ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ปู่ค่ะด่านแรกลงมาแล้วเข้าเก็บนิดหน่อยรอดูด่านต่อไป 1401 ต่อค่ะ !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กราฟราย 4 ชั่วโมงราคายังคงวิ่งอยู่ในกรอบสีเหลืองยังไม่หลุดลงมา วันนี้ตลาดปิดทำการแล้วเจอกันอีกทีปีหน้าครับlaugh.gif

ทองคำระบบเขียววิ่งอยู่ในกรอบสีเหลือง

น้ำมันระบบแดงแล้วอยู่หน้าขาย

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ

*วันนี้ดูกราฟราย 4 ชั่วโมงของเมื่อวานต่อครับ แนวรับ แนวต้านก็ยังคงเดิมเพราะราคายังวิ่งอยู่ในกรอบสีเหลืองอยู่..เจอกันอีกทีวันอังคารหน้าครับ*

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ขอให้ร่ำรวยเงินทองกันทุกๆคนนะครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 18

ขอบคุณค่ะ ขอให้ปู่พริ้งร่ำรวยเงินทองเช่นกันค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย bbeem

ในปีใหม่ 2554 นี้ขอให้คุณปู่และครอบครัวมีความสุข ลุขภาพแข็งแรง และขอขอบคุณความรู้ที่ให้มาตลอดค่ะ

กราฟราย 4 ชั่วโมงราคายังคงวิ่งอยู่ในกรอบสีเหลืองยังไม่หลุดลงมา วันนี้ตลาดปิดทำการแล้วเจอกันอีกทีปีหน้าครับlaugh.gif

ทองคำระบบเขียววิ่งอยู่ในกรอบสีเหลือง

น้ำมันระบบแดงแล้วอยู่หน้าขาย

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ

*วันนี้ดูกราฟราย 4 ชั่วโมงของเมื่อวานต่อครับ แนวรับ แนวต้านก็ยังคงเดิมเพราะราคายังวิ่งอยู่ในกรอบสีเหลืองอยู่..เจอกันอีกทีวันอังคารหน้าครับ*

สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ขอให้ร่ำรวยเงินทองกันทุกๆคนนะครับwub.gif

ขอบคุณค่ะคุณปู่. พรใดอันประเสริฐจงบังเกิดแด่คุณปู่นะคะ

ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ขออ.จิ๊วและสมาชิกไทยโกลด์ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้านะคะ post-2284-021186100 1293760924.gif

สวัสดีปีใหม่ 2554 ค่ะ ปู่ prink ขอให้ครอบครัวปู่มีความสุขและมีสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนเลยนะคะ :D :D

:lol: :lol: ขอให้คุณปู่และครอบครัวมีความสุขสมหวังทุกประการนะคะ :lol: :lol:

สวัสดีปีใหม่คะ ขอให้ปู่พบแต่ความสุข-ความเจริญตลอดปีใหม่และตลอดไปนะคะ

มาแสดงตัวขอบคุณ และสวัสดีปีใหม่ค่ะ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก คุ้มครองปู่ให้มีสุ่ขภาพแข็งแรง มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดปีกระต่ายค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Monday

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...