Jump to content
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ทองใหม่

ทิศทางทอง--ตอน thaigold2

Recommended Posts

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gifเช้านี้ขอขำดังๆเลยคะ อาจารย์ทองใหม่ .... เป็นไป๊ด้ายยยยยยยยยยยย

เมื่อวานไปทำบุญมา จึงนำบุญมาให้ อ.จ.และชาวไทยโกลด์ทุกๆคนครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยคะส่งผลให้ทองพุ่งจรวดผ่านไปได้อย่างเกินคาดเพราะอาจารย์รับโชคมาหลายชั้นส่งผลหนุนทองพุ่งไม่หยุดไปด้วยเป็นนิมิตหมายดีให้เห็นชัดฯว่ามีเฮงจริงฯสงสัยวันนี้ต้องไปเที่ยวเยาวราชเพราะวันนี้ฉลองตรุษจีนวันสุดท้ายจะได้โชคดีเฮงฯทั้งปีติดตามอาจารย์ทองใหม่ก็ได้กำไรซื้อทองเพิ่มมีกำไรเพิ่มเฮงเฮงทั้งปีคะ !30 !30 !30

อรุณสวัสดิ์คะอ.ทองใหม่ ขอปลื้มกับอ.ทองใหม่ด้วยนะคะ กับเรื่องดีๆ 3 เรื่อง เมื่อคืนก้อเห็นในทู้น้าเคนเหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าอ.จะไปผิดทู้ คิดว่าจะไปเล่าให้เพื่อนบ้านฟังซะอีก :lol:

อรุณสวัสดิ์คะอ.ทองใหม่ ขอปลื้มกับอ.ทองใหม่ด้วยนะคะ กับเรื่องดีๆ 3 เรื่อง เมื่อคืนก้อเห็นในทู้น้าเคนเหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าอ.จะไปผิดทู้ คิดว่าจะไปเล่าให้เพื่อนบ้านฟังซะอีก :lol:

:rolleyes: :rolleyes: เมื่อวาน ตาแป๊ะหน้าบึ้ง วันนี้ตาแป๊ะจะยิ้มแล้วยังอ่ะคับ.. :rolleyes: :rolleyes:

http://www.thaigold.info/Board/index.php?app=forums&module=forums&section=findpost&pid=85721

กราบเรียนเชิญครับ

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณทองใหม่

เมื่อวานนู๋ก้อไปเยาวราช แต่คงไปถึงก่อนพระเทพฯเสด็จ

เพราะแวปไปเก็บของแล้วรีบกลับมาทำงานต่อ ไม่ได้เดินชมงานเลย :lol:

เข้ามาแซวนิดนึง เมื่อคืนเห็นใครแอบหนีเที่ยวไปบ้านคนอื่นเนี่ย

นั่งอ่านยังอมยิ้มเลย ท่าทางดีใจรีบร้อนจนเข้าบ้านผิดเลยหรอคะ

:lol: :lol: :lol:

Edited by เด็กดื้อ

ตาแป๊ะเขายิ้มตั้งหลายวันแล้วนะครับ ลองย้อนกลับไปดูใหม่อีกครั้งสิครับ ช่วงนี่ตรุษจีน ประเทศเขาหยุด ตาแป๊ะก็หยุดด้วยครับ

อ.ขามุกใหม่หรือเปล่าเนี่ย อิอิ !_01 !_01 !_01

ไม่ใช่มุขใหม่ แต่เรื่องจริงครับ เข้าบ้านผิดยังไม่รู้ตัวเสียอีก จนกว่าได้มาอ่านบทความคุณเด็กขายเพ็ชรนั่นแหละจึงรู้ว่าเข้ากระทู้ผิดบ้าน ฮาฮา

biggrin.gif ดีใจด้วยค่ะ อ.ทองใหม่ โชคดีสามสิ่งจริงๆ wub.gif

วันนี้ยังไม่โพสกราฟดูทองครับ ขอหยุดไปเที่ยวต่อ กะว่าจะขับรถไปอยุธยา ไปเรื่อยๆ หิวเมื่อไรหยุดรถหาร้านอาหารริมทาง ไปแบบไม่ตั้งจุดหมายที่แน่นอน ไปแบบสบายๆครับ

ฮาฮา จริ จริงคะ แต่เป็นเรื่องน่ายินดีคะ ได้จับมือนายกเนี่ย ตาแดงจริง ๆ กลับมาไม่ล้างมือสามวันสามคืนเปล่าคะ อิอิ แซวค่

วันนี้ยังไม่โพสกราฟดูทองครับ ขอหยุดไปเที่ยวต่อ กะว่าจะขับรถไปอยุธยา ไปเรื่อยๆ หิวเมื่อไรหยุดรถหาร้านอาหารริมทาง ไปแบบไม่ตั้งจุดหมายที่แน่นอน ไปแบบสบายๆครับ

อาจารย์ อย่าลืมสายใหม่เจ้าดังและอร่อยด้วยน๊า หน้ารพ.อยุธยา ฮ่าๆๆๆ มาบอกให้อาจารย์ซื้อมาฝากคะ เดินทางปลอดภัยคะอาจารย์biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif