ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณทุกแรงใจที่ส่งตรงมาถึงคุณปู่ฟริ้งมากๆ ครับ ตอนนี้อาการท่านดีขึ้นมากแล้วครับแต่หมอก็ยังให้ท่านพักผ่อนให้มากๆ ที่เงียบไปเพราะไม่รู้อาการท่านจะดีขึ้นหรือเปล่าเลยไม่ได้มาตอบกระทู้ให้ท่าน

อยากให้ท่านพักผ่อนให้มากๆ จะได้หายเร็วๆ ผมเลยไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้ท่านเลยครับ อาทิตย์หน้าก็กลับบ้านได้แล้วครับการดีขึ้นมากแล้ว..ท่านฝากบอกมาด้วยว่าแฟนคลับทองคำแท่งรอไปก่อนครับ

ยังจะลงอีกเยอะ ช่วงนี้เป็นการดีดตัวขึ้นในช่วงสั้นๆ ครับไม่เหมาะที่จะเข้าเก็บครับ..ยังไงก็รอปู่มาก็แล้วกันนะครับอีกไม่กี่วันท่านเองก็คิดถึงทุกๆ คนด้วยเช่นกันครับ..อาทิตย์

ขอบคุณค่ะ คุณหลานที่ส่งข่าว +1 คะแนน สำหรับ ความน่ารัก ช่วยดูแลคุณปู่ ดี ๆ นะค่ะ :wub:

ขอให้ท่านหายเร็ว ๆ พวกเราคิดถึงค่ะ !30 !30 !30

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณอาทิตย์ ที่เข้ามาแจ้งข่าว ..ขอให้คุณ PG หายไวๆ และสุขภาพดี แข็งแรงครับพ้ม

หายเร็วๆนะครับ

ถูกแก้ไข โดย littleteddy

นับเป็นข่าวดีกว่าทองขึ้น-ลงอีกนะครับ ที่คุณอาทิตย์มาแจ้งข่าวคุณทองชมภู ว่าอาการป่วยดีขึันแล้ว ขอให้พักผ่อนมากๆ เมื่อร่างกายเป็นปกติแล้ว ค่อยออกมาวิเคราะห์ใหม่นะครับ

ขอบคุณครับ

หายไวไวนะครับ +1 เป็นกะลังใจ !v@ ....

ขนาดไม่สบายยังส่งหลานมาบอก.."ทองแท่งยังไม่น่าเก็บ"..ขอบคุณครับ !01

ผมส่งนางพยาบาล..น่ารักๆ..มาช่วยดูแลอาจารย์ครับ...จะได้หายเร็ว.เร็ว...

post-828-098946900 1280510299.jpg

:wub:

ขอบคุณทุกแรงใจที่ส่งตรงมาถึงคุณปู่ฟริ้งมากๆ ครับ ตอนนี้อาการท่านดีขึ้นมากแล้วครับแต่หมอก็ยังให้ท่านพักผ่อนให้มากๆ ที่เงียบไปเพราะไม่รู้อาการท่านจะดีขึ้นหรือเปล่าเลยไม่ได้มาตอบกระทู้ให้ท่าน

อยากให้ท่านพักผ่อนให้มากๆ จะได้หายเร็วๆ ผมเลยไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้ท่านเลยครับ อาทิตย์หน้าก็กลับบ้านได้แล้วครับการดีขึ้นมากแล้ว..ท่านฝากบอกมาด้วยว่าแฟนคลับทองคำแท่งรอไปก่อนครับ

ยังจะลงอีกเยอะ ช่วงนี้เป็นการดีดตัวขึ้นในช่วงสั้นๆ ครับไม่เหมาะที่จะเข้าเก็บครับ..ยังไงก็รอปู่มาก็แล้วกันนะครับอีกไม่กี่วันท่านเองก็คิดถึงทุกๆ คนด้วยเช่นกันครับ..อาทิตย์

:wub:

^_^ em183.gif น่ารักเป็นที่สุดทั้งปู๋ที้งหลานอาทิตย์ ที่อุตสาห์แคร์ห่วงใยกันทั้งที่ยังไม่สบายอยู่ อาทิตย์หน้าคุณพิงค์โกลด์กลับบ้านได้แล้วดีใจด้วย แต่หวังว่าจะพักผ่อนเยอะๆน้าจะได้แข็งแรงๆ อิอิ

ขอบคูณเป็นที่สุดในความห่วงใยและหวังดีนา em183.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...