ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณพริ้งโกลด์ไม่สบาย แต่ยังติดตามดูคุณโซดาอยู่นาค้า ถ้าถึงเป้าหมาย1188แล้วต่อไปจะยังไงคะ โดดออกเหรอคะ แล้วจะกำไรกี่เหรียญคะ แหะ แหะ เข้าใจไม่ค่อยclearค่ะ em309.gif onion33.gif

(spot ที่ sell - spot ที่ buy) * 100) -Commission) * ค่าเงินบาท

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555เจ้าของบ้านป่วย ไม่อยู่ โซดาทำบ้านเค้าเลอะเทอะ ฮ่าๆ ไปแอบลุ้นดีกว่าคะ

(spot ที่ sell - spot ที่ buy) * 100) -Commission) * ค่าเงินบาท

ขอบคุณค่ะ คุณโซดา !01 !10 !01

ขอบมากใจนะหลานข้อให้หายเร็วๆ ละอย่าลืมกินยาด้วยตามที่หมอให้ไว้ด้วยเน้อยายเป็นห่วง 1177 ยายปิดตามเป้าหมายที่ให้ไว้แล้วขอบใจมากเด้อ.. :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

pm คือ แพน พรีเมียร์ ใช่มั้ยคะ คุณโซดา

ดิฉันนัดเปิดบัญชี พรุ่งนี้

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ขอให้คุณ PG หายไวไวนะคะ

เข้ามากดคะแนนให้ค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

1188 แล้วค่ะ คุณโซดา ดีใจด้วยนะคะ สุดยอดลีลาค่ะ

คูณjaijaiคะ โซดาหมายถึงให้คุณไปอ่านข้อความส่วนตัวคะ เพราะโซดาฝากไว้มะวานคะ

เสียดายอาจารย์ใหญ่ป่วยไม่งั้นคงสนุกน่าดู ขอบคุณครับผม :lol:

ขอบคุณครับเฮีย Prinkgold ที่แนะนำให้หาจุดเปิด L วันนี้ผมเองเข้าแถว 1175 ครับเห็นบอกว่าถัดจากนี้จะเป็นขาขึ้นระยะสั้นๆ แล้วใช่ไหมครับผมก็ถือต่อไป..ขอบคุณอีกทีสำหรับคำแนะนำดีๆที่มีให้กับทุกๆ คนขอให้หายป่วยเร็วๆ นะครับ +1 !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย mama

ช่วยดูกราฟให้ผมด้วยครับ ผมไม่เข้าใจว่าตรงแถบสีเขียวเข้ม 1201.93 เขียวจาง 1195.38 เขียวจาง 1191.33 น้ำเงิน 1184.78 แดง 1178.23 ว่าแถบสีให้ความหมายว่าอะไรบ้างครับ ขอความกระจ่างด้วยครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

post-1135-001412000 1279638100.gif

ตอนเย็นปิด S GF ไปที่ 1177 แล้วก็ L ต่อเลยค่ะ ไว้ลุ้นคืนนี้

แต่ GS ยังหาจังหวะเข้าไม่ได้ สงสัยจะตกรถหล่ะ

ดีจัง เราตั้งไว้แต่ก็ไม่ได้เปิดดูว่า จะได้หรือเปล่า ไม่รู้ว่า มัีนลงถึง 1177 มาดูอีกทีก็ตอนทุ่มกว่า

ดีใจด้วยนะคะ ได้กำไรหลายต่อเลย :wub: :wub: :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...