ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ..+1 ขอให้อาจารย์ร่างกายแข็งแรงทุกๆ วันนะค่ะ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wub: ขอบคุณคุณพิงค์โกลด์มาก มาวิเคราะห์พร้อมกราฟกันให้วันนี้ด้วย อิอิ:lol:

ขอบคุณครับสำหรับกราฟสวยๆ ทุกๆวัน น้ำมันนึกว่าจะติดดอยไปแล้วแต่กลับวิ่งขึ้นมาจนได้ถือต่อตามระบบครับนับถือจริงๆ ไม่ต้องไปวิเคราะห์อะไรมากมายช่วงนี้ระบบกำลังเป็นใจต้องรีบกอบโกยเอาไว้ก่อนจริงปะคับ +3 ไปเลยครับอาจารย์ !53 !031 !10 !01 !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ขอบคุณครับอาจารย์ PG ผมติด S ไว้ที่ 1230 จะขายออกไปก่อนหรือรอย่อตัวก่อนดีครับ..ถ้าวันจันทร์ย่อตัวลงมาปรับฐานก่อนก็ดีหน่อย

จะได้ไม่ต้องเพิ่มมาจิ้น !17

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ทองคำระบบเขียว

ใครที่มีของวันจันทร์แนะนำขายทำกำไรออกไปบางส่วนบ้างก็ดีนะครับ เพราะราคาน้ำมันขยับปิดเขียวขึ้นมาแล้ว

หรือจะก็ถือกันต่อไปตามระบบก็ได้ครับอยู่ที่การตัดสินใจของตัวท่านเอง แต่อย่าลืมว่าน้ำมันมันไม่ถูกกับทองนะครับ

ขอบคุณอ.พริ้งโกลด์คร้า !01 !01 !01 :P :P :P ขอให้ลงต่ำอีกทีค่ะ แล้วจะซื้อลดต้นทุนอันแรกซะเลย

ถูกแก้ไข โดย Arpat

ขอบคุณครับ +1 :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย yaya

ขอบคุณครับอาจารย์ PG ผมติด S ไว้ที่ 1230 จะขายออกไปก่อนหรือรอย่อตัวก่อนดีครับ..ถ้าวันจันทร์ย่อตัวลงมาปรับฐานก่อนก็ดีหน่อย

จะได้ไม่ต้องเพิ่มมาจิ้น !17

ขอรอฟังด้วยนะฮะ อยู่ใกล้ๆกันเลย

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คะ คุณทองชมพู น้องทอง สงสัยไม่ได้โด๊ปกาทิงแดง เหมือนผ่อนแรงไงมะรุ

ขอบคุณมากๆครับ..สำหรับกราฟและบทวิเคราะห์ !01 !10

ถูกแก้ไข โดย lala

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...