ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากที่แนะนำ ผมมีอยู่สูตรหนึ่งที่ลดไขมันได้ดี เอาไว้หลัง3เดื่อนไปตรวจใหม่ หากได้ผลดีจะนำมาบอกไว้ที่นี่ครับ

สวัสดีครับ อ.ทองใหม่ ผลออกมาก็ไม่ขี้เหร่ อาการแบบนี้ นั่งมากไป ไม่ออกกำลังกายต้อง เดินอย่างน้อยวันละ 5 กม. หลัง 2 ทุ่มห้ามหยิบขนมกรุบกรอบมาทานเล่น ให้ซื้อกล้วยนำ้ว้าติดครัว ไว้กินเวลาหิว

ทำไมตัวเลขใกล้เคียงกับเด็กขายของเลยครับ แต่ผมโดนทาน Blowpress & Lipitor. ควบ เพราะอยากได้เครื่องมือทุ่นแรง แต่ทาน Mg น้อยๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ อ.ทองใหม่ ผลออกมาก็ไม่ขี้เหร่ อาการแบบนี้ นั่งมากไป ไม่ออกกำลังกายต้อง เดินอย่างน้อยวันละ 5 กม. หลัง 2 ทุ่มห้ามหยิบขนมกรุบกรอบมาทานเล่น ให้ซื้อกล้วยนำ้ว้าติดครัว ไว้กินเวลาหิว

ทำไมตัวเลขใกล้เคียงกับเด็กขายของเลยครับ แต่ผมโดนทาน Blowpress & Lipitor. ควบ เพราะอยากได้เครื่องมือทุ่นแรง แต่ทาน Mg น้อยๆ

post-237-072213500 1297993472.gif

สวัสดีค่ะอ.ทองใหม่

เห็นว่าไขมันในเลือดสูง วันนี้ไปเจอเวปนี้มาค่ะ เลยเอามาฝาก น่าจะได้ประโยชน์บ้างนะคะ :lol:

http://www.siamhealth.net/public_html/Disease/endocrine/lipid/Dyslipidemia.htm

สวัสดีครับ อ.ทองใหม่

วันนี้ วันมาฆบูชา วันพระใหญ่ เด็กขายของ ช่วงบ่ายถึงค่ำคงวุ่นทั้งวัน เลยเข้ามาทักทายก่อน ครับ

อ.ทองใหม่ ครับ ถ้าว่าง เชิญนะครับ สวนลุมพินี การเดินทาง ใช้รถสาธารณะ

ถ้าเป็นรถไฟฟ้าสดวกมาก ถ้า บีทีเอส รถไฟลอยฟ้า ลงสถานี ศาลาแดง เดินนิดหน่อย

ถ้าเป็นรถ MRT รถไฟใต้ดิน ลงสถานี สีลม โผล่ริมงานพอดีครับ ช่วง 6 โมงเย็น

บรรยากาศ จะดีที่สุดครับ กรุงเทพมหานคร เป็นโต้โผ ส่วนเด็กขายของ

คงรับหน้าที่ ส.ท.ร. ( แส่ ทุก เรื่อง ) เข็นรถไปขายผลไม้ ( ฮ่า ฮ่า ฮ่า )

ปล. ในงานมีทุกอย่างที่เกี่ยวข้องกับ วันมาฆบูชา ( เวียนเทียน, ไหว้พระ, พระบรมสารีริกธาตุ

ไถ่โค กระบือ, ฟังธรรมะ, หนังสือธรรมะ, โรงเจ กินฟรี, น้ำดื่ม, หน่วยพยาบาล ยาดม ยาหม่อง

ถ้าอาการหนัก หามข้ามถนน เข้า รพ.จุฬาฯ ได้ทันที ใกล้ ห้องฉุกเฉิน )

