ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอโทษครับ อาจารย์ทองใหม่ ลืมไป

To Whom it may concern :

If you're the owner gold broker or anything else. Please inform or post to approve on Spread News.

Thank in advance for your information.

เผื่อ เวป นอก คร้าบ. 5555555555

ผมไม่เป็นเอาเสียเลยสำหรับภาษาฝรั่ง ต้องใช้เว็บแปล ได้ใจความดังนี่---------------

กับใครที่เกี่ยวข้อง :

หากคุณเป็นโบรกเกอร์ทองเจ้าของหรือสิ่งอื่นใด กรุณาแจ้งหรือโพสต์อนุมัติในการกระจายข่าว

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลของคุณ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1,376.75 ให้เลขหรือเปล่าครับ แสดงว่า เด่น 7 รอง 6 กับ 5

เดี๋ยวต้องแวะ สามแยก สักหน่อย ชุดสองชุดติดมือ เผื่อประตูดวงดีเปิดวันนี้

ถ้าด่านนี้ แข็งมาก เดี๋ยวต้อง เผากระดาษ แช่ง ให้พัง

แหม ! ทั้ง อาจารย์ทองไหม่ และ คุณ nida มากล่าวว่า ขายเพชร ขายทอง ใกล้เคียงครับ. เพราะ ขาย มะม่วงทองดำ (สมัยนี้ หาทานยาก) ถ้ารุ่นเดียวก็คงเคยทาน เนื้อออกส้มๆ กับ ขาย ชมพู่อารยา เฮ้ยไม่ใช่ ชมพู่เมืองเพชร ครับผม เชื่อเปล่า

เชื่อเปล่า?------เปล่าเชื่อ ใครเชื่อมั่งยกมือขึ้น ฮาฮา

ขอบคุณอ.ทองใหม่ พี่ขายของนะคะ แล้วตกลงพี่ขายเพ็ชรที่เป็นเม็ดหรือเป็นเส้น อึยอึย อิอิแซวเล่น อย่าโอยั้วะน้า ติดตามต่อปาย.

มุขนี้ ตั้งรับไม่ทันครับ คุณ raty. เพชร อะไรหว่า เป็น เส้น เป็นเม็ด ไม่เข้าใจ แก่แล้วตามไม่ทัน. วัยรุ่นสมัยนี้ ความหมายมันลึกซึ้งเกินกว่าจะเข้าใจ หรือว่าเส้นผมบังดอยครับ อยู่เวปนี้ ต้องเรียก ภูเขา เป็น ดอย จะได้เข้าใจง่ายขึ้น

1,376.75 ให้เลขหรือเปล่าครับ แสดงว่า เด่น 7 รอง 6 กับ 5

เดี๋ยวต้องแวะ สามแยก สักหน่อย ชุดสองชุดติดมือ เผื่อประตูดวงดีเปิดวันนี้

ถ้าด่านนี้ แข็งมาก เดี๋ยวต้อง เผากระดาษ แช่ง ให้พัง

เดี๋ยวเกิดออกจริงๆแย้วจะยุ่งนา ขอบอก ฮาฮา

มุมมอง MTS สำหรับวันพุธ 16 ก.พ. 54

อ.คะแบบนี้หนูจะถูกเค้าฟ้องด้วยไม๊เนี่ย :mellow:

คำแนะนำ

สำหรับนักลงทุนระยะรายวัน (Daily Trade): เก็งกำไรในภาวการณ์แกว่งตัวของตลาด

โดยที่คาดว่าราคาจะแกว่งในช่วง 1370-1377 เหรียญ มีโอกาสที่จะแกว่งขึ้นลงรวดเร็ว

นักลงทุนรายสัปดาห์ (Weekly Trade) :คงขายทำกำไรบ้างเช่นเดิม รอซื้อเมื่อราคาอ่อน

ตัว

นักลงทุนระยะยาวทองคำแท่ง:ขายทำกำไรบ้างเช่นเดียวกัน รอซื้อเมื่อราคาอ่อนตัว

สรุปได้ว่าทองคำเข้าสู่ภาวะขาขึ้นอย่างชัดเจน หลังจากหยุดสะสมพลังเป็นเวลา 7 วัน

แนะนำให้ปิด Short และเปิด Long แนะนำให้ซื้อตามมากกว่าที่จะทำ Short Position

ถูกแก้ไข โดย toktak

วันนี้ผมว่าง อยู่บ้านเกือบทั้งวันครับ พรุ่งนี้ต้องตื่นตี4เพื่อไปโรงบาลรามาเจาะเลือด

ฟังผลและพบหมอช่วงบ่าย กว่าจะกลับถึงบ้านคงเย็นครับ

เข็มเจาะดูดเลือด เจ็บไหมครับ อาจารย์ทองใหม่ สำหรับ เด็กขายของ อดข้าวตั้งแต่เที่ยงคืนถึง 11 โมงเช้า เจ็บกว่าครับ เห็นแก่กินอย่างเดียว

โชดดีล่วงหน้าครับ สำหรับผลลัพท์ ไม่ต้องรับยามาทาน หรือ ถ้ามี ก็น้อยๆ

สวัสดีค่ะ อ.ทองใหม่ พรุ่งนี้ไปหาหมอเหรอคะ ขอให้ผลตรวจออกมาปกตินะคะ ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ :rolleyes:

วันนี้ผมว่าง อยู่บ้านเกือบทั้งวันครับ พรุ่งนี้ต้องตื่นตี4เพื่อไปโรงบาลรามาเจาะเลือด

ฟังผลและพบหมอช่วงบ่าย กว่าจะกลับถึงบ้านคงเย็นครับ

ขอให้ผลออกมาดี สุขภาพแข็งแรงนะค้า :lol:

มุมมอง MTS สำหรับวันพุธ 16 ก.พ. 54

อ.คะแบบนี้หนูจะถูกเค้าฟ้องด้วยไม๊เนี่ย :mellow:

คำแนะนำ

สำหรับนักลงทุนระยะรายวัน (Daily Trade): เก็งกำไรในภาวการณ์แกว่งตัวของตลาด

โดยที่คาดว่าราคาจะแกว่งในช่วง 1370-1377 เหรียญ มีโอกาสที่จะแกว่งขึ้นลงรวดเร็ว

นักลงทุนรายสัปดาห์ (Weekly Trade) :คงขายทำกำไรบ้างเช่นเดิม รอซื้อเมื่อราคาอ่อน

ตัว

นักลงทุนระยะยาวทองคำแท่ง:ขายทำกำไรบ้างเช่นเดียวกัน รอซื้อเมื่อราคาอ่อนตัว

สรุปได้ว่าทองคำเข้าสู่ภาวะขาขึ้นอย่างชัดเจน หลังจากหยุดสะสมพลังเป็นเวลา 7 วัน

แนะนำให้ปิด Short และเปิด Long แนะนำให้ซื้อตามมากกว่าที่จะทำ Short Position

ผมเองก็ยังไม่มีความชัดเจนในเรื่องนี้ครับ ใครก็ได้ ไปถามเฮียกำพลให้หน่อยก็จะดีครับ อาจชัดเจนขึ้นว่าอะไรลงได้หรือไม่ได้

อาจารย์คะ วันนี้มีกราฟ set 50 กับทองมั้ยเอ่ย

ขอบคุณค่ะ :rolleyes: