ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณโซดาเล่นแบบมั่นใจมั่กมั่กเลยอะ นับถือ นับถือ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

อย่าเชื่อโซดานะคะ โซดามั่วเอาคะ เล่นไปตามกราฟที่มองเห็น ตามลีลาตลาดจริงๆคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณโซดารวยแล้วววว ดีใจด้วยเก่งจริงๆๆๆๆ

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คะ แต่มะรวยคะ ขายหมู ติดดอย ก็มีเยอะที่ผ่านมาคะ

โดดออกไปแล้วค่ะ ที่ 1188

ช่วยคุณโซดาลุ้นให้ลงไปถึง 1175 ตามเป้านะค่ะ ไม่รู้ขายหมูหรือเปล่า แต่ลุ้นจนเหนื่อยแล้ววันนี้ ไปนอนแล้วค่ะโชคดีทุกคนะค่ะ !031

โดดออกไปแล้วค่ะ ที่ 1188

ช่วยคุณโซดาลุ้นให้ลงไปถึง 1175 ตามเป้านะค่ะ ไม่รู้ขายหมูหรือเปล่า แต่ลุ้นจนเหนื่อยแล้ววันนี้ ไปนอนแล้วค่ะโชคดีทุกคนะค่ะ !031

ยินดีด้วยค่ะคุณkanisorn เดี๋ยวอยู่ลุ้นให้ถึง1175ก่อน คุณโซดา สู้ สู้ แล้วคุณปีเตอร์99ล่ะคะอยู่สู้อะเป่า :P :D :P

1188 เค้าลงยัณจ์ ไว้เหรอเนี่ย

อ่านแล้วฮาดีค่ะ สงสัยจะใช่อย่างที่คุณsodaว่าค่ะ555 :lol:

ดีใจด้วยคุณโซดา ส ุดยอดจิงๆครับ พอดีวันนี้อยู่ข้างนอกเลยอดสนุกเลย

ถ้าคืนนี้ปิดต่ำกว่า1195วันจันทร์ระบบจะแดงมั๊ย

คุณโซดาลุ้นคนเดียวน่ะ เค้านอนแล้ว บ๊ายบาย

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...