ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

หัวใจแทบวายราคาทองวิ่งขึ้นลงอย่างกับจรวด

ถูกแก้ไข โดย b13422

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอ้าขึ้น..........เอ้าลง...............เอ้าเสียว............มากๆๆๆ......ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอ้ย :excl: น้องทองจ๊ะ อย่าเล่นเสียวแบบนี้ซิจ๊ะ หัวใจจะวาย !_18d !_18d

ผมว่ามันลงมาเยอะแล้วมันน่าจะขึ้นต่อนะครับท่านอื่นๆคิดว่ายังไงบ้างครับ

ขึ้นมาหน่อยหนึ่งแล้วผมขอให้ไม่หลุด 1350 ก็พอ

ขอบคุณ คุณwihok คุณkathy คุณwasu คุณnene81 คุณsiri-wi119

ที่บ้านมีแต่คุณแม่อยู่แต่ก็ปลอดภัยดีค่ะ น้ำมาเร็วมาก ตอน1ทุ่มครึ่งน้ำยังเท่าหน้าแข้งเอง พอตกดึกหน่อยโรงจอดรถจมมิดเลยค่ะ

ความสูงประมาณ3เมตรเห็นจะได้ ถ้าน้ำยังขึ้นเรื่อยๆชั้น2ก็คงอยู่ไม่ได้ แต่นี่น้ำมาเร็วไปเร็วมาก โชดดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร

ขอบคุณมากค่ะ !10 !10 !thk !thk

ขอบคุณ คุณwihok คุณkathy คุณwasu คุณnene81 คุณsiri-wi119

ที่บ้านมีแต่คุณแม่อยู่แต่ก็ปลอดภัยดีค่ะ น้ำมาเร็วมาก ตอน1ทุ่มครึ่งน้ำยังเท่าหน้าแข้งเอง พอตกดึกหน่อยโรงจอดรถจมมิดเลยค่ะ

ความสูงประมาณ3เมตรเห็นจะได้ ถ้าน้ำยังขึ้นเรื่อยๆชั้น2ก็คงอยู่ไม่ได้ แต่นี่น้ำมาเร็วไปเร็วมาก โชดดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร

ขอบคุณมากค่ะ !10 !10 !thk !thk

ดีใจด้วยนะคะ ที่ได้ยินว่า คุณแม่ไม่เป็นไร ยังไง ขอให้น้ำลดไว ๆ นะคะ

เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ แล้วน้ำท่วมแบบนี้ ท่านคงลำบากแย่เลย

ดีใจด้วยนะคะ ที่ได้ยินว่า คุณแม่ไม่เป็นไร ยังไง ขอให้น้ำลดไว ๆ นะคะ

เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ แล้วน้ำท่วมแบบนี้ ท่านคงลำบากแย่เลย

มีเพื่อนบ้านดูแลอย่างดี คุณแม่ไม่ยอมย้ายไปอยู่ที่อื่นอีกแล้ว แถวนั้นเค้าดูแลกันอบอุ่นมาก

เหมือนเป็นญาติพี่น้องกันทุกคน ขอบคุณมากๆค่ะ :wub: :wub:

ทองหลุดเทรนแล้วโดดกันรึยัง อาจลงถึง1335$ได้เลย

มีเพื่อนบ้านดูแลอย่างดี คุณแม่ไม่ยอมย้ายไปอยู่ที่อื่นอีกแล้ว แถวนั้นเค้าดูแลกันอบอุ่นมาก

เหมือนเป็นญาติพี่น้องกันทุกคน ขอบคุณมากๆค่ะ :wub: :wub:

ดีจังค่ะ ที่มีเพื่อนบ้านน่ารัก ๆ คอยดูแลท่านแทนให้ จะได้คลายกังวลบ้าง :rolleyes:

ปู่ Prink ขั้นเทพ จริง บอกไม่ผ่าน 1365$ มีสิทธิ์ร่วง ตอนนี้ไปที่ 1347$ แล้วครับ ดีที่ปิด Lเมื่อตอนเย็นไม่งั้น !_cd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...