ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย นินา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองคำระบบแดงหมดแล้วอยู่หน้าขายเต็มตัวแนะนำปรับพอร์ตกันได้แล้วขา S ถือต่อครับ

ทิศทางทองคำวันนี้ระบบแดงอยู่ในช่วงขาลงเพื่อปรับฐานลงทำคลื่น 4 ราคาน่าจะลงต่ำกว่า 1325 เป้าหมาย 1307 ไม้แรกส่วนที่เหลือจากนั้น

ค่อยว่ากันอีกที วันนี้ราคาแนวต้านอยู่ที่ระดับ 1376 -1380+- โดยประมาณแล้วน่าจะลงต่อโดยมีเป้าหมายอยู่ที่ระดับ 1357 ก่อนวันนี้หลังจากที่

ลงทดสอบ 1362 ไปเป็นที่เรียบร้อย วันนี้ราคา Rebound กลับตัวขึ้นมาปิดที่ระดับ 1370 ถือว่าราคายังไม่ยอมลงแบบเต็มๆสักทีวันนี้ศุกร์สัปดาห์

คงต้องเลือกแล้วละครับว่าจะยื้อต่อได้อีกนานแค่ไหนก่อนที่จะลงต่อ มุมมองวันนี้ผมแนะนำเปิด S ที่ระดับ 1375 -1378 เพื่อเล่นขา S ตามลงไป

ส่วนท่านใดที่ยังไม่แน่ในก็รอความชัดเจนก่อนค่อยเข้าทำครับ ถ้าราคาดีดตัวขึ้นมาแถว 1380 แล้วยืนอยู่ไม่ได้งานนี้เปิด S ตามลงไปได้เลยครับ

มาดูทางด้านน้ำมัน วันนี้แนะนำขายทำกำไรออกไปก่อนครับสัญญาณไม่ค่อยจะดี SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายปิดสถานะนั่งรอรถรอบถัดไป

แนวต้าน 1376 1381 1386 1391

แนวรับ 1361 1357 1353 1350

ราย 4ชั่วโมงสัญญาณ Rebound ยังเกิดขึ้นแต่ก็ยังวิ่งอยู่ในกรอบสีฟ้าขาลง

h4copy.jpg*

*วันนี้ไม่แน่ราคาอาจะลงต่อเลยโดยไม่มีการ Rebound ขอให้โชคดีครับ*wub.gif

ขอบคุณคะ จะรอถึง 1300 ไหวไม้เนี่ย กระสุนเกือบหมดแล่ว แฮะ ๆ ...ติดตามต่อปาย คะ

• ถูกใจ 1

เปิดแล้วครับปู่1376รอ1357เย็นนี้ฟันธงอิๆจะมาปะนี่ :D

เปิดแล้วครับปู่1376รอ1357เย็นนี้ฟันธงอิๆจะมาปะนี่ :D

ผมยังไม่ได้เปิดเลยครับรอ 1380 ก่อนอีกหน่อยครับคูณราชา !uu

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...