ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคะอ.ทองใหม่และกราฟตาแป๊ะ !thk !thk

อ.ทองใหม่คะกราฟตัวใหม่เหมาะสำหรับระยะสั้นหรือยาวคะ เพราะวันนี้กราฟตัวนี้ขัดแย้งกับกราฟตาแป๊ะคะ กำลังคิดอยู่จะเอายังไงดี !54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ ยิ้มแฉ่งทั้งคู่เลย

ขอบคุณคะอ.ทองใหม่และกราฟตาแป๊ะ !thk !thk

อ.ทองใหม่คะกราฟตัวใหม่เหมาะสำหรับระยะสั้นหรือยาวคะ เพราะวันนี้กราฟตัวนี้ขัดแย้งกับกราฟตาแป๊ะคะ กำลังคิดอยู่จะเอายังไงดี !54

กราฟนี้มีแนวหนุนต้าน ใช้ได้วันเดียว อย่าเพิ่งเชื่อนัก ยังต้องพิสูจน์อยู่ครับ บาย.............

post-237-015364200 1306384559.gif

ขอบคุณครับ คุณทองใหม่

แป๊ะยิ้มแฉ่ง หน้าบานเลยเรา

กราฟนี้ผมติดตามดูมา9วันแล้ว มันยังถูกต้องตามทิศทางโดยเหตุบังเอิญหรือเปล่ายังไม่ทราบได้ ก็เลยต้องติดตามดูต่อไป กราฟนี้ผมยังอ่านไม่ค่อยเข้าใจนัก ผมดูแต่แนวหนุนต้านและทิศทางขึ้นหรือลง ผมไม่ทราบกราฟนี้เขามีวิธีคำนวณอย่างไร ว่าทิศทางจะขึ้นหรืลง เขาบอกแต่ว่า ให้ซื้อตามกราฟบอกตอนตลาดจีนเปิด เวลาบ้านเราคือ7โมงเช้า ให้ตั้งป้อนกันขาดทุนไว้3จุด ส่วนตั้งกำไรล่วงหน้าตามแต่เราเห็นชอบคิดว่าจะเป็นไปได้ตามแนวหนุนหรือต้าน แล้วก็ปิดเครื่องคอมฯได้เลย กลับเข้ามาดูอีกครั้งตอนก่อนตลาดเมกาเปิด หากยังไม่ปิดสถานะชนจุดขาดทุนหรือกำไรตามที่เราตั้งไว้ล่วงหน้า ให้เราพิจารณาเองว่าควรออกหรือถือต่อ แต่ให้ระวังตัวเลขสำคัญของเมกาที่จะประกาศในช่วงตลาดเมกาเปิด

เอากราฟที่โพสเมื่อเช้ามาดูอีกครั้ง วันนี้ถึงขณะนี้ ลงต่ำสุดที่1514.45 ถือว่ากราฟนี้ถูกต้องอีก1วัน(เพราะเขาบอกว่าให้พิจารณาออกก่อนตลาดเมกาเปิดหรือจะถือเสี่ยงต่อก็ตามแต่จะเห็นชอบ)

post-237-097343600 1306408943.gif

อย่างนี้ไม่น่าจะบังเอิญนะครับ ยอดเยี่ยมเลย

สวัสดีครับ อาจารย์ทองใหม่

เช้านี้ แอบจิ๊กข้อมูล ตารางของ อ.ทองใหม่ ไปเป็นแนวทาง ซึ่งทิศทางบอก DOWN บ่ายโมง ราคาขึ้นมาอีก 50 บาท

โทรฯ ล็อคราคา ปล่อย

สุดยอดครับ อ.ทองใหม่ และ ข้อมูลเยี่ยมๆ จริงๆ

ขอบคุณข้อมูลของอาจารย์ทองใหม่มากๆนะครับ

^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

!thk อ.ทองใหม่ และคุณ gold8 คะ แล้ว อ.ป้า ohani ไปไหนคะ :D

ถูกแก้ไข โดย oreo

สวัสดีครับ อาจารย์ทองใหม่

เช้านี้ แอบจิ๊กข้อมูล ตารางของ อ.ทองใหม่ ไปเป็นแนวทาง ซึ่งทิศทางบอก DOWN บ่ายโมง ราคาขึ้นมาอีก 50 บาท

โทรฯ ล็อคราคา ปล่อย

สุดยอดครับ อ.ทองใหม่ และ ข้อมูลเยี่ยมๆ จริงๆ

ดีใจด้วยแต่อย่าเพิ่งเชื่อกราฟให้มากนักนะครับ อาจพลาดบ้างก็ได้จ้า เมื่อคืนตลาดปิด2518 พอตื่นเช้าเอเซียดึงขึ้นไป2523-24อีกแล้วครับ