ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

โซดาออกมาแล้วส่วนนึงคะ เหลือก๊อกสองคะ ออกที่1201

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ช่วยลุ้นด้วยคน สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เมือคืนให้กินยาเพิ่งออกฤทธิ์วันนี้เอง

ช่ายคะ แต่ตอนนี้โซดาลุ้นให้ผ่าน 1197 ขั้นต่อไป 1205 ถ้าผ่านตรงนั้น โซดาคิดว่า น่าจะไปได้อีกหน่อย1209 คะ ความเห็นส่วนตัว จากการมองกราฟตัวเองนคะ

มาช่วยลุ้นอีกแรกค่ะ ขอให้ผ่าน 1201 ให้ได้นะคะ

เอาใจช่วยค่ะ รอเปิด gf มา 3 วันแล้วยังไม่ได้เลย เพราะราคาที่ตั้งไว้มาตอนเวลาหมด ได้แต่นั่งมอง เล่นเหมือนคุณโซดาก็ดีนะคะ ไ้ด้ราคาตามที่ต้องการ gf บ้านเรานิ่งมากเลย

เฮ้อ หัวใจจะวาย ออกมาหมดแล้วค๊าเพราะ เหงว่า รายชั่วโมง แดง สามสิบนาทีแดง ขอเผ่นดีกว่า กำไรน้อย กำทุกวัน ฮ่าๆๆๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย Soda

เฮีย PG นี่เก่งจังเลยเนอะบอกว่าจะดีดก็ดีดจริงๆ ด้วยแต่มุมมองยังเป็นช่วงขาลงอยู่ถ้าปิดเหนือ1195 ได้วันนี้พรุ้งนี้มีเฮครับระบบเขียวแท่งแรกมาแน่เฮีย Prinkgold PM มาบอกไว้ก่อนไปหาหมอครับ ลุ้นๆ ขอให้หายเร็วๆ นะครับ :wub:

ถูกแก้ไข โดย mama

คุณโซดาออกแล้วจะช่วยลุ้นใครล่ะเนี่ย :rolleyes:

555555555 ลุ้นท่านอื่นต่อเลยคะ ท่านใดที่ยังไม่ถอย แต่โซดาขอไปรอที่ 1178 แล้วกันคะcool.gifcool.gifcool.gifcool.gifcool.gif

เอาใจช่วยค่ะ รอเปิด gf มา 3 วันแล้วยังไม่ได้เลย เพราะราคาที่ตั้งไว้มาตอนเวลาหมด ได้แต่นั่งมอง เล่นเหมือนคุณโซดาก็ดีนะคะ ไ้ด้ราคาตามที่ต้องการ gf บ้านเรานิ่งมากเลย

มาเป็นเล่นจีเอฟเป็นเพื่อนกันให้คล่องก่อนแล้วค่อยก้าวไป GS น่าจะดีนะคะกลัวเป๋าแบนนะคะวันนี้ตอนเย็นก็ตั้งขาดไป 10 บาทเหมือนกันคะแต่มีดอยเก่าราคาใกล้เคียงกันค่ะ

• ถูกใจ 1

ราคาดีดขึ้นไป 1200+ แป๊ปเดียว ไหลลงมาแล้ว คุณโซดาหลุดดอยหรือยังคะ

ราคาดีดขึ้นไป 1200+ แป๊ปเดียว ไหลลงมาแล้ว คุณโซดาหลุดดอยหรือยังคะ

เรียบร้อยแล้วค๊า เหงแตะ1201 ปุ๊บ ถอยลงปั๊บ สองครั้ง เลยเผ่นหมดแล้วคะ

มาเป็นเล่นจีเอฟเป็นเพื่อนกันให้คล่องก่อนแล้วค่อยก้าวไป GS น่าจะดีนะคะกลัวเป๋าแบนนะคะวันนี้ตอนเย็นก็ตั้งขาดไป 10 บาทเหมือนกันคะแต่มีดอยเก่าราคาใกล้เคียงกันค่ะ

แล้วตอนนี้ติด l อยู่หรือค่ะ ติดราคาสูงมั้ยค่ะ ส่วนตัวพอร์ตgf ยังว่างเพราะราคามันไม่แมต แต่ทองแท่งดอยไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ด้วยความงกรอ 19350 ว่าจะขาย เลยอดไม่ได้กำไรเลย :( :( :(

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...