ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับถือต่อตามระบบตอนนี้น้องทองขึ้นไปทดสอบ 1300 ไปเป็นที่เีรียบร้อย !01 !v@

เอาละยืนไม่อยู่ก็ลงละครับวันนี้ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอรบกวนถามคุณ PG หน่อยคะ คือได้ลง indicator ของคุณ PG ใน mt4 แล้วที่ให้เปรียบเทียบกับ matastock แล้วใน matastock ต้องลงสูตรไหนคะ ขอบคุณคะ

ขอบคุณครับน้ำมันบวกกำไรไปแล้ว SET50 ก็บวกด้วยเช่นกันขอบคุณมากๆครับอ.ปู่ +2 !01

ถูกแก้ไข โดย yaya

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif+ คะ

คุณโซดาครับน้องหมามันไม่สบายปะครับดุมันเศร้าๆ !Wt !38

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ตลกดีค่ะคุณหมูอู๊ดๆ แม่เจ้าลิงจ๋อ !53

http://www.youtube.com/watch?v=Hdj6XtrTZnI

เจ้าแมวอ้วนลงโอ่ง

http://www.youtube.com/watch?v=KD_5U4Ehi0M

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

คุณโซดาครับน้องหมามันไม่สบายปะครับดุมันเศร้าๆ fadeba1b.gif onion33.gif

มานคงเซงทองอ่ะคะ มะลงซะที แบบว่า เจ้าของมาน S ไว้ก็เยอะ 5555 ป่าวหรอกค๊า หน้าตาเจ้าเงินหมื่นเค้าเป็นแบบนี้แระค่ะ ชายหน้าซึม ๆตั้งแต่ตอนไปอุ้มมาแระtongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif

ท่าทางค่ำนี้จะวิ่งช่วงแคบ ไม่ช่วงสิ ตรอกแคบๆ ฮ่าๆ ดูมานสาละวน วิ่งขึ้นหนึ่ง วิ่งลงหนึ่ง เฮ้อ เซง ไม่หนุกsleep.gifsleep.gifsleep.gifsleep.gifsleep.gif

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อสัญญาณเริ่มอ่อนกำลังลง วันนี้ขา S มีลุ้นหลังจากขึ้นทดสอบที่ระดับ 1300 แล้วไม่ผ่าน

ทิศทางทองคำเมื่อวานนี้พยายามขึ้นทดสอบที่ระดับ 1300 ได้สำเร็จแต่ก็ยืนอยู่ไม่ได้หลังจากนั้นราคาเริ่มอ่อนกำลังลงมาปิดที่ระดับ 1294.20 แต่ก็ยังอยู่ในกรอบขาขึ้น แต่ถ้ามองดูในกราฟจะเห็นการทำ Dubble Top New High ทำแท่งเทียนคู่กันอยูที่ 1300ไม่สามรถขึ้นต่อไปได้อย่างเห็นได้ชัด

มุมมองวันนี้ย่อตัวระหว่างวันถ้าลงผ่าน 1290 แล้วกลับตัวขึ้นมายืนไม่ได้อีกขา S คงมีเฮกันแน่ๆ ครับคาดว่าสัญญาณเข้าซื้อมากเกินไปจะทำให้นักลงทุนเทนขายทำกำไรออกไปบ้างเป็นแน่เพราะสัญญามันเข้าเขต Over มาหลายวันแล้วแต่ราคายังฝืนต่อไปอยู่ยังไงก็ฝืนได้ไม่นานกรอกครับต้องลงปรับฐานอยู่ดีแต่จะลงแถวไหนอันนี้ก็บอกได้ยากเหมือนกันครับราคาจะย่อตัวในช่วงสั้นๆ หรือจะโดนทุบหนักก็ต้องลุ้นกันต่อไป ทางด้านสัญญาณ CCI รายชั่วโมงลงใกล้จะสุดแล้วคงต้องทำเวฟ 2 ก่อนที่จะลงต่อตามสัญญาณ H4 แต่วันนี้ก็อย่าประมาทอะไรก็เกิดขึ้นได้ถ้าย่อตัวลงแถว 1286 แล้วไม่ผ่านมีดีดแน่นอนระวังกันด้วยครับวันนี้

แนวต้าน 1296 130 1305 1310

แนวรับ 1292 1286 1282 1278

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 28

น้ำมันระบบเขียว

• ถูกใจ 12

SET50-THAI ระบบเขียว

set50copy.jpgDJ ระบบเขียว

Silver ระบบเขียวสัญญาณเริ่มอ่อนตัวลงตามทองคำ

• ถูกใจ 13

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...