ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะ คุณทองชมพู เป็นงัยบ้างคะ สำหรับวันนี้ ดีขึ้นกว่ามะวาน และทุกวันรึป่าวคะ ...ยังไงก็ส่งแรงใจให้ทุกวันนะคะ ... เกือบไปแล้วคะ คุณทองชมพู โซดา s ไว้ตั้งแต่วันศุกร์ แล้วไปเปิดรอที่ 1175 พอวันจันทร์ท่าไม่ดี เลยปิดซะง้าน แล้วเปิดL พอมะวานตอนบ่้ายสองดูกราฟอีกรอบ เลยเปลี่ยนใจ เปิดs อีกครั้งที่ 1184 แล้วไปรอที่ 1160 สรุป ได้เฮเลยคะ ถือว่าฟลุ๊คไปซะ ........................ วันนี้ เด๋ว รอดูอีกรอบว่างัย คงต้องรอดูสักบ่ายสองก่าๆๆๆๆๆ เวลาเข้าที่เหมาะเจาะ น่าจะ บ่ายสามถึงบ่ายห้า ไปฟาดฟันกันอีกที สัก สองทุ่มจนสามทุ่มก่าๆ เช่นเดิม เฮ้อ 098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ Soda แนะนำเพื่อนๆ บ้างซิครับ...

วันนี้เดินต่อทางไหนดีครับ....

สวัสดีค่ะ คุณPG เข้ามาส่งแรงใจให้คุณPG หายป่วยเร็ว ๆ !031 !031

คุณ Soda แนะนำเพื่อนๆ บ้างซิครับ...

วันนี้เดินต่อทางไหนดีครับ....

ใช่ค่ะเมื่อวานเห็นลงมาเอยะแล้วก็เลยเปิด L ที่ 116x แต่มันก็ยังลงได้อีก ติดเลย วันนี้ควรเอาไงดีค่ะคุณ Soda

หายเร็วๆน่ะ มาช่วยกันเก็บทองลงแล้ว :)

น่าจะทยอยเก็บทองกันได้แล้วครับ ราคาลงมาแล้ว ขอให้คุณPGสุขภาพแข็งแรงครับ !01

ใช่ค่ะเมื่อวานเห็นลงมาเอยะแล้วก็เลยเปิด L ที่ 116x แต่มันก็ยังลงได้อีก ติดเลย วันนี้ควรเอาไงดีค่ะคุณ Soda

5555555 โห คุณ

@WuT.....

'Kanisorn คะ โซดา มิได้กูรู โซดามิกล้าแนะนำหรอกคะ เด๋ว ติดดอยขึ้นมาจายุ่ง โซดาเล่นตามลีลาตลาดเจงๆ โซดาอาศัยอ่านบทความกูรู แล้วไปนั่งดูกราฟของตัวเอง มองกราฟตัวเองเป็นเช่นไร โซดาก็ตัดสินใจแบบนั้น คะ มีหลายครั้งที่พลาด หลายครั้งที่ ชนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ คละเคล้าไป สรุป ขายหมู ติดดอย ตกรถ มีครบคะ..........

ถูกแก้ไข โดย Soda

!thk ดีใจด้วยนะคะ คุณโซดา

ขอให้วันนี้ได้ค่าขนมดังที่ตั้งใจไว้นะคะ

ขอให้คุณPG หายไวไวนะคะ

คอยติดตามผลงานอยู่นะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ !01 !01

ตอนนี้ก็ลองใช้ในโปรแกรมทดสอบอยู่ค่ะ

ยังไม่ได้ซื้อขายจริง แต่ตั้ง s ไว้ที่ 1171 ค่ะ

แล้ว L ไว้ที่ 1155 ค่ะ

พอดีวันนี้ติดลูกค้าเลยยังไม่ได้ไปเปิดพอร์ตค่ะ เอาใจช่วยอยู่ค่ะ !54 !54

ขอบคุณมากนะคะ !thk !thk !thk

ตอนนี้ก็ลองใช้ในโปรแกรมทดสอบอยู่ค่ะ

ยังไม่ได้ซื้อขายจริง แต่ตั้ง s ไว้ที่ 1171 ค่ะ

แล้ว L ไว้ที่ 1155 ค่ะ

พอดีวันนี้ติดลูกค้าเลยยังไม่ได้ไปเปิดพอร์ตค่ะ เอาใจช่วยอยู่ค่ะ 332f960b.gif 332f960b.gif

ขอบคุณมากนะคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

คะ ทดลองเล่นเดโมก่อนคะ ส่วนโซดาสนามจริง เสี่ยงหน่อย แต่หนุกดีคะ เปิด L ตัวเดียวกันเลยนะคะ เอ้า มาช่วยกันลุ้นคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...