ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้เกือบขายแล้วเห็นแท่งเขียว ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กราฟ Silver และ DJ รอก่อนนะครับกำลังปรับปรุงระบบอยู่wub.gif

ขอถามผู้รู้ทั้งฟลายหน่อยนะคะพอดีตามอ่านมาซักพักแต่เล่นแต่ทองแท่งคะ

พอดีสนใจ set 50 เลยงงนิดหน่อยคะ set 50 กับ tfex มันอันเดียวกันหรือคะ หรือใช้ ระบบเดียวกันดู

และอีกคำถามนะคะ oil ใช้ได้ทั้งดู k oilและกองทุนใช่ไม๊คะ

ขอบคุณคะ

ขอบคุณค่ะน้ำมันเกือบปิดไปหมดดียังเหลือไว้ตามคำแนะนำมีลุ้นยาวกันต่อไปได้อีก 82$ แล้ว !thk !10

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ขอลุ้นด้วยคนครับยังไม่ได้ขายเลยทองก็วิ่งยาวต่อไปน้ำมันก็แจ่มมากรวยตามระบบต้อไป !gd

1400 มีลุ้นแล้วละงานนี้ผมว่าขอตามระบบไปดีกว่าครับอุ่นใจรอระบบทองคำแท่งแดงแล้วขายออกก็ยังไม่สายผมว่านี่ก็กำไรหลายตังค์แล้ว !_06

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู รอจังหวะ S อ่ะคะ เนี่ยคืนนี้ จะไม่ให้S เลยม๊างเนี่ แต่จะL ยังลังเล เพราะมานขึ้นแปลกๆ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

แต่ถ้ามาช่วยกัน l เยอะเดี๋ยวลงนะคะคุณโซดา เอาแบบล่วงคืน 100 เหรียญไปเลยแต่อย่าให้เป็นคืนนี้แล้วกัน เพราะยังไม่ได้ปิด l ค่ะ !ee !ee

ถูกแก้ไข โดย a-dang

+1ค่ะ คุณปู่ขา ดีนะวันนี้ยุ่งทั้งวัน ไม่งั้นคงขายไปตอนบ่าย มาดูอีกที5โมงเย็น พอดีร้านทองปิดก่อน โชคดีไป ทองพุ่งใหญ่เลย

ขอให้พุ่งถึงเช้าด้วยเน้อน้องทอง ขอบคุณคุณปู่มากค่ะ !thk !thk !thk

ผมไม่ตกรถครับถือ L ตามระบบปู่มาตลอดยังไม่ได้ขายเลยรวยๆ แต่เงินบาทสิไม่เป็นใจเอาซะเลย !53 !uu

ขึ้นแรงโดนใจป๋าจังเลยวันนี้ยาวไปตามระบบปู่ดูอยู่ปะครับสุดยอดมากๆ ระบบขั้นเทพจริงๆ ไป 1340 เลยน้องทองวันนี้ !gd !01 !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...