ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กราฟโหลด..ม่ายช้านะคร๊าบบ....แต่ตัวเลขบนกราฟ..มานเล็กจังเรยย em308.gif

ตัวเลขตรงส่วนไหนครับที่มันเล็กแนวรับแนวต้านหรือส่วนไหนก็บอกผมด้วยนะครับจะได้แก้ไขให้ใหญ่ขึ้นจะได้ดูง่ายๆ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อย่างนี้คุณเต้าหู้ต้องหาแว่นมาใส่ อิอิ แซวเล่นนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ รอต่อไปก่อน เพื่อความปลอดภัย รอสัญญาณเปิด l ได้เมื่อไหร่ เข้าตามแน่นอน ไม่ให้พลาดเหมือนคราวก่อนแล้วค่ะ !_087

ผมโหลดได้ช้าครับ ประมาณ 2-3 นาทีกว่าจะโหลดเสร็จในแต่ละหน้า แต่มาช้าก็ดีกว่าไม่มาครับ :D

ผมโหลดได้ช้าครับ ประมาณ 2-3 นาทีกว่าจะโหลดเสร็จในแต่ละหน้า แต่มาช้าก็ดีกว่าไม่มาครับ :D

โห..จริงหรอครับเอ.. ต้องย่อส่วนที่ไม่ใช่ทองให้เล็กลงซะแล้ว เอาไว้แต่กราฟทองที่เน้นๆ หน่อยก็แล้วกันครับ

• ถูกใจ 1

!01 !01 !01 ขอบคุณค่ะ คุณ Prinkgold รอสัญญาณซื้ออยู่ค่ะ วันนี้ขอให้ลงงงงงงง ไปเรื่อยๆๆๆ ก่อน อิ อิ วันจันทร์ค่อยว่ากันใหม่

กราฟโหลดไม่ช้านะคะ อาจารย์ prinkgold

ถ้าคืนนี้ทองมีอาการไม่ดี รบกวนอาจารย์ช่วยส่งสัญญาณ S ด้วยนะคะ !thk !thk !thk

กราฟโหลดไม่ช้านะคะ อาจารย์ prinkgold

ถ้าคืนนี้ทองมีอาการไม่ดี รบกวนอาจารย์ช่วยส่งสัญญาณ S ด้วยนะคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

เล่นสั้นๆ จะบอกนะครับคงเป็นช่วงหัวค่ำครับถึงจะรู้

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

เล่นสั้นๆ จะบอกนะครับคงเป็นช่วงหัวค่ำครับถึงจะรู้

!57ขอบพระุคุณมากค่ะ !01

ผมใช้ net TOT 4M + Google Chrome5.0 เร็วดีนะครับ ไม่กี่วินาที

(แต่พอเปิดด้วย IE8 ก็เร็วดีครับ ไม่แตกต่าง)

:D :D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...