ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กระทู้เฮีย PG นี่ครึกครื้นกันจังเลยช่วงหัวค่ำชอบแวะเข้ามาดูสไตล์การเล่นของพวกพี่ทีม GS นี่มันก็สนุกไปอีกอย่าง :mellow: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรียบร้อยแล้วค๊า เหงแตะ1201 ปุ๊บ ถอยลงปั๊บ สองครั้ง เลยเผ่นหมดแล้วคะ

ราคามันไม่เหมือนกันเหรอค่ะ ทำไมในกราฟเห็นแค่ 1197 มิน่าวันนั้นเห็นคุณโซดาคุยกับคุณpg ถึงไม่เข้าใจ

กระทู้เฮีย PG นี่ครึกครื้นกันจังเลยช่วงหัวค่ำชอบแวะเข้ามาดูสไตล์การเล่นของพวกพี่ทีม GS นี่มันก็สนุกไปอีกอย่าง :mellow: :lol:

แล้วตอนนี้ติด l อยู่หรือค่ะ ติดราคาสูงมั้ยค่ะ ส่วนตัวพอร์ตgf ยังว่างเพราะราคามันไม่แมต แต่ทองแท่งดอยไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ด้วยความงกรอ 19350 ว่าจะขาย เลยอดไม่ได้กำไรเลย :( :( :(

แท่งปล่อยไปหมดแล้วค่ะยังไม่ได้ซื้อเลย ติดจีเอฟราคา 18,320 และดอยสูง ไม่อยากพูดถึงราคาเลยน่าอาย เพราะเล่นติดดอยบ่อยจนเบื่อก็เลยไปเริ่มเรียนกราฟเทคนิคค่ะ พักนี้ก็ดีขึ้นแต่ต้องพยายามดึงเอาของบนดอยลงมาก่อนค่ะ

แท่งปล่อยไปหมดแล้วค่ะยังไม่ได้ซื้อเลย ติดจีเอฟราคา 18,320 และดอยสูง ไม่อยากพูดถึงราคาเลยน่าอาย เพราะเล่นติดดอยบ่อยจนเบื่อก็เลยไปเริ่มเรียนกราฟเทคนิคค่ะ พักนี้ก็ดีขึ้นแต่ต้องพยายามดึงเอาของบนดอยลงมาก่อนค่ะ

ราคา 18320 ก็โอเคนะคะ ยังไหวอยู่ เอาใจช่วยค่ะ สู้ สู้ :P :P :P

ติดดอยบ่อยๆ เบื่อยเเล้วเหรอฮะ...อิอิ นึกว่าชอบ กร๊ากกกกกกกกกกกก !_01 !_01

!32 อะ...ย้อเย่น !17

ดีใจด้วยนะคะ คุณโซดา !thk !thk !thk

และต้องขอบคุณคุณpinkgold สำหรับเทรนดี ๆ ข้อคิดดี ๆ ทุกวันค่ะ !thk !thk

ขอศึกษาสักพักจะได้ลงสนามทำกำไรอย่างคุณโซดาบ้าง !53 !53

แล้วตอนนี้ติด l อยู่หรือค่ะ ติดราคาสูงมั้ยค่ะ ส่วนตัวพอร์ตgf ยังว่างเพราะราคามันไม่แมต แต่ทองแท่งดอยไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ด้วยความงกรอ 19350 ว่าจะขาย เลยอดไม่ได้กำไรเลย :( :( :(

เหมือนผมเลยครับ ติดดอยแท่ง 19200 ไม่ยอมขาย สงสัยต้องมาขาย 18200 แทน แล้วซื้อที่ราคาต่ำกว่า ไม่คิดมากครับ เพราะหน่วยลงทุนเท่าเดิม

เหมือนผมเลยครับ ติดดอยแท่ง 19200 ไม่ยอมขาย สงสัยต้องมาขาย 18200 แทน แล้วซื้อที่ราคาต่ำกว่า ไม่คิดมากครับ เพราะหน่วยลงทุนเท่าเดิม

ดีจังทำใจได้ เค้าทำใจไม่ได้ เลยว่า จะเก็บไว้รอขายสูงๆ ตอนนี้เลยต้องมาหาจังหวะเข้า gf แทน :D :D :D

กราฟทอง กลางวันชอบนิ่งๆๆ มาคึกคักช่วงกลางคืน ทำใจนี้หวิวๆๆ

ติดดอยบ่อยๆ เบื่อยเเล้วเหรอฮะ...อิอิ นึกว่าชอบ กร๊ากกกกกกกกกกกก !_01 !_01

!32 อะ...ย้อเย่น !17

อย่ากร๊ากๆๆๆๆๆๆมากระวังๆๆๆๆๆ อิอิ !17

ดีจังทำใจได้ เค้าทำใจไม่ได้ เลยว่า จะเก็บไว้รอขายสูงๆ ตอนนี้เลยต้องมาหาจังหวะเข้า gf แทน :D :D :D

ไม่ใช่ทำใจได้ มันติดนานจนอึดอัดละครับ เห็นหลายๆคนเข้าออกๆ แล้วอยากอ่ะครับ คิดว่า ว่าแตะ 120x คงออกละครับ มาเล่นรอบต่ำเอาทุนคืนด้วยครับ ดีกว่านั่งนิ่งนะผมว่า สมมุตินะครับ 190000 ก็ 10 บาท และ 180000 ก็ 10 บาท คิดซะว่าเราถือทองที่ 10 บาทละกัน เผื่อฟรุ๊ค ลง ไป 17500 นี่มีเฮเลยนะครับ บาทยิ่งแข็งๆด้วยช่วงนี้ลุ้นวันศุกร์อีกทีครับ วันนี้แตะ 1201 แล้วเด้งลงเลย

ถูกแก้ไข โดย wanrapee

GC COMEX GOLD&GOLD SPOT ทองคำวันนี้ระบบเขียวแท่งแรกมาให้ได้เข้าเล่นกันแล้วครับ...มุมมองวันนี้ทิศทางค่อนข้างแน่ชัดว่าจะเป็นขาขึ้นซึ่ง

จะอยู่อีกหลายวันครับรอบนี้เราอาจาะได้เห็นที่ระดับ 1146 1152 1264 แนวต้านเดิมค่อนข้างสูงครับใครที่ติดดอยอยู่ก็คงจะได้หาหนทางออกตามๆ

กันไปครับให้สังเกตุราคาแนวต้านรอบนี้ผมมองแถว 1246 ครับถ้าผ่านได้ก็ไปต่อได้อีกหน่อยครับแล้วน่าจะลงอย่างหนักตมาเทรนรายเดือนครับ

ซึ่งด่านทดสอบแรกวันนี้ในช่วงหัวค่ำอยู่ที่ 1202 ครับถ้าผ่านได้ก็ไปต่อ 1210 1218 ส่วนแนวรับก็ 1192 1187 1182 ตามลำดับครับ

ราคาคาดการช่วงกลางวันย่อตัวตามสัญญาณ H4 แถว 1190 1188 แถวนี้ละครับราคาเข้าเก็บก่อนขึ้นต่อรอบค่ำ

CL Oil น้ำมันระบบเขียวถือต่อไปครับตอนนี้ชนแนวต้านที่ระดับ 79.350$ ผ่านได้ไปต่อที่ 80.450$ครับ

DJ Dow Jones ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วเช่นกันครับอยู่หน้าซื้อ

Silver ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับพร้อมกับทองคำพอดี

SET50 ระบบเขียวถือต่อไป

**วันนี้เขียวไปหมด อย่าลืมกดให้กำลังใจนะครับ**wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 36

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...