ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!thk !thk !thk

เมื่อไหร่จะแดงแท่งแรกซะที ทองจะขึ้นอย่างเดียวไม่ลงเลยเหรอ !034 !034 !034

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปู่ค้า เกาะตามไปวันนี้ทันมั้ยคะ หนูมีL1กะS5 ค่ะ เสียววูบมากเลย !033

เค้าติด s ตั้งแต่ 1220 ดีนะที่เงินบาทช่วยราคาเลยเท่า 1250

จะได้ออกมั้ยค่ะ หรือตัดขาดทุนไปก่อนดี l ก็ไม่มี !065 !065 !065

ผมก็เกือบ S แล้ว ระบบนี่สุดยอดจริงๆ แต่คนคิดระบบนี่สิสุดยอดกว่า

ขอบคุณมากครับ :D

!thk !thk !thk

เมื่อไหร่จะแดงแท่งแรกซะที ทองจะขึ้นอย่างเดียวไม่ลงเลยเหรอ !034 !034 !034

5555++++

แหมขำกันนะคุณ wut jil อยากร้องไห้ !ahh !ahh !ahh

I'm so sad too...

Still S 1 contact krab...

แนวต้านขั้นเทพ 1296รอลุ้นช่วงดึกๆตามเคย !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ พี่ใหญ่ SPDR ก็เพิ่มอัดเข้าไปอีกว่า 4.17 ตันลุ้นกันต่อ

เมื่อวานนี้ก็นั่งลุ้นน้องทองกันสนุกเลยในที่สุดก็ผ่านแนวต้าน 1292 ไปทดสอบที่ระดับ 1296 ได้สำเร็จนิวไฮของปีนี้ 1300 ที่ใครๆรอคอยอยากจะได้เห็นอยู่แค่อึดใจครับ 4 จุด

ราคาซื้อขายกันเมื่อวานเป็นไปอย่างคึกคักทั้งนักลงทุนรายใหญ่รายย่อยที่หวังเก็งกำไรกันอยู่ในช่วงนี้ ก็อยากจะเห็น 1300 กันเต็มทีละ ส่วนทางด้าน EUR ก็อ่อนค่าลงต่อไป

มุมมองวันนี้ยังให้ไปทางขาขึ้นอยู่ แต่วันนี้แนะนำหาจังหวะเปิด S รอไว้ได้เลยครับ ถ้าราคาดีดตัวถึง 1300 1302 จากการทดสอบของระบบแท่งเทียนล่วงหน้าราคายังไปได้ต่อ

ถึง 1310 1315 เหรียญราคาก็จะชนเส้นแนวต้านใหญ่พอดีครับ แต่ก็แค่มุมมองครับยังไม่เกิดจริง ใครที่พอมีกำไรในช่วงนี้ก็แบ่งขายกันบ้างนะครับอย่ามัวแต่ งกกันเอากำไร

เก็บเข้ากระเป๋าไปก่อนบางส่วนที่เหลือก็ลุ้นตามระบบต่อไป มาดูทางด้านทองคำแท่งใครที่ถือตามระบบมาตั้งเขียวแท่งแรกไม่ต้องบอกครับกำไรค่อนข้างมากเลยทีเดียวมาถึง

เวลานี้ไม่มีท่าทีจะลงหรือย่อตัวง่ายๆ เอาซะเลยก็ถือต่อไปตามระบบก็แล้วกันครับเห็นท่านนักลงทุนมีกำไรผมก็มีความสุขครับในถานะผู้พัฒนาระบบ ถ้าระบบไม่ดีคุณเสียเงิน

ผมก็เสียเงินด้วยเช่นกันไม่ต้องกลัวครับระบบนี้ผมก็ใช้เล่นตามอยู่ทุกวันเชื่อถือได้พอสมควร วันนี้ราคาย่อตัวลงตามสัญญาณรายชั่วโมงก่อนขึ้นต่อblush.gif

มาดูทางด้านน้ำมันระบบเขียวอย่างที่ได้คาดการไว้แต่ยังไม่เหมาะที่จะเข้าเล่นครับแนะนำขายทิ้งแล้วนั่งนิ่งๆ รอดูทิศทางไปก่อนเพราะทองคำยังไม่มีท่าจะย่อตัวเลยช่วงนี้

SET50-THAI ก็รวยตามระบบต่อไปเมื่อวานราคาดีดตัวแรงอยู่พอสมควร DJ & Silver ระบบก็อยู่หน้าเขียวถือต่อไปตามระบบถึงแม้ราคา Silver จะไม่ร้องแรงเท่าทองคำ

แต่ก็ยังทำกำไรเข้ากระเป๋าได้อย่างสบายไม่ควรมองข้ามครับ วันหลังใครที่เล่น Silver อยู่ผมจะอัพกราฟให้ดูคู่กับทองคำไปเลยครับ..โชคดีกันทุกคนครับcool.gif

แนวต้าน 1296 1298 1304 1310

แนวรับ 1287 1283 1278 1272

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 22

น้ำมันระบบเขียวแนะนำขายทิ้งแล้วนั่งดูสถานการณ์ไปก่อน ใครเงินหนาถือต่อก็ได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...