ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ช่วงนี้ไม่ได้มาขอบพระคุณเลยค่ะ เน็ตที่บ้านใช้ไม่ได้เป็นอาทิตย์แล้ว :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ของเขาดีจริงๆ ของปลอมไม่กล้ามาโผล่หน้าเลย !ee ..ขอบคุณครับสำหรับกราฟสวยๆทุกวัน ถือต่อตามระบบครับ !01

ขอบคุณค่ะอาจารย์..คุณ ลาล่า ค่ะอะไรของดีหรือของปลอมค่ะ กระเทยรึเปล่าค่ะ !uu !53 !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณค่ะอาจารย์..คุณ ลาล่า ค่ะอะไรของดีหรือของปลอมค่ะ กระเทยรึเปล่าค่ะ !uu !53 !53 !53 !53

อะเจ้ย!!..ของผมของจริงนะครับลองจับดูแล้วกระดกหัวแลบๆ ด้วยครับคุณหยก !57 !30 !53 !53

อะเจ้ย!!..ของผมของจริงนะครับลองจับดูแล้วกระดกหัวแลบๆ ด้วยครับคุณหยก cd08785a.gif 6f428754.gif 70bff581.gif 70bff581.gif

332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

พี่เสกพูดซะเห็นภาพเลยวุ้ย!! !38 สรุปมันก็คือหัวงูปะครับ...งูขี้เรื่อนมีเห็บและหมัดด้วย !53 !53 !53 !53 !uu

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

อะเจ้ย!!..ของผมของจริงนะครับลองจับดูแล้วกระดกหัวแลบๆ ด้วยครับคุณหยก !57 !30 !53 !53

!_00 !_00

ขอบคุณนะคะ

เข้ามา +1 ให้ตามระบบค่ะ

ขอให้คุณ PG สุขภาพร่างกายแข็งแรง ๆ นะคะ

55+ เป็นกระทู้แก้เคลียดไปแล้วอิๆ อย่าคิดมากวันนี้อาจารย์พริ้งมองว่าจะลงจริงปะะนี้จะได้เปิด S ตามพรุ่งนี้ขอให้ระบบแดงทีเถอะ !21 !21 !21 !21 !21 !53

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณPG :wub: :wub: :wub:

วันนี้ขอมานั่งรอแถวหน้าเลยนะค่ะ !_09

ทองคำระบบปิดเขียวหลุดกรอเทรนขาขึ้นออกมาแล้วระวังด้วยครับ

สัญญาณทองคำช่วงนี้ Side way แต่วันนี้น่าจะได้เห็นการขยับตัวของทองคำบ้างไม่มากก็น้อยหลังจากที่เมื่อวานทำเอานั่งเซงไปพักใหญ่

วันนี้มุมมองยังเน้นไปทางขาลงอยู่ครับในช่วนกลางวันอาจจะมีการดีดตัวขึ้นมาบ้างตามสัญญาณรายชั่วโมง ส่วน H4 ยังชี้ลงอยู่ราคาทองคำ

ช่วงนี้ก็ดูเอื่อยๆ ไปบ้างราคาซื้อค่อนข้างจะบางตาดูได้จากสัญญาณ CCI ค่อนข้างอ่อนกำลังลงอย่างเห็นได้ชัดแต่ก็เอาแน่นอนอะไรไม่ได้

มากนักราคาทองคำมีขึ้นลงเร็วอยู่ตลอดเวลาบางทีอาจจะดูเหมือนลงแต่ก็ดีดกลับขึ้นมาปิดบวกให้เห็นหลายรอบด้วยกันในช่วงนี้ นักลงทุน

หน้าใหม่ที่ยังไม่มีของก็ควรจะหาโอกาสเปิด S ในช่วงราคาดีดตัวไม่ผ่านที่ระดับ 1238 1240 1242 ไว้ลุ้นย่อตัวปรับฐานในช่วงระยะสั้นๆ

แถว 1210 ก่อนขึ้นต่อทำ New High ส่วนคนที่ีของวันนี้แนะนำขายทำกำไรได้แล้วหรือจะถือต่อตามระบบก็ได้ไม่ว่ากัน ถ้าแดงมาเมื่อไร

ก็ขายออกไปตามระบบ แลัวหาจังวะเปิด S ตามหลังลงไป ส่วนทองคำแท่ง ก็ถือยาวกันต่อไปครับ สัปดาห์นี้ราคาอาจจะย่อตัวลงไปบ้าง

แต่ก็ไม่มากเท่าไร Gf บ้านเราระบบก็แดงลากใส้ไปแล้วSet50 ปิดบวกไปได้สวย น้ำมันย่อตัวลงนิดหน่อย..ขอให้โชคดีรวยๆ กันทุกคนครับwub.gif

แนวต้านวันนี้ 1238 1240 1244 4246

แนวรับ 1233 1227 1222 1218

น้ำมันระบบเขียว

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ

GF ระบบแดงอยู่หน้าขาย

DJ ระบบแดง

Silver ระบบเขียว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 18

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...