ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ดีครับใช้ระบบตัวไหนก็ได้หมดละครับของอ.ปู่สุดยอดอยู่แล้วขอบคุณครับ +3 ได้ใจผมเลย !54 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:lol: เขียวมาแล้วรอขึ้นรถต่อจ๊ะพริ้ง ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

รบกวนคุณ pg เอาตัวอัพเดทกราฟตัวใหม่มาลง ให้โหลดหน่อยได้มั้ยคราบ พอดีลงเครื่องใหม่หายหมดเลย

ขอบคุณร่วงหน้านะคราบ

สวัสดีวันจันทร์ครับปู่มารอบทวิเคราะห์ครับ !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

รอปู่มาวิเคราะห์อยู่ก๊าบ ปู่ไม่มา เงินไม่มี 5555555

ไปไหนกันหมดวันนี้ปู่พริ้งติดธุระปะนี่สงสัยไปเที่ยวกับหลานๆ กลับดึก !38

แวะมาขอบคุณคะ !uu !01

ตามระบบต่อไปจ้าปู่น่าจะติดธุระนะ !thk

อยากให้มันลงมาปรับฐานก่อนยังจะดีกว่าขึ้นอีกยังไม่กล้าเข้าเลยตอนนี้พริ้ง..วันนี้อาจจะติดธุระจริงๆรอดูสถานการณ์ไปก่อนแล้วกัน :wub:

ขอรบกวนคุณ Prinkgold สักนิดนะครับ

พอดีผมเพิ่งเริ่มทดลองใช้ โปรแกรม mt4 แล้วใช้สูตรที่คุณ Prinkgold ให้ไว้ในหน้าแรกแล้ว เปรียบเทียบกับกราฟที่คุณ Prinkgold โพสล่าสุด

ดูแล้วทำไมไม่เหมือนกัน ลองปรับ timeframe ก็แล้ว ก็ยังดูไม่เหมือนกัน แล้วอย่างแดงล่าสุดวันศุกร์ วันจันทร์เปิดมาทำไมกราฟกลายเป็นเขียวแทน และสังเกตแดงแท่งย้อนหลังไปก็มีจำนวนไม่เท่ากัน

บางครั้งผมแดงสิบแท่ง กราฟของคุณ Prinkgold แดงสามแท่ง เลยงงมากเลยครับ เรียนปรึกษาว่าควรแก้อย่างไรครับ

และถ้าเป็นไปได้ อยากทราบ concept ที่คุณ Prinkgold ใช้ในการซื้อขายน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ พร้อมกับขอโทษด้วยนะถ้าเป็นการโพสนี้เป็นการรบกวนคุณ Prinkgold ครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...