ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!59 วันนี้ทองขึ้นเยอะ แป๊ะยึกยัก ประกาศช้าจัง แต่ยังไงอย่าให้ต่ำกว่า 200 นะแป๊ะ !58 !_04 !Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาทอง 20,000 บาทจะได้เห็นก็คลานี้แรงจริงแพงจริงใครจะกล้าซื้อใส่ละทีนี้ ขอบคุณครับปู่ยาวไปตามระบบ !uu

เมื่อก่อนกินข้าวกับปลากระป๋องพอมาเจอระบบปู่พริ้งเข้ากินข้าวกับปลากระพง+2 ครับรวยตามระบบ !53

:wub: แย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอรุณสวัสด์และขอบคุณคุณพิงค์โกลด์ด้วยที่แนะนำแนวทางให้กันทุกวัน ถือต่อตามระบบ เพื่อนๆร่วมกระทู้กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ) ทั้งทอง เซ็ท^_^50 :lol: //

+1 ด้วยคนครับ เคยเล่นออกนอกระบบของปู่ไปที เป๋เลย ตอนนี้ตามระบบแล้วคร้าบ

สวัสดีครับบ้านหลังที่ 2 กับการลงทุนด้วยระบบทอง GC-COMEX GOLD พร้อมบทวิเคราะห์กราฟทองราย H4 สัญญาณชี้วัดทองคำรายวันโดย :PrinkGold

ปู่เปลี่ยนกราฟทองแล้วครับระบบระยะยาวถ้าจำไม่ผิดนะลองไล่ราคาเข้าซื้อกับขายออกดูครับเมื่อเปรียบเทียบกับกราฟทองรายวันที่ปู่อัพกำไรก็ดีคนละแบบ กราฟนี้ปู่จะอัพให้ดูเฉพาะวันเสาร์พร้อมกับทองคำแท่งครับ !uu

ถูกแก้ไข โดย LOSO

คนนอกระบบอย่างหนูจะมีโอกาสที่ทองจะลงมาให้ซื้อมั้ยค่ะ

ผมว่า 1400+ น่าจะมาวันนี้หรือพรุ่งนี้นะลุ้นกันต่อไปครับตามระบบต่อไปเรื่อยๆ !57

วันนี้ลุ้นกันมันจริงๆ เป้าหมายต่อไป 1390+ ครับน่าจะหยุดแค่นี้หรือไปต่อเลยต้องลุ้นครับwub.gif

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...