ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คะ ทดลองเล่นเดโมก่อนคะ ส่วนโซดาสนามจริง เสี่ยงหน่อย แต่หนุกดีคะ เปิด L ตัวเดียวกันเลยนะคะ เอ้า มาช่วยกันลุ้นคะ

คุณ Soda อยากลองเล่น GS บ้างครับ หาDemoได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณมากๆครับ

!38

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เป็นกำลังใจให้คุณ Soda ครับ ไม่ทราบว่าวันนี้ตั้งเป้าไว้ทีเท่าไหร่ครับ.

คุณ Soda อยากลองเล่น GS บ้างครับ หาDemoได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ลง mt4 ก็จะมี เดโม ให้เล่นคะ ของmt4 จะง่ายกว่า makettiva คะ หรือ ตามนี้คะhttp://www.fxopen.com/Download.aspx?name=fx4setup.exe

ถูกแก้ไข โดย Soda
  • ถูกใจ 1

เป็นกำลังใจให้คุณ Soda ครับ ไม่ทราบว่าวันนี้ตั้งเป้าไว้ทีเท่าไหร่ครับ.

ขอบคุณคะ ... วันนี้ sที่ 1173 คะ L 1155 คะ ไม่รุ จาได้กินอ่ะป่าววันนี้ ดูท่าน้องทอง จากลิ้งไปซะอย่างเดียวเลย

ลง mt4 ก็จะมี เดโม ให้เล่นคะ ของmt4 จะง่ายกว่า makettiva คะ หรือ ตามนี้คะhttp://www.fxopen.com/Download.aspx?name=fx4setup.exe

ขอบคุณครับคุณ Soda..ขอให้น้องทองลงตามที่คุณ Soda หวังนะครับ

คุณโซดาคะ

เมื่อกี้ลงมา 1156 แย้ว เหอ เหอ ท่าทางสนุกดีเหมือนกันนะคะ ตอนนี้ รีบาวด์มานิดหน่อย 1160 ลุ้นว่าจะถึงหรือเปล่า

เพราะเปิด L ไว้ที่ 1155 เหมือนคุณโซดาเลยน่ะค่ะ !uu !uu

ขอให้เเป็นไปตามคาดนะคะ !57 !57

ทอง มันขึ้นมันลง เฮ้อ ไม่รู้จาไปอีท่าไหนเลย !_04 !_04 เริ่มจาร้อนเปงไฟ

ว้า เพิ่งเปิดดู เมื่อวานลงก็ไม่ถึง ขึ้นก็ไม่ถึง ตั้งค้างไว้ สรุป ไม่ได้ทั้งสองขาค่ะ

!17 !17 !17

สวัสดีค่ะคุณ PG !thk แอแ

วันนี้เป็นไงบ้างคะ ขอให้หายไว ไว นะคะ

หวัดดีกร๊าบบ K.PG มารอด้วยคน ขอให้หายไวๆนะกร๊าบบบบบบบ

ร่วมกันส่งแรงใจให้ K.Prinkgold กันเยอะๆครับ...

เพราะหายจากบอร์ดไปนาน...แสดงว่าอาการคงไม่เบา...

ยังไงผมก็ขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจนะครับ...

ขอให้หายไวๆ นะครับ....

ร่วมกันส่งแรงใจให้ K.Prinkgold กันเยอะๆครับ...

เพราะหายจากบอร์ดไปนาน...แสดงว่าอาการคงไม่เบา...

ยังไงผมก็ขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจนะครับ...

ขอให้หายไวๆ นะครับ....

ขอส่งแรงใจด้วยคนครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...