ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอ.ปู่ถือต่อไปตามระบบค่ะนึกว่าจะแดงซะแล้วกะเอาตังไปซื้อ IP4 มาลองเล่นกับเขาดู !thk

ถูกแก้ไข โดย นินา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเดาใจน้องทองเรายากจริงๆช่วงนี้..มีของอยู่ถือต่อไปตามระบบครับ :blush:

ขอบคุณค่ะ !thk !thk ทำตามระบบเป็นดีที่สุดเขียวอยู่ถือยาวกันต่อไป !thk !thk

สวัสดีครับอาจารย์ปู่..เมื่อคืนน้องทองเราเล่นบทเดิมอีกแล้วให้ตายสิ มันจะเป็นอย่งนี้ไปอีกนานเท่าไหร่

กะว่าจะเปิด S วันนี้ซะหน่อยดันนขึ้นไปต่ออีกแล้วซ้ำใจ ไม่เป็นไรครับลุ้น L กันต่อตามระบบ :lol:

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ตายแล้วพริ้งนึกว่าจะลงดันขึ้นไปต่ออีกยังไงกันแน่นี่น้องทองเราอด S เลยปล่อยมันไปก่อน

ตอนนี้เข้า L ต่อเลยแล้วกันราคาสูงหน่อยไม่เป็นไร :D

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ขอบคุณค่ะสำหรับกราฟและบทวิเคราะห์ดีๆทุกวัน ทองและน้ำมันถือต่อไปตามระค่ะปู่ !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

!thk !thk !thk !thk ขอบคุณ อ. PG นะคะ เอาใจช่วยขา S ทุ๊กๆ คน !21 !21 !21

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู กะจะออกจากS บ้าง แห้วซะง้าน wub.gifwub.gifwub.gifwub.gif

ขอบคุณครับปู่+2 ถือต่อตามระบบครับไม่กล้าปล่อยตามอารมณ์ เชื่อเลยครับสุดท้ายก็ปิดเขียวไปตามระบบเช่นเคยน้องทองเรากำไรเยอะขึ้นทุกวันช่วงนี้ !01

ทองสับขาหลอกกันหรือเนี๊ยะ :wacko: หนูยังถือตามระบบค่ะคุณปู่พิ้งค์ ขอบคุณค่ะ :wub: :wub:

!01 !01 !01 !01 !01 ขอบคุณคุณPrinkgoldมากครับ และขอเอาใจช่วยคนถือ S ด้วยครับ !gd !gd !gd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...