ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณprinkgoldครับผมเล่นทองแท่งเห็นบอกว่าเขียวแท่งแรกมาแล้วถ้าผมซื้อวันจันทร์อาจแพงกว่านิดหน่อยแต่ผมเล่นสั้นและกลางเงินเย็นครับขอความเห็นด้วยครับและขอให้คุณดูฟุตบอลโลกอย่างมีความสุข

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณprinkgoldครับผมเล่นทองแท่งเห็นบอกว่าเขียวแท่งแรกมาแล้วถ้าผมซื้อวันจันทร์อาจแพงกว่านิดหน่อยแต่ผมเล่นสั้นและกลางเงินเย็นครับขอความเห็นด้วยครับและขอให้คุณดูฟุตบอลโลกอย่างมีความสุข

ไม่ใช่ทองคำแท่งครับที่เขียวแต่เป็น Gold Spot หรือ ตั๋วทองรายวันที่เขียวครับ ส่วนทองคำแท่งระบบยังแดงอยู่ครับ ohmy.gif คงเข้าใจนะเดี๋ยวเล่นผิดอันตายเลยครับสวนเทรนระวังด้วยอ่านให้เข้าใจก่อนเข้าซื้อนะครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ผมรอเขียวแท่งแรกของ ทองแท่ง ครับ !21 !21

ผมก็เกือบเข้าใจผิดไปเหมือนกันครับ (นึกว่าเขียวของทองแท่ง) !gd !gd .........ขอบคุณ อาจารย์พริ้งครับ !01 !01

กราฟใหม่ทิศทางทองคำวันจันทร์ ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับมุมมองอยู่ในกรอบของ 1196-1124 ครับ

ราคาทองคำในตลาดโลกปรับตัวขึ้นทดสอบกรอบบนที่เป็นแนวโน้มระยะสั้นอีกครั้งที่ระดับ US$1,214 เนื่องจากนักลงทุนต่างชาติ

เทขายทำกำไรแล้วซื้อกลับเข้ามา หลังจากที่นักลงทุนยังกังวลเริ่มป้องกันความเสี่ยงด้วยการเข้ามาถือครองทองคำอีกครังจากเศรษฐกิจโลกที่ไม่แน่นอน

ขณะกราฟรายวันแนวโน้มยังคงปรับตัวขึ้นต่อ หลังจากผ่านกรอบขาลงย่อยขึ้นมา Stoch บอกสัญญาณคล้ายกันโดยเริ่มที่จะกลับตัวขึ้นเหนือเส้นศูนย์

แต่ระหว่างวันราคาอาจจะปรับตัวย่อลงเล็กน้อย ดูแล้วกดเครื่องหมายบวก + ใต้กราฟหรือโหวตให้ด้วยนะครับกำลังใจจะได้สู้กันต่อไป wub.gif

แนวต้าน 1214 1124 1127 แนวรับ 1196 1185 1165

ทองคำ GC Comex Gold & Gold Spot ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับอยู่หน้าซื้อ

CL Oil น้ำมันระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ

DJ Dow Jones ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ**สถานการณ์ไม่ค่อยจะดีนักระวังด้วย**

Silver ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ

SET50 TFEX ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ **สถานการณ์ไม่ค่อยจะดีนักระวังด้วยครับสำหรับ SET50 พร้อมที่จะดิ่งเหวได้ทุกเมื่อ**

ส่วนทองคำแท่งระบบยังแดงอยู่ครับนั่งรอไปก่อน เขียวมาแล้วจะบอกครับ

ลุ้นบอลดึกไปหน่อยครับในที่สุดสเปนก็ได้ที่ 1 ไปครองwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 30

ขอบคุณคุณ Prinkgold มากค่ะสำหรับกราฟและวิเคราะห์ดี

กดคะแนนเรียบร้อยแล้วค่ะ !031

ขอบคุณครับ

ทองแท่งซื้อได้เมื่อไร บอกด้วยนะครับ

!01 !01 !01

ขอบคุณทุกๆแรงใจครับ wub.gifกราฟตัวอื่นรอดูช่วงบ่ายๆ ครับตอนนี้ไม่ไหวขอตัวไปนอนต่ออีกหน่อยครับเจอกันรอบค่ำ กลางวันไม่มีอะไรครับ Sidewaylaugh.gif

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...