดื่มได้เลย

ขอบคุณมากๆครับ

post-237-057165100 1290476913.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะ เป็นกำลังใจให้ หายเร็วๆนะคะ++

ขอบคุณครับอ.ทองใหม่ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

บาทเปิดตลาดอ่อนค่าแตะ 30.00/02 บาท/ดอลลาร์ หลังดอลลาร์กลับมาแข็ง-กังวลวิกฤติหนี้ยุโรป จับตาพธม.ชุมนุม คาดวันนี้อยู่ที่ 29.95/30.05

นักบริหารเงินจากธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน) กล่าวถึงการเคลื่อนไหวค่าเงินบาทในวันน้ (23 พ.ย.) ว่า เปิดตลาดที่ระดับ 30.00/02 บาท/ดอลลาร์ อ่อนค่าตามภูมิภาคเอเซีย หลังค่าเงินดอลลาร์กลับมาแข็งค่าอีกครั้ง จากความกังวลวิกฤติหนี้ยุโรป ส่งผลให้มีการเทขายสินทรัพย์เสี่ยงออกมา

อย่างไรก็ตาม แนวโน้มค่าเงินบาทในวันนี้ไม่น่าจะอ่อนค่ามากนัก เนื่องจากเชื่อว่าจะมีแรงขายดอลลาร์ของผู้ประกอบการส่งออก หลังค่าเงินบาทแตะ 30 บาท/ดอลลาร์

บาทเปิดตลาดอ่อนค่าแตะ 30.00/02 บาท/ดอลลาร์ หลังดอลลาร์กลับมาแข็ง-กังวลวิกฤติหนี้ยุโรป จับตาพธม.ชุมนุม คาดวันนี้อยู่ที่ 29.95/30.05

ขณะที่ปัจจัยในประเทศยังคงต้องจับตามองการชุมนุมของกลุ่มพันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย ที่ออกมากดดันรัฐบาลอย่างใกล้ชิด

สำหรับกรอบการเคลื่อนไหวค่าเงินบาทในวันนี้คาดอยู่ที่ 29.95/30.05 บาท/ดอลลาร์

ค่าเงินยูโร/ดอลลาร์อยู่ที่ 1.3584

เยน/ดอลลาร์ 83.34

สิงคโปร์ดอลลาร์/ดอลลาร์ 1.3013

ริงกิต/ดอลลาร์ 1.14

รูเปียะ/ดอลลาร์ 8946

!thk !thk !thk ขอให้คุณทองใหม่สุขภาพแข็งแรงนะคะ