ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

แอบอ่านทุกวันชอบมากๆๆๆๆ ขอบคุณอย่างแรง ขอให้หายไวๆ ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: :wub: :wub: :) :D :lol:

โย่วๆๆๆๆๆเย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจจังเลย คุณพิงค์โกลด์ดีขึ้นมากแล้ว พักผ่อนเยอะๆน้า เพื่งหายคงควรพักอีกซักระยะ ดีใจจังที่ยังห่วงใยกันอยู่ อิอิ ขอให้คุณพิงค์โกลด์แข็งแรงในเร็ววันน้า

ด้วยความเคารพ

!53 !uu !gd !10 !01

สวัสดีคะ คุณทองชมพู ดีจัยจัง มาโพสแล้ว หายเร็วๆนะคะ มะวานโซดาดอยเลยคะ กำลังจ้องออกอยู่คะ ไม่รู้ วันนี้จะดีดมาให้ออกอ่ะป่าววว ..... ตะแรกดีจัยว่าจะได้กลับเหอๆ เลื่อนไปอีกสองวัน เซงงงงงง เลยเรา.. อ่ะอ่า เริ่มดีดอีกแระ เพี้ยง ขอให้ึถึงเป้าหมายในใจหน่อยนะ จะขอโดด มะวานดอยยยยยยยย

ถูกแก้ไข โดย Soda

ขอใจมากนะทุกๆ คนที่เป็นห่วงตอนนี้ผมเองคงต้องไปหมอตามนัดก่อนครับเนื่องจากขาบวมทั้งสองข้างเดินแทบไม่ได้ปวดตามเส้นเอ็นทั่วร่างกายเป็นรอบนี้หนักจริงๆ

แวะมาทักทายก่อน..ทองช่วง 4-5 โมงรายชั่วโมงสัญญาณลงครับรอบค่ำๆ วันนี้มีดีดแน่ครับใครที่ติดดอยก็เตรียมออกกันได้บอกได้เท่านี้ครับแต่คงดีดไม่มากเท่าไร ผมเองมองว่าน่าจะลงมากว่าครับวันนี้wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 8

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คะ คุณทองชมพู โซดาได้สองเหรียญ ก็โดดแระ เท่าทุนก็โดด ดูแล้วเสียวเจงๆๆๆๆๆ

พักผ่อนให้มากๆ อย่าเดินมากค่ะ ขอให้หายไวๆนะคะ :)

ขอใจมากนะทุกๆ คนที่เป็นห่วงตอนนี้ผมเองคงต้องไปหมอตามนัดก่อนครับเนื่องจากขาบวมทั้งสองข้างเดินแทบไม่ได้ปวดตามเส้นเอ็นทั่วร่างกายเป็นรอบนี้หนักจริงๆ

แวะมาทักทายก่อน..ทองช่วง 4-5 โมงรายชั่วโมงสัญญาณลงครับรอบค่ำๆ วันนี้มีดีดแน่ครับใครที่ติดดอยก็เตรียมออกกันได้บอกได้เท่านี้ครับแต่คงดีดไม่มากเท่าไร ผมเองมองว่าน่าจะลงมากว่าครับวันนี้wub.gif

หวาเป็นขนาดนั้นเลยหรอ อ่านดูแล้วเป็นหนักพอดูเลย ไงขอให้หายไวๆนะครับ สู้ๆ !gd

ถูกแก้ไข โดย panuku

ขอให้หายในเร็ววันนะครับ

ขอบคุณที่ยังไม่หายป่วย แต่ยังห่วงพี่น้องชาวทองทั้งหลาย กลัวออกไม่ทัน

ขอบพระคุณอาจารย์มากนะคะ ที่ยังอุตสาห์มาบอกพวกเรา

ขอให้อาจารย์หายเร็วๆนะคะ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...