ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ถือแท่งแบบตั๋วอยู่ เห็นกราฟเมื่อคืนยังเครียดเลยคะ แต่นึกถึงระบบคุณ Prinkgold พยายามหนักแน่น รอจนเช้ามาค่อยสบายใจหน่อย !thk !thk คุณ Prinkgold คะ ฝึกวินัยและความอดทนจริงๆ !gd !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.ปู่มากเลยนะคะ

นั่งดูกราฟเมื่อคืนหัวใจจะวาย นี่ถ้าปีหน้า GF ให้เทรดกลางคืนได้แล้วไม่รู้จะดีใจหรือกลุ้มใจดี อาจนอนไม่หลับเลยก็ได้ :P

ปู่พิงค์ค่ะ :wub: ตามระบบปู่ต่อค่ะ ให้เก็บเพิ่มบอกด้วยนะคะ !thk !thk !thk

ขอบคุณมากสำหรับบทวิเคราะห์ที่คุณ Prinkgold สละเวลามาวิเคราะห์ให้พวกเราได้อ่านทุกเช้า :wub: :wub: :wub:

+1ค่ะคุณปู่ ขอบพระคุณนะคะที่ให้แนวทางทุกๆวัน !thk !thk !thk

!thk ขอบคุณคะ ดูแลสุขภาพนะคะ คุณปู่พริ้งค์ !034 โล่งอก นึกว่าวันนี้จะต้องหนีตายซะแล้ว !17 ถือต่อตามระบบคะ !30

• ถูกใจ 1

ในที่สุดก็ขึ้นมาแถว 1354+ ถือตามระบบต่อไปจ้า SET50 พุ่งขึ้นไปแล้วจ้าปู่ขอบคุณมากๆ !thk !thk

em0009.gifขอบคุณอ.พริ้งโกลด์คร้า em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif กลับมาเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น รอต่อไปอีกคร้า b048a2d2.gif cd08785a.gif

แม้อากาศหนาว สถานการณ์น่าหวาดหวั่น ถ้ามีปู่อยู่ข้างก็ไม่กลัวค่ะ !10 !10 !10

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...