ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับอาจารย์พริ้งโกลด์ผมแอบติดตามอ่านกระทู้และดูระบบการเล่นของอาจารย์มาสักพักแล้วเห็นระบบไม่เหมือนคนอื่นดี กำไรค่อนข้างชัดเจนดี

ผมสนใจที่จะลงทุน GS อยู่ครับกำลังศึกษาและลองเล่นตามระบบอาจารย์ด้วยเงินปลอมอยู่ครับ ระบบดีมากๆ นับถือจริงๆ ยิ่งรู้ว่าอาจารย์เขียสูตรเอง

ไม่ได้ไปขอใครมายิ่งทำให้ผมรู้สึกมั่นใจมาก เทรดเงินปลอมมาได้ 15,000$ กว่าๆ แล้วครับถ้าเป็นเงินจริงก็คงรวยไปแล้วผมรอย่อตัวรอบนี้ละครับ

จะลองลงเงินจริงละขอตามระบบอาจย์ต่อไปครับ..ผมเองสะสมทองคำแท่งเป็นหลักครับอายุยังน้อยสะสมตามกำลังทรัพย์ อีกหน่ออายุเยอะค่าของทองก็จะมากขึ้นเรื่อยๆ

ตามไปวางแผนระยะไกลไว้ครับ วันนี้อยากเป็นส่วนหนึ่งของกระทู้อาจารย์ในไทยโกลด์ เลยสัมครเป็นวันแรกครับฝากตัวด้วยนะครับ ยังไงก็ขอให้อาจารย์สุขภาพร่างกายแข็งแรง

ทุกๆ วันอยู่เป็นเสาหลักให้กับทุกๆ คนต่อไปนะครับผมบวกให้หมดใจเลยครับ !10

คุณ BBC ครับจบจาก BBC ปะครับผมเองก็จบจากที่นั่นเหมือนกันครับ.. :wub: ผมเล่น GS ตามระบบอาจารย์พริ้งมาสักพักแล้วครับ

ตอนนี้นอนกอดกำไรอยู่..ว่าแต่ถ้าจะคิดเล่น GS ความรู้สึกเงินจริงกับเงินปลอมมันแตกแต่างกันนะครับระวังด้วยพลาดท่าหมดตัวได้นะครับ

เราเล่นต้องรู้จักตั้ง จุดCut และ Stop loss ด้วยนะครับแนะนำน้องใหม่สถาบันเดียวกันอิๆ ไม่รู็จริงปะนะ :lol:

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับคุณปริญญาธรเพื่อนร่วมสถาบัน !Hi ผมจบจากรุงเทพการบัญชีสาขาบริหารธุระกิจครับผมชื่อ แมคนะครับ

เห็นอาจารย์ที่สถาบันบอกว่าอาจารย์พริ้งก็จบจากที่นั่นรุ่นคุณบรรหาร เลยนะครับไม่รู้จะใช่รึเปล่านะอิๆ !uu

รอย่อตัวตามด้วยคนจ้า รอบนี้กำไรไปแย้วครับ +1 :wub:

ถูกแก้ไข โดย lala

จบที่เดี่ยวกันทั้งนั้น สงสัยว่าจะเป็นหลักสูตรบังคับเพิ่อจบมาเล่นทองหรือเปล่าเนี่ย

จบที่เดี่ยวกันทั้งนั้น สงสัยว่าจะเป็นหลักสูตรบังคับเพิ่อจบมาเล่นทองหรือเปล่าเนี่ย

อิๆ โลกมันกลมจริงๆ !53

อยากร้องดังๆ ว่าโอ้ยเจ็บหัวใจ..GF มันเป็นแบบนี่หรอ :unsure: :rolleyes:

หวัดดีกร๊าบบ K.PG เข้ามาเก็บข้อมูลและ+1ให้กร๊าบบบบบบบบบบบบบ

คุณ BBC ครับจบจาก BBC ปะครับผมเองก็จบจากที่นั่นเหมือนกันครับ.. :wub: ผมเล่น GS ตามระบบอาจารย์พริ้งมาสักพักแล้วครับ

ตอนนี้นอนกอดกำไรอยู่..ว่าแต่ถ้าจะคิดเล่น GS ความรู้สึกเงินจริงกับเงินปลอมมันแตกแต่างกันนะครับระวังด้วยพลาดท่าหมดตัวได้นะครับ

เราเล่นต้องรู้จักตั้ง จุดCut และ Stop loss ด้วยนะครับแนะนำน้องใหม่สถาบันเดียวกันอิๆ ไม่รู็จริงปะนะ :lol:

รบกวน พอจะแนะนำได้ไหมครับ ว่าถ้าจะเล่น GS จะต้องผ่าน Broke ไหนยังไงครับ ที่คุณ BBC ว่าเล่นเงินปลอมอยู่ ไปลองเล่นได้ที่ web ไหนครับ

ตอนนี้ก็กำลังศึกษาแนวทาง ยังงงๆๆอยู่เลยครับ. ขอบคุณครับ

ผมเองก็เล่น GF อยู่ครับ....

การเล่นระหว่างวันเดี๋ยวนี้ยากมากๆ ...

ถ้าจะให้ได้กำไรจริงๆจังๆ ก็ต้องเป็นการเล่นแบบข้ามวันหรือข้ามสัปดาห์เท่านั้น...

แต่ก็ต้องแบกรับความเสี่ยงพอสมควร....ต้องวางแผนวิเคาระห์ให้ดี...มีวินัยด้วย....

รบกวน พอจะแนะนำได้ไหมครับ ว่าถ้าจะเล่น GS จะต้องผ่าน Broke ไหนยังไงครับ ที่คุณ BBC ว่าเล่นเงินปลอมอยู่ ไปลองเล่นได้ที่ web ไหนครับ

ตอนนี้ก็กำลังศึกษาแนวทาง ยังงงๆๆอยู่เลยครับ. ขอบคุณครับ

ขออนุญาติ ตอบแทนนะคะ MT4 ทั้งหมดแระคะ มีเดโมให้เล่น โหลดโปรแกรมมาก่อนนะคะ แล้วซ้อมเดโมสักสามเดือนคะ แล้วค่อยลงสนามจิง . .... เด๋วจะเหมือนโซดาแรกๆ เป็นหมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม เกือบปี70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...