ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะปู่พริ้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
em0009.gifขอบคุณอ.ปู่พริ้งคร้า cd08785a.gif b048a2d2.gif ขอให้อ.ปู่สุขภาพดี มีความสุข สมปรารถนาในทุกสิ่งคร้า post-510-079529700 1293596549.gif

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย พระสยามเทวาธิราช พระแก้วมรกต และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

จงดลบันดาลให้อ.ปู่พริ้งและเพือนๆชาวไทยโกลด์ ตลอดจนครอบครัวทุกท่านจงพบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปเทอญ

และ เดินทางถึงที่หมายโดยรอดปลอดภัยทุกท่าน ทุกคน มีแต่ความสุขความเจริญ ขายทองรวยๆตลอดปีใหม่ ๒๕๕๔ และตลอดไ

สวัสดีปีใหม่ครับคุณปู่ PrinkGold

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้คุณปู่ PrinkGold และครอบครัวมีความสุข สมหวัง เฮง ๆ ตลอดไปครับ

ถูกแก้ไข โดย SpiderMan

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...