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

อารมณืดี :D :P :lol: หัวเราะ ทุกวัน !v@

เดินเล่น ออกกำลังกาย กินผัก ผลไม้ :P :P :P :D :D :D

แข็งแรงๆ !v@

ทองอาจลงได้ครับ ระวังด้วย ขึ้นสุดก็ลงสุดเหมือนกัน แนวรับแรกจาก RSI 1370-1372 แนวรับที่ 2 1360 - 1363 แนวรับที่ 3 1355-1350 แนวต้านที่สำคัญ 1385-1391 ช่วงนีเศรษฐกิจจีนกำลังแกว่งตัวจากค่าเงินที่มีทีท่าว่จะปรับฐาน ส่งผลต่อตลาดเอเซีย ที่คาดเดาสัปดาห์หน้าความเสี่ยงสูง...คนรอขายออกเพียบเลย เมื่อวันพฤหัส ไม่สามารถทะลุแนวต้านได้...โชคดีที่ผมชิงขายออกไปแล้ว...อิ อิ

ขอบคุณมากที่แนะนำ ผมมีอยู่สูตรหนึ่งที่ลดไขมันได้ดี เอาไว้หลัง3เดื่อนไปตรวจใหม่ หากได้ผลดีจะนำมาบอกไว้ที่นี่ครับ

สวัสดีครับ อ.ทองใหม่ หากคิดว่าสิ่งต่างๆต้องเสื่อมถอยไปตามกาลเวลาแล้ว ผลการตรวจออกแบบนี้ผมว่าก็พอได้นะครับ คือพอซ่อมได้

ขอเป็นกำลังใจให้ฟิตซ้อมต่อไปนะครับ (พูดเหมือนเชียร์มวยเลย)

ที่ว่ามานั้น ผมเดา (ถ้าลงท้ายแบบนี้ เดี๋ยวอาจมีความดันสูงนิดๆ ล้อเล่นนะครับอาจารย์ 55)

สวัสดีค่ะอ.ทองใหม่

เห็นว่าไขมันในเลือดสูง วันนี้ไปเจอเวปนี้มาค่ะ เลยเอามาฝาก น่าจะได้ประโยชน์บ้างนะคะ :lol:

http://www.siamhealth.net/public_html/Disease/endocrine/lipid/Dyslipidemia.htm

ขอบคุณมากๆครับ

post-237-068040100 1297999989.gif

อ.ทองใหม่ ครับ ถ้าว่าง เชิญนะครับ สวนลุมพินี การเดินทาง ใช้รถสาธารณะ

ถ้าเป็นรถไฟฟ้าสดวกมาก ถ้า บีทีเอส รถไฟลอยฟ้า ลงสถานี ศาลาแดง เดินนิดหน่อย

ถ้าเป็นรถ MRT รถไฟใต้ดิน ลงสถานี สีลม โผล่ริมงานพอดีครับ ช่วง 6 โมงเย็น

บรรยากาศ จะดีที่สุดครับ กรุงเทพมหานคร เป็นโต้โผ ส่วนเด็กขายของ

คงรับหน้าที่ ส.ท.ร. ( แส่ ทุก เรื่อง ) เข็นรถไปขายผลไม้ ( ฮ่า ฮ่า ฮ่า )

ปล. ในงานมีทุกอย่างที่เกี่ยวข้องกับ วันมาฆบูชา ( เวียนเทียน, ไหว้พระ, พระบรมสารีริกธาตุ

ไถ่โค กระบือ, ฟังธรรมะ, หนังสือธรรมะ, โรงเจ กินฟรี, น้ำดื่ม, หน่วยพยาบาล ยาดม ยาหม่อง

ถ้าอาการหนัก หามข้ามถนน เข้า รพ.จุฬาฯ ได้ทันที ใกล้ ห้องฉุกเฉิน )

สาธุ..................

วันนี้วันมาฆะบูชา ผมเพิ่งกลับจากไปวัดธรรมกายมา

ไปร่วมถวายอาหารเพลพระประมาณ3700รูปมา

เป็นมหาสังฆทาน

จึงนำบุญนี้มาฝากเพื่อนๆทุกท่านด้วยเจ้าขะ สาธุ