ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

tf ไหนคะคุณโซดา เป็นคลื่นทั้งขาขึ้นและลงเลยรึเป่าคะ

เราคุยหลังไมค์ดีกว่าคะ อ้อ pm อ่ะคะ เด๋วคนอื่นเค้าจะรำคาญตา ป่าวๆคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่รำคาญหรอกคะคุณSoda คุณrich แต่ตอนนี้ตาเริ่เบลอ ง่วแล้วคะราตรีสวัสดิ์แล้วกัน...ac0d5cff.gif ac0d5cff.gif

ขึ้นเพราะ ปัญหาในอียิปต์ใช่เปล่าครับ

แล้วเทรน ใหญ่ยังดูลงต่อเปล่าครับ

ถูกแก้ไข โดย btoer1986

อรุณสวัสดิ์ค่ะอ.ปู่พริ้ง เมื่อคืนน้องทองพุ่งแล้วค่ะ มันเป็นการรีบาว์รึป่าวค่ะกลัววันจันทร์ตลาด GF เปิดแล้วจะร่วงลงมาอีก หรือว่าน้องทองจะไปต่อค่ะปู่(อยากลงดอยแล้วค่ะ) !19 !38 !38

post-2451-088812300 1296259188.gif

อ่อขอขัดจังหวะเพื่อนขาsนิดหน่อยะครับ

อย่าให้มันลงก่านี้เรยครับ

ผมติดที่1357

11ไม้ครับ

ตอนนี้ที่เอเวอเรสหน๊าวหนาว สุดขัวหัวใจ

หากทะลุ 1300

ผมคงย้ายไปดาวอังคาร

จะส่งข่าวมาทางโลกคงลำบากแย่เรย

ขออยู่เอเวอเรสพอนะครับ

ใครมีคาถาเวทมนต์อันไดก็ช่วยสงเคราะห็เด็กตาดำๆหน่อยครับ

รู้สึกดีขึ้นยังครับ

มารอคำชี้แนะของคุนp goldทองจะขึ้นไปต่อไหมคับ และควรจะปล่อยที่ราคากี่เหนียนแบบว่าดูกราฟไม่เปนอะ !thk !thk

สวัสดียามเช้า ที่แสนสบาย กับลมเย็นๆ ที่พัดกรรโชกเข้าบ้านมา .......... คะ คุณทองชมพู และเหล่าแฟนคลับของท่านทองชมพู......... เฮ้อ มะคืนเดี้ยงไปคะ คัทเกลี้ยง แต่โชคดีไปได้อียูมาหักลบกัน แต่ก็ยังเจ็บจิ๊ดๆๆๆๆ แระ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ มะเปงไรคะ สนามรบ ไม่เคยปิด ตราบใดที่มีกระสุน ก็ยังโดดเข้าสนามรบวันยังค่ำ.....เด๋วสองวันหยุการ ขอตั้งหลัก พลิกตำราคว้าดาวอีกรอบ .........อืมม นึกได้แระ ว่ามะวานท่านทองชมพู มาทักโซดา มะคืนเลยเดี้ยงเลย ฮ่าาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โทษซะง้าน (แซวท่านเล่นน๊า) ตอนนี้ยังมองว่า ยังไม่เด้งเข้าเทรนด์ขึ้น แต่ก็ลุ้นปิดL 1337.xx...ที่มีไม้นึงก่อน.......... ปล.....ต้องขอโทษท่านทองชมพูด้วย ช่วงนี้โซดาทำกระทู้ท่านรกรุงรัง ไปหมด กราบขออภัยจากใจจริงคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

สวัสดีครับ

ประเดิมโพสต์แรกเลย

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณลุงPrinkGoldมากครับ

ที่หนึ่งในใจเลย ตอนแรกติด L 6 ไม้(ขาดทุนหลายพัน)เมื่อวันพฤหัสติดสินใจโดดออกมาแล้วเปิด S 6 ไม้ วันศุกร์ที่ผ่านมา ตื่นมาดีใจ(กำไรจากที่ขาดทุนไปหลาย) ไล่ปิดSทั้งหมดแล้วเปิดLตามที่ 3010 อีก 2 ไม้ ตอนนี้เลยยิ้มเลยครับ

ยังไงก็รอคำชี้แนะของคุณปู่ต่อไปครับ จริงๆติดตามมานานแล้วแต่ไม่มีโอกาศได้ขอบคุณ

ขอบคุณมากๆครับ :wub:

สวัสดีคุณ SODA และทุกๆท่านด้วยครับ:wub:

ถูกแก้ไข โดย ProjectKK

วันนี้ปู่พริ้งไปไหนคะ ไม่เห็นเลยค่ะ !10 !10 !38 !38

อยากลงทุนนำ้มันกับset50

เพื่อกระจายความเสี่ยง

แต่ไม่อยากเล่นของkasset

แนะนำหน่อยครับ

ถูกแก้ไข โดย ProjectKK

ขอบคุณคะปู่ มันจะลงมาให้เก็บอีกม๊ยค่ะ เมื่อวานขึ้นรถไม่ทัน

รักปู่ที่สุดเลยค่ะ

รู้สึกดีขึ้นยังครับ

ขอบคุณในความเปงหัวเด็กน้อยโง่ๆตัวเล็กๆ

ใกล้ละครับ เมื่อวันเล่นของปล่อยควายธนุหมดหน้าตักไปไล่น้องทองขึ้นเขา

แต่หากมีปรมจารย์ท่านใดเล่นแรงถีบผมซ้ำคงกระเด้นไปดาวพุธ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...