ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเช้าครับปู่ขอบคุณมากครับ 1392 ออกไปแล้วสะบายใจจริงๆเปิด S ต่อตามคำแนะนำปู่ต้องร้องเพลงป๋าเบิร์ดรอสะบายสะบาย+3 !gd !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีสามาชิกทุกๆท่านที่เข้ามาทักทายกันแต่เช้าๆทุกวันนะครับ และสวัสดีขาจรทุกๆคนด้วยที่ให้เกียรติเข้ามาอ่านตามระบบต่อไปwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 11

ขอบคูณค่ะปู่พริ้ง(เอากาแฟมาเสริฟตอนเช้าค่ะ) !thk

post-2451-015982000 1294961809.gif

ขอบคุณมากๆค่ะปู่พักผ่อนเยอะๆนะค่ะ หนู๋เตรียมตัวรอเข้าเก็บแล้วค่ะกลัวพลาด+1 !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณค่ะคุณปู่ เมื่อคืนหนูไม่ขายตอน1392 เลยอดทำกำไร ไม่เป็นไรคุณปู่บอกว่าถือไม่นาน

+1นะคะ รอเก็บเพิ่มก็แล้วกันค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

แวะเข้ามาอ่านทุกเช้าเลยค่ะ โดยเฉพาะ Set หนูช้อบ..ชอบ

ขอบคุณคุณปู่นะคะ :D

สวัสดีตอนเช้า ๆ ค่ะปู่ ขอบคุณค่ะที่มาให้บทวิเคราะห์แต่เช้าทุกวัน ขอให้ปู่มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ :wub:

set สบายจริงๆวันนี้ถือลุ้นต่อไปทองคำยังต้องโดนทุบรอบสุดท้ายรอเข้าเก็บตามคำแนะนำ 1320 เป้าหมายหลัก+3 !01

สวัสดีค่ะปู่ เมื่อวานขายออกไปแล้วที่ 1392 !53

พลาดไปนิดหนึ่ง ตอนสี่ทุ่มเห็นกราฟดูท่าจะขึ้น เลยไปเก็บที่ 1382

ตื่นเช้ามาลงไปที่ 1376 ซะแหล่ว !01

ยังงั้น s ไว้หน่อยนึง รอลงที่ 1350+

ระบบปู่ สุดยอดจริง !10

ขอบคุณปู่มากๆ อยู่เป็นที่พึ่งกันต่อไปนะคะ !thk !thk

ปู่คะะะะะะ .... หนูอยากตีตัวเองหลายๆที กดขายที่ 1392 ไป 40 บาท ทั้งที่ท่องไว้ว่าต้องขาย 60 แท้ๆเชียว แต่กดผิดซะงั้น จะกดอีกทีราคาลดฮวบๆๆๆๆ ปรากฏติดดอยไป 1 ก้อน

!064 ต้องโทษพี่เวียร์โผล่หน้าหล่อๆออกทีวีทำหนูเสียสมาธิ !_09

ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะตอนเช้า จะรอเก็บตามแนวรับนะค๊า !thk

ขอบคุณมากครับคุณปู่PG กด +1 เป็นกำลังใจให้ครับเปิด S ที่ 1385 ครับ.

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...