ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ฟันธงขึ้น ชัวร์ครับ เป้า > 1224 ถ้าผิดก็ฟันธงใหม่ (มีหลายผืน อิอิ....) :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

..

มุมมองของผมนะหาจังวะขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนครับ..เหลือไว้ลุ้นต่อสักหน่อยก็พอครับเพราะเทรนใหญ่ยังเป็น s อยู่ครับ กำไรนิดหน่อยยังดีกว่ากำดอยครับ..คนเรายามมีกำไรไม่คิดที่จะขาย..แต่จะขายก็ต่อเมื่อขาดทุนหรือหมดตัว อย่างผมตอนนี้ผมก็มีกำไรนิดหน่อยเปิดตามระบบเมื่อเช้าคิดว่าจะปิดสั้นคืนนี้เลยครับแล้วพรุ่งนี้ก็ว่ากันใหม่wub.gif

ขอบคุณคุณพิ้งค่ะ สำหรับคำแนะนำดี ๆ !thk !thk

• ถูกใจ 1

แต่คุณ Prinkgold ครับ ความโลภของผมทำให้ผมต้องนอนกอดทองแท่งอยู่ทุกวันนี้ เพราะคิดว่าถือก่อน เดี๋ยวเพิ่มทีก็ 50 บาท คูณจำนวนบาท

ที่เรามีอยู่ ก็มากโข แต่ไม่ได้คิดว่า บางคืนเมื่อผ่านมาที่ตลาดอเมริกา มันจะใช้จรวดยิงทีเดียวตกรูดมาครั้งละ 399-499 บาทเชียว

แหม กว่าจะลุ้นเพิ่มทีละ 50 บาท แทบแย่ มันลงที 10 เท่า นรกมาเยือน ดีนะเป็นเงินเย็น เลยนอนกอดน้องทองทุกคืน กลางวันก็พามันไปเที่ยว

ช่วงอาบน้ำ นั่งถ่าย ก็ดูมัน เพลินดีครับ

แต่คุณ Prinkgold ครับ ความโลภของผมทำให้ผมต้องนอนกอดทองแท่งอยู่ทุกวันนี้ เพราะคิดว่าถือก่อน เดี๋ยวเพิ่มทีก็ 50 บาท คูณจำนวนบาท

ที่เรามีอยู่ ก็มากโข แต่ไม่ได้คิดว่า บางคืนเมื่อผ่านมาที่ตลาดอเมริกา มันจะใช้จรวดยิงทีเดียวตกรูดมาครั้งละ 399-499 บาทเชียว

แหม กว่าจะลุ้นเพิ่มทีละ 50 บาท แทบแย่ มันลงที 10 เท่า นรกมาเยือน ดีนะเป็นเงินเย็น เลยนอนกอดน้องทองทุกคืน กลางวันก็พามันไปเที่ยว

ช่วงอาบน้ำ นั่งถ่าย ก็ดูมัน เพลินดีครับ

พึ่งรู้ว่าออมมีฝาแฝดด้วย ช่างเปนอะรัยที่เหมือนกันซะขนาด 332f960b.gifเล่นออนไลน์กำไรร้อยนิดๆต่อบาททองม่ะเอา 70bff581.gifรอจะเอาสองร้อย ตอนนี้ขาดทุน 600-700 แล้ว ดั้ยแต่นอนกอดทองมองตาพริบๆem308.gif

สวัสดียามค่ำคะ คุณทองชมพู วันนี้ งานวุ่นจริงๆ ไม่มีเวลามองหน้าคอมเลย มะวาน เข้าไว้ที่ 1202 ปิดที่ 1212 ชิมิคะ จะได้โดดคะ กำไรวันละนิดสะสมไว้ก็ได้เยอะคะ

อ่านแล้วโดนใจค่ะ เป็นอีกคนที่มีกำไรไม่คิดจะขาย พอเห็นราคาแบบนี้อยากจะขายใจแทบขาย ทั้งๆ ที่ขายตอนนี้ก็ขาดทุน

!ahh เสียดายกำไร !_18d

สวัสดียามค่ำคะ คุณทองชมพู วันนี้ งานวุ่นจริงๆ ไม่มีเวลามองหน้าคอมเลย มะวาน เข้าไว้ที่ 1202 ปิดที่ 1212 ชิมิคะ จะได้โดดคะ กำไรวันละนิดสะสมไว้ก็ได้เยอะคะ

ผมปิดไปแล้วครับตอนนี้ 1212 ถึงเป้าหมาย 450$ พอดี ก็ปล่อยให้ระบบทำงานต่อไปพรุ่งนี้ว่ากันใหม่ครับ

เหลือไว้ลุ้นต่อ 1ไม้ครับเผื่อขึ้นอีกยาวอย่าลืม Cut loss ตามหลังด้วยละครับกันไว้ wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 6

ปิดตามแล้วค๊า คุณทองชมพู เหลือไว้ปลายนวมเช่นกันคะ นิดนึง ขอบคุณค๊า คุณทองชมพู

ฮือ ปิดไม่ได้คะเป็น GF ขอให้พี่นี้เช้ายังทรงๆหรือสูงๆกว่านี้หน่อยน๊า

คุณsoda เด๊วเก๋จะตามไปที่เดียวกันนะคะ :lol:

1217 แย้วววว

ถูกแก้ไข โดย kaelive

พึ่งรู้ว่าออมมีฝาแฝดด้วย ช่างเปนอะรัยที่เหมือนกันซะขนาด 332f960b.gifเล่นออนไลน์กำไรร้อยนิดๆต่อบาททองม่ะเอา 70bff581.gifรอจะเอาสองร้อย ตอนนี้ขาดทุน 600-700 แล้ว ดั้ยแต่นอนกอดทองมองตาพริบๆem308.gif

อะจ๊าก มีเหมือนกันเยย ยังดีครับ ที่ต้นทุนไม่สูง

ฟันธงขึ้น ชัวร์ครับ เป้า > 1224 ถ้าผิดก็ฟันธงใหม่ (มีหลายผืน อิอิ....) :lol:

ชอบจัง มีธงหลายผืน .............. !53 !53

หรือพวกเราจะเป็นแฝดสามแฝดสี่ ขาดทุนเหมือนกัน กอดกันแน่นๆ

กำไรน้อยไม่เอา ขาดทุนเยอะยอมได้ เฮ้อเรา

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...