ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับอ.พริ้งวันนี้ปิดไปตามระบบครับ S ไม่น่าเล่นผมว่ากลัวแดงมาล่อแมงเม่าอีกเสร็จแน่ๆเลยครบงานนี้ขอนั่งนิ่งๆ

รอระบบเขียวแท่งแรกมาดีกว่าครับอุ่นใจดี เมื่อคืนเข้าแอลที่ 1296 ก็กำไรไปขายหมดแล้วครับพอตว่างนั่งนับกำไรไปก่อน :lol:

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดไปเลยครับขายออกตามระบบรอเขียวแท่งต่อไป ดูแลสุขภาพด้วยนะครับอ.ปู่ รอ1237!01 วันนี้หวยออกผมให้ 510 สามตัวเต็มๆ

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ขอบคุณครับ !01 ใครมีหวยเด็ดบอกกันด้วยนะครับปิดทองไปแทงหวยต่อ !53 !53 !53 !53

ขอบคุณครับผมกำลังศึกษาระบบอยู่ครับรอขึ้นรถด้วยคน !_06 !_06 !_06 !01

!01 !01 !01 !01 !01 ขอบคุณครับคุณพริ้งโกลด์ ซึ้งในน้ำใจเสมอครับ !gd !gd !gd

วันนี้เบิกบานกันถ้วนหน้า แจกบวกกันกระจาย :D :D !thk !thk

+1ค่ะคุณปู่ ขอบคุณค่ะ แท่งถือต่อรอดูค่ะ !thk !thk !thk

ขอบคุณมากนะค่ะ ท่านอ.พริ้งโกล์ อยากให้เมืองไทยมีคนอย่างท่านเยอะๆๆจัง

สังคมคงน่าอยู่ มีการแบ่งปันโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มาแบ่งปันทุกวันสม่ำเสมอ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...