ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มาลุ้นให้ผ่าน 1365 ครับวันนี้ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผ่านไปแล้วก็ลุ้นกันต่อไป 1371 ครับงานนี้รวยต่อไปตามระบบ !53

สวัสดีค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะคุณปู่

ตอนนี้ติด S ไว้เดือน G ทำไงดีค่ะ แล้วระบบของคุณปู่ลงยังยังไงค่ะอยากได้มากๆเลยค่ะ ขอความเมตตาด้วยนะค่ะ หนูเพิ่งหัดเล่นนะค่ะ

สวัสดีค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะคุณปู่

ตอนนี้ติด S ไว้เดือน G ทำไงดีค่ะ แล้วระบบของคุณปู่ลงยังยังไงค่ะอยากได้มากๆเลยค่ะ ขอความเมตตาด้วยนะค่ะ หนูเพิ่งหัดเล่นนะค่ะ

ต้องไปอ่านวิธีการลงโปรแกรมก่อนครับไปโหลดได้ที่กระทู้หน้าที่ครับ

ลุ้นครับจะผ่านไหม 1371 ผ่านได้ไปอีกไกลครับเซทก็ขึ้นไปแล้วทองก็ขึ้นน้ำมันเตรียมตัวเข้าเก็บได้ครับพรุ่งนี้ระบบปู่คงเขียวส่วนผมเข้าไปแล้ว

น้ำมันก็จะวิ่งตามทองคำละครับ :D

ขอเสริมนิดนึงครับ

-ถ้าน้ำมูกใสแปลว่าไม่ติดเชื้อแบคทีเรียครับ แต่ติดเชื้อไวรัส(ในกรณีเป็นหวัด)ก็ไม่ต้องกินยาปฏิชีวนะ(ยาแก้อักเสบที่คุณจุงเรียก) ถ้าไม่ติดเชื้อก็ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นไซนัสอักเสบครับ เพราะไซนัสจะอักเสบได้ต้องติดเชื้อ

-วิตามินซีกินวันละ 1 กรัม(1000มิลลิกรัม)ก็พอครับ อิอิ ถ้า 1000กรัม= 1 กก. มันมากไปครับ ถึงขั้นกระเพาะทะลุได้

-เป็นหวัด กินน้ำอุ่นเยอะๆ นอนให้พอ กินวิตามินซี ก็จะหายเองในไม่กี่วันครับ(ยกเว้นไข้หวัดใหญ่หรือหวัด 09หรือหวัดนก

-ยาปฏิชีวนะกินซ้ำๆ เชื้อดื้อยาได้ ฟ้าทะลายโจรก็เช่นกันครับดื้อได้เหมือนกัน แล้วที่หายจากหวัดไม่ได้หายเพราะฟ้าทะลายโจรครับ เป็นการกินเพื่อป้องกันเชื้อแบคทีเรียแทรกแค่นั้นเองครับ

-ถ้าแค่รู้สึกว่ามีไข้ ไม่มีน้ำมูก ไม่ต้องกินคลอเฟนก็ได้ครับ เพราะฤทธิ์ข้างเคียงที่ไม่พึงประสงค์คือ ง่วง,ท้องไส้ปั่นป่วน

ขอบคุณคุณหมอเล็กค่ะ ได้ความรู้ดีๆเยอะเลย !thk !thk+1 ให้ด้วยค่ะ

มารอค่ะเเละขอบคุณค่ะสําหรับข้อมูลดีๆสําหรับพวกเรา

ไม่ทราบว่าตอนนี้หลานดีขึ้นหรือยังคะ ยังไงจอให้หายไวๆนะคะ

ต้องไปอ่านวิธีการลงโปรแกรมก่อนครับไปโหลดได้ที่กระทู้หน้าที่ครับ

ขอบคุณค่ะ คุณLOSO ตอนนี้ลงโปรแกรมได้แล้ว แต่ลงระบบปู่ไม่เป็นค่ะ ลองโหลดมาแล้ว แต่ไม่รู้ทำยังไงต่อ รบกวนด้วยนะค่ะ

ทองคำระบบเขียวถือต่อตามระบบเป้าหมาย 1400+

ทิศทางทองคำวันนี้ยังอยู่ในกรอบขาขึ้นโดยมีแรงซื้อเข้ามาอย่างต่อเนื่องหลังจากที่ไต่ราคาอยู่บนกรอบ 1,330$ - 1,365$ เหรียญสหรัฐ เมื่อคืนนี้น้องทองของเรา

ก็ทำนิวไฮแตกไปเป็นที่เรียบร้อยตอนนี้ก็มุ่งเป้าหมายใหม่ที่ระดับ 1400+ ต้องลุ้นกันต่อไปครับส่วนขา S อย่าเพิ่งเปิดครับช่วงนี้ราคาร้อนแรงปล่อยตามกระแสไปก่อน

ป้องกันการสวนเทรน มุมมองวันนี้ราคาย่อตัวก่อนขึ้นต่อ แต่เมื่อเช้าเปิดตลาดมาราคาก็พุ่งขึ้นต่อไปอีกยังไม่หยุดอยู่แค่นี้เป็นแน่ครับ สัญญาณ CCI ก็ชี้ตัวขึ้นต่อถ้าราคา

พาเส้นไต่ขึ้นไปยืนที่เส้น 100-150 งานนี้ขึ้นแรงแน่ๆ แต่เท่าที่นับลูกคลื่นได้ลูกนี้ก็จะเป็นลูกที่ 3 ลูกสุดท้ายแล้วผมมองว่าปลายเดือนนี้ถึงต้นเดือนหน้าคงจะมีข่าวดีสำหรับ

ขา S เราที่ถือกันไว้อยู่คงจะได้ออกกันแน่ครับผมหวังไว้เช่นนั้น เรามาดูทางด้าน SET50 ราคาพุ่งแรงวันนี้บ้านเราเปิดตลาดมาคงพุ่งต่อ ส่วนน้ำมันใครที่ขายทำกำไรออก

ไปตามระบบวันนี้ก็ขึ้นรถต่อได้เลยครับเพราะระบบปิดเขียวมาแล้วห้ามพลาด ขอให้โชคดีครับrolleyes.gif

แนวต้าน 1381 1390 1406

แนวรับ 1365 1356 1340

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 18

น้ำมันระบบเขียวอยู่หน้าซื้อวันนี้ขึ้นรถต่อเป้าหมาย 87$ - 95$ เหรียญครับ

• ถูกใจ 10

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบเป้าหมายที่ระดับ 700+

• ถูกใจ 9

ขอบคุณค่ะ คุณLOSO ตอนนี้ลงโปรแกรมได้แล้ว แต่ลงระบบปู่ไม่เป็นค่ะ ลองโหลดมาแล้ว แต่ไม่รู้ทำยังไงต่อ รบกวนด้วยนะค่ะ

ไปดูข้อมูลการใช้งานได้ที่ลิ้งค์นี้เลยครับเลือกอ่านเอามีหลายแบบวิธีการใช้งานอินดิ้ครับ http://www.thaigold....etatrader4-mt4/

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...