ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมว่าทองน่าจะวิ่งช่วงเย็นอีกเช่นเคยครับวันนี้ ก็กลัวลงแล้วดีดขึ้นอีกเหมือนที่มันเคยทำน่ากลัวครับ !_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองเริ่มดีดแล้วสู้ๆๆ 1300 !La !La !La !La

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

!La !La !La !30 !_06 !_06 !_06 ทะลุแนวต้านไปแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย LOSO

B) B) ทำตามคำแนะนำแล้วค่ะเอากำไรมากอดก่อนวันนี้ขาย 2 รอบแล้วเหลือไว้ลุ้น 1300 นิดนึงค่ะ :lol: :lol:

B) B) ทำตามคำแนะนำแล้วค่ะเอากำไรมากอดก่อนวันนี้ขาย 2 รอบแล้วเหลือไว้ลุ้น 1300 นิดนึงค่ะ :lol: :lol:

ยินดีด้วยครับ ผมก็เหลือไม้เดียวรอลุ้น 1300 อยู่ครับขายไปเมื่อวานหมดแล้ว

แต่ผมว่าวันนี้ทองขึ้นก่อนแล้วน่าจะลงเลยซะมากกว่าครับในความรู้สึกลึกๆ !57

ที่ไหนซื้อ ขาย ทองเป็นเงินเหรียญบ้างบ้าง ตอนนี้ กำไร เกือบ 100 เหรียญแล้ว พอคิดเป็นบาทยังอยู่ดอยเลย

ที่ไหนซื้อ ขาย ทองเป็นเงินเหรียญบ้างบ้าง ตอนนี้ กำไร เกือบ 100 เหรียญแล้ว พอคิดเป็นบาทยังอยู่ดอยเลย

ยังไงหรอครับผมไม่เข้าใจเงินเหรียญ US หรือเปล่าครับ

ลุ้นเอาใจช่วยค่ะ 1300 ใกล้ถึงแล้วนิดเดียวสู้ๆ !30

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

1298 แล้ว

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...