ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอาจารย์ปู่ทองใหม่ ทานข้าวเช้าแล้วยังคะ เป็นห่วงค่ะเห็นอาจารย์บอกดื่มกาแฟแก้วเดียว + 1 ค่ะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันเสาร์สนุกหลังจากได้ลุ้นวันศุกร์แล้วก็ได้เห็นจรวดวิ่งมาเช้านี้มาจอดอยู่1338สงสัยโดนสกัดด้วยกองทุนใหญ่เทขายต่อนี่เองเกือบจะหลุดดอยหมดแล้วเชียวอยากรู้จังว่าจะลงมาให้ขวัญผวาอีกไม๊คะจะได้เตรียมขายแล้วนั่งรอเก็บของถูกต่อไม่อยากตกรถและไม่อยากติดดอยจะทำไงดีควรจะลงทุนอย่างไรดีที่เสี่ยงน้อยที่สุดขอวอนท่านอาจารย์ทองใหม่ใจดีช่วยชี้แนะเม่าเทพเม่าน้อยที่ยังใหม่กับการลงทุนไม่ให้ตายก่อนวัยอันควรด้วยเถอะคะจะเป็นความกรุณาอย่างยิ่งเป็นวิทยาทานนะคะจะติดตามรออ่านทุกวันนะคะ !v@ !Aa !Hi !37

ไม่ใช่ไม่อยากจะตอบ แต่ผมไม่รู้จะตอบอย่างไรจริงๆครับ ลองไปถามเฮียกำพลดู เฮียกำพลแก้ปัญหาได้ดีกว่าผมเยอะมากๆเลยครับ ต้องขออภัยจริงๆที่ผมไม่อาจจะทำให้คลายทุกข์คลายกังวลได้ครับ ขออภัยนะครับ

ขอบคุณค่ะอาจารย์ปู่ทองใหม่ ทานข้าวเช้าแล้วยังคะ เป็นห่วงค่ะเห็นอาจารย์บอกดื่มกาแฟแก้วเดียว + 1 ค่ะ !thk !thk !thk

ทานกาแฟ+ปาท่องโก๋+ขนมอื่นๆด้วยแล้วเจ้าคะ ขอบคุณจ้าที่เป็นห่วง :rolleyes:

ดีไจที่คุนทองไหม่มาโพสคุยกันอีก รักษาสุขภาพด้วยนะคับ !thk !thk

สวัสดีตอนเช้าค่ะอ.ทองใหม่ ขอบคุณสําหรับบทวิเคาระห์ตอนเช้าค่ะ และดีใจค่ะี่ที่อ.ทองใหม่กับมากระทู้แล้วค่ะ !10 !10 !thk !thk !thk

กาแฟร้อนๆๆอีกซักแก้วค่ะอาจารย์ :lol:

post-2451-022789800 1296265157.gif

早上好!อรุณสวัสดิ์อ.ทองใหม่และพี่ๆทุกท่านครับ :lol:

สวัสดีคะ อาจารย์ทองใหม่ คนขยันหาข่าว ตื่นเช้าต่างหาก สุขภาพของท่านดีขึ้นแล้วนะคะ คุณหมอยังนัดไปตรวจอาการอยู่อีกหรือป่าวคะ ตอนนี้โทรไปซื้อผักเชียงดา เค้าหมด สงสัยขายดี เพราะคุณป้าทานก็บอกว่าดี ยังไงอาจารย์รักษาสุขภาพนะคะ ... มะคืนแว๊บมาเหงท่านนอนดึ๊กดึก5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

สวัสดีอ.ทองใหม่ค่ะ หนูชอบกราฟที่ดู 3 จุดของ อ.มากเลยค่ะ

เมื่อคืนหนูเข้ามาศึกษาอยู่ขอส่งความปรารถนาดีถึงอ.ทองใหม่นะคะขอให้สุขภาพแข็งแรงเป็นที่พึ่งให้ลุกนกลูกกาต่อๆไปค่ะ :wub:

สวัสดีคะอ.ทองใหม่ นานแระไม่ได้เห็นกราฟตาแป๊ะ ขอบคุณอ.ทองใหม่มากคะ :lol:

อรุณสวัสดิ์คะอ. (เห็นพี่ soda โพสเหมือนอ.จะไม่สบาย) รักษาสุขภาพด้วยนะคะ หนูเป็นห่วง

post-1438-064526100 1296270547.gif

สวัสดีคะ อาจารย์ทองใหม่ คนขยันหาข่าว ตื่นเช้าต่างหาก สุขภาพของท่านดีขึ้นแล้วนะคะ คุณหมอยังนัดไปตรวจอาการอยู่อีกหรือป่าวคะ ตอนนี้โทรไปซื้อผักเชียงดา เค้าหมด สงสัยขายดี เพราะคุณป้าทานก็บอกว่าดี ยังไงอาจารย์รักษาสุขภาพนะคะ ... มะคืนแว๊บมาเหงท่านนอนดึ๊กดึก5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ซาวัดดีคับ ยังไปตามหมอนัดทุก3เดือนอยู่ครับ ผักเชียงดา(ผักฆ่าน้ำตาล) ผมให้เพื่อนซื้อสดที่ตลาดเชียงใหม่เป็นกิโลกรัมเลยครับ เอามาตากแห้งแล้วชงน้ำทานทุกวัน ดีกว่าและประหยัดกว่ากันเยอะเลยครับ และที่บ้านก็มีต้นปลูกในกระถาง บางวันก็เด็ดยอดมาทานสดๆ โดยไม่ผ่านความร้อน เข้าใจว่าจะดีกว่าชงน้ำร้อนทานเบบน้ำชาเสียอีกครับ ตัวหนังสือใหญ่ไปติดกันอ่านไม่ออกเลยปรับปรุงให้ใหม่ครับ ฮา