ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

SET50 THAI ระบบเขียวดีดแรงฟันกำไรตามระบบ

DJ ระบบเขียว

Silver ระบบเขียว

• ถูกใจ 9

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าครับอาจารย์ทองถือต่อตามระบบรวยๆ อย่างเดียวช่วงนี้ น้ำมันปวดหัวครับออกมาละขอนั่งนิ่งๆดูตามคำแนะนำครับนึกว่าจะปิดบวก 75 กว่าๆเซ็งเลย !01 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

:wub: อรุณสวัสดิ์และขอขอบคุณคูณพิงค์โกลด์ด้วย ทองยังเขียวอยู่:lol: อิอิ

น้ำมันระบบเขียวแนะนำขายทิ้งแล้วนั่งดูสถานการณ์ไปก่อน

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ดคะ มาดูงานที่ซิดนีย์ วันนี้แวบมาอ่าน สักนิด แบบว่าอยากเข้ามาอ่านซะหลายวันแต่มะมีเวลา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มะวาน มันส์จริงๆคะ สนุกไปเลย ขาขึ้น ขาลง รวบหมด ทั้งหมด7 ไม้ ขาสั้นอย่างโซดาชอบๆ แบบนี้ ขอบคุณมั่กมาก สำหรับข้อมุลคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ขอบคุณครับทองคำถือต่อไป ดูกราฟน้ำมันสงสัยจะลืมเปลี่ยนข้อความนะครับอาจรย์ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดอิๆ ใครอยากเสี่ยงดูก็ถือต่อไปครับ!01

ขอบคุณค่ะสำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้ทุกๆเช้า+1 :D !thk

ในที่สุดก็ถึงเป้าหมายรอบนี้ซะทีจ๊ะพริ้งขายออกไปเมื่อคืนแล้ว 5450$ พอดีขอบใจนะรวยตามระบบต่อไป

รอขึ้นรถรอบหน้าต่อจ้ากะเล่น S จะนั่งรอระบบแดงก่อนถึงจะได้ขึ้นรถอีกต่อไปรอบนี้ขอตัวเองเงินไปเข้าธนาคารก่อนนะจ๊ะ !thk

ขอบคุณครับอ.พริ้งถือต่อตามระบบครับยังไม่ได้ขาย อิจฉายายทองสุขจริงๆเลยในที่สุดยายก็ถึงเป้าหมายซะที

ผมได้นิดหน่อยครับรอระบบแดงถึงจะขายออกตามระบบไป+2 ให้กำลังใจอ.ต่อไป!01

ถูกแก้ไข โดย mama

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...