ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณSodaครับผมรอข้อมูลการเล่น GS จากคุณSoda อยู๋ยังไม่เห็นส่งให้เลย เมลครับ starphone1980@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณพ่อน้องแจนคะ ตอนนี้โซดามิได้อยู่เมืองไทย เดินทางมาดูงาน มิได้พกโน๊๊ตบุคมาด้วย ใช้ผ่านpda พิมไม่ถนัดนักคะ ถ้าอยากทราบข้อมูลจะให้ แต่ไม่สนับสนุนการเล่นคะ เสี่ยงสูงมาก บ้านเราไม่มีกม รองรับ ถ้าอยากเล่นน่าจะลองเทรด demoจนกว่าจะชำนาญนะคะ(โซดาเองก็หมูตัวน้อยๆในสนาม อาศัยเล่นตามลีลาตลาดคะ)

• ถูกใจ 1

คุณพ่อน้องแจนคะ ตอนนี้โซดามิได้อยู่เมืองไทย เดินทางมาดูงาน มิได้พกโน๊๊ตบุคมาด้วย ใช้ผ่านpda พิมไม่ถนัดนักคะ ถ้าอยากทราบข้อมูลจะให้ แต่ไม่สนับสนุนการเล่นคะ เสี่ยงสูงมาก บ้านเราไม่มีกม รองรับ ถ้าอยากเล่นน่าจะลองเทรด demoจนกว่าจะชำนาญนะคะ(โซดาเองก็หมูตัวน้อยๆในสนาม อาศัยเล่นตามลีลาตลาดคะ)

อ๋อ ขอโทษทีครับนึกว่าอยู่เมืองไทย

!Announce คุณ Soda trade เก่งจริง ๆ ค่ะ ขอให้คุณ Prinkgold หายเร็ว ๆ นะค่ะ :wub: :wub: :wub:

เห็นด้วยคร้า :P :D :P

วันนี้เปิดมาตกใจหมดเลย พี่แมงมุมขายออกมา 6 ตันกว่า ๆ ทองขึ้นใหญ่เลย งง งง :unsure: :wacko: :mellow:

ช่าย ช่าย ถ้าพี่แมงมุมม่าขาย ทุกคนด้ายลงดอยแว้ว !034 !_02 ความจริงมีทั้งอยากซื้อด้วยอะ แต่อยากขายก่อนน๊า !21 !21 !21

คุณโซดาม่ายด้ายอยู่เมืองไทย ม่ายมีโน๊ตบุ๊ค คืนนี้ก็ม่ายหนุกซีคะ แต่คุณพริ้งโกลด์จาหายดียังน๊า :D :D :D

นั่ง รอ เพื่อ เฮีย จา หาย ดี :rolleyes:

หาย ไวไว นะค่ะ

ที่นี่ทุ่มแระ เข้าดักทางไว ้สงสัยคืนนี้ได้เห็น12xxแน่เลย ไปงีบซะหน่อย...

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...