ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณปู่ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้คุณปู่ปลอดภํย มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง รำ่รวยเงินทองนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับปู่สวัสดีปีใหม่ครับ !01 ทองยังวิ่งอยู่ในกรอบสีเหลืองแถมระบบยังเขียวถือต่อไปตามระบบปู่ครับ+1 !gd

ขอบคุณอ.prinkมากที่ให้ความรู้และข่าวสารต่าง และขอให้สุขกายสบายใจการงานดีขึ้นขึ้แล้วก็เฮงเฮงเฮงตลอดไป สวัสดีปีใหม่นะครับ

สัวสดีปีใหม่ ขอบคุณค่ะปู่ถือต่อไปตามระบบ ขอคุณอีกทีสำหรับวิธีการเลือกดูหุ้นในโปรแกรม Millennium Trader4 มากๆค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย นินา

ขอบคุณครับปู่ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดปี 2554 นะครับปู่ระบบเขียวถือต่อ !54

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ขอบคุณครับปู่ขอให้มันดีดแรงๆไปเลยวันนี้ถือต่อตามระบบ !53

สวัสดีปีใหม่2011 ขอให้พรที่ท่านปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า ทำการค้า ร่ำรวย  มียศศักดิ์ จงประสบความสำเร็จตลอดปีจ้า

สวัสดีปีใหม่ครับปู่พริ้งค์ และชาวไทยโกลด์ทุกท่าน ขอให้ทุกท่าน เป็นเศรษฐี ร่ำรวย ทั้งทรัพย์สินเงินทอง บุญบารมีกันทุกๆ คนครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...