ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มีแท่งอยู่นิดหน่อย กะว่า 1400 เมื่อไหร่ขายเที่ยวปีใหม่ทันที งั้นถือต่อตามปู่ว่าแล้วกัน :D

เมื่อวาน ถือต่อตามที่ปู่ว่าไม่ไหว (ต้องเตรียมเงินไปใช้ปีใหม่)ก็เลยปล่อยไปเรียบร้อย ตื่นมาเช้านี้

บอกได้คำเดียวว่าคิดผิดมหันต์ เศร้าเลย <_< :(

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับปู่เมื่อคืนลุ้นแบบสุดยอดมาก !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

:wub: ขอบคุณปู่พริ้ง สําหรับบทวิเคราะห์ ที่มีให้อ่านทุกวันค่ะ จะปี54แล้ว ขออวยพรให้ปู่ มีสุขภาพ พลานามัย แข็งแรง และ มีความสุขตลอดไปค่ะ ขอบคุณค่ะ!thk :wub:

สวัสดีปีใหม่คะคุณทองชมพู ขอพรปีใหม่ให้คุณทองชมพูและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆค่ะ

post-83-092042500 1293676459.gif

ขอบคุณค่ะ ปู่พริ้งค์ สวัสดีปีใหม่ด้วยค่า ขอให้ปู่พริ้งค์ และชาวไทยโกล์ด ร่ำรวย ร่ำรวย อย่างพอเพียงกันถ้วนหน้าทูกกกคนค่า

ขอบคุณค่ะหนู๋ขึ้นมาตั้งแต่ 1380 แล้วค่ะปู่รอบนี้รอลุ้น 1440 อยู่ค่ะ+1 :wub:

ขอบคุณครับปู่ ตอนนี้กำลังย่างเข้าสู่ช่วงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิโปรดดลบันดาลให้ปีใหม่นี้ปู่พริ้งค์และครอบครัวมีความสุข สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทอง และคิดสิ่งใดให้สมปรารถนานะครับ

ราคาต้อนรับปีใหม่ 1440 จะมาไหมลุ้นกันต่อไปผมขอ 1422 ตามปู่บอกก่อนละครับงานนี้ !gd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...