ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ได้เวลาดีดแล้วครับลงสุดแล้วหลังสองทุ่มดีดๆๆๆ !57

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สมพรที่เขียนมาครับ คุณ LOSO

รูปแบบเดิมๆครับผมเข้าเก็บเพิ่มไปแล้ว 1329 !53

นายแน่มากส์

ผ่าน 1333.50 ไปได้ไหลยาวครับ !53

ผ่าน 1333.50 ไปได้ไหลยาวครับ !53

นายแน่จริงๆ ขอให้ไหลขึ้นนะครับไม่ใช่ไหลลง B)

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

สงสัยกราฟมันเห็นเราเขียนตัวโตๆ เลยต๊กใจ เปลี่ยนทิศทาง ต้องเขียนตัวเล็กๆ

มันจะได้ไม่เห็นล่ะครับ

สงสัยกราฟมันเห็นเราเขียนตัวโตๆ เลยต๊กใจ เปลี่ยนทิศทาง ต้องเขียนตัวเล็กๆ

มันจะได้ไม่เห็นล่ะครับ

เห็นด้วยครับผมว่าพวกฝรั่งมันก็ดูกราฟของบ้านเราด้วยละไม่งั้นเจอแบบนี้บ่อยๆมีหวังสั่นคอนแน่ๆ กราฟดีมากเกินไปก็กลายเป็นหอกทิ่มตัวเองได้เหมือนกัน!ee

กราฟมันแหม่งๆๆนะคะปู่ !17 เหมือนตั้งใจไป1300พิกลๆแล้วที่Lไปวันเนี้ยต้องคัทมั้ยยยย !_cd

แงๆๆๆพี่เสียดายSอ่ะ !_09

ขึ้นแล้วลง ต้องหาไฟรนก้นกันไหมเนี่ย อิอิ

55+เห็นด้วยครับผมจะไปเอาปะทัดยักจุดใส่มันก่อนนะเดี๋ยวมีดีด !_06 !53

55+เห็นด้วยครับผมจะไปเอาปะทัดยักจุดใส่มันก่อนนะเดี๋ยวมีดีด !_06 !53

เราไปจุดบังไฟกันดีไหมเนี่ย 5555555555

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...