ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

โซดามองว่ามานดีดขึ้นก่อนคะ แต่มันคงเจอแนวต้านที่ ราย4ชม1320 น่าจะต้านได้ แล้วลงต่อคะ อย่าเชื่อนะคะ โซดามองแบบนี้คะ ส่วนเรื่องหลักการแนวต้าน แนวรับ pm เมล์ของคุณริช ไว้ที่ pm โซดาคะ เพราะข้อมูลอยู่เครื่องที่บ้านคะ

ขอบคุณคุณโซดามากคะ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณโซดา เดี๋ยวรอดูที่1320 แล้วเอสตามเลยน่าจะโอเคใช่ไหมค่ะ

เมื่อคืนลงหนักมาก แต่ลูกชิ้นปล่อยออกไปก่อนตอนสี่ทุ่ม แล้วเข้านอนอย่างสบายใจ กำไรมานิดหน่อยโอเคแล้ว

ตื่นเช้ามาสะดุ้งเลย เพราะขาแอลที่ดอยสูงทั้งหลาย ทำเอาเจ็บปวด

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ !thk !thk

วันนี้โทรสั่งซื้อทองที่ร้านประจำที่ราคา 19450 เค้าไม่ขายอ่ะค่ะ เค้าบอกว่าใกล้ตรุษจีน แล้วก็บอกว่าเหมือนกันทุกร้าน

แล้วถ้าทองลงอีกก็ไม่ขายเหมือนกัน ที่เยาวราชอย่างร้านฮั่วเซ่งเฮงหรือร้านอื่น ๆ เค้าจะขายมั๊ยคะราคานี้ ตอนนี้ที่ตัวไม่มี

ของเลยค่ะรบกวนใครทราบช่วยแจ้งทีนะคะ เพราะตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดค่ะ เผื่อจะฝากให้เพื่อนซื้อให้น่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

!thk !thk

ขายค่ะ ได้เป็นกระดาษ

คุณโซดาวันนี้มองเป้าเท่าไรดีคะ จะได้ลุ้นพร้อมกัน :lol:

คุณโซดาวันนี้มองเป้าเท่าไรดีคะ จะได้ลุ้นพร้อมกัน :lol:

หลุด 1305 ให้ได้ ก็ที่ 1300 คะ โซดาตั้ง TP ไว้ตรงนี้คะ

สวัสดีค่ะคุณโซดา เดี๋ยวรอดูที่1320 แล้วเอสตามเลยน่าจะโอเคใช่ไหมค่ะ

เมื่อคืนลงหนักมาก แต่ลูกชิ้นปล่อยออกไปก่อนตอนสี่ทุ่ม แล้วเข้านอนอย่างสบายใจ กำไรมานิดหน่อยโอเคแล้ว

ตื่นเช้ามาสะดุ้งเลย เพราะขาแอลที่ดอยสูงทั้งหลาย ทำเอาเจ็บปวด

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

บอกลำบากจังคะ เกรงว่าจะพาเสียตังค์ แต่บอกแนวที่โซดาเล่นให้ฟังได้คะ

หลุด 1305 ให้ได้ ก็ที่ 1300 คะ โซดาตั้ง TP ไว้ตรงนี้คะ

งั้นลุ้นด้วยคะ คุณโซดาส่งเมล์ให้ไปทางpm แล้วนะคะ :lol:

มาลุ้นด้วยคนค่ะ :lol: :lol:

งั้นลุ้นด้วยคะ คุณโซดาส่งเมล์ให้ไปทางpm แล้วนะคะ :lol:

ส่งให้แล้วคะ ไม่ทราบได้ยังคะ เด๋วไปเมาท์ที่สกายก่อนคะ รอกราฟมานลงbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ส่งให้แล้วคะ ไม่ทราบได้ยังคะ เด๋วไปเมาท์ที่สกายก่อนคะ รอกราฟมานลงbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ได้แล้วคะ ขอบคุณมากคะ แต่ไฟล์ที่เป็นแนวรับแนวต้าน.rarมันต้องแตกไฟล์รึเป่าคะ มันลงไม่ได้อะคะ

ได้แล้วคะ ขอบคุณมากคะ แต่ไฟล์ที่เป็นแนวรับแนวต้าน.rarมันต้องแตกไฟล์รึเป่าคะ มันลงไม่ได้อะคะ

แตกจ้า

แตกจ้า

คุณโซดาแตกยังงัยคะ กด extract แล้ว มันไม่แตกอะคะ มันบอกไม่พบไฟล์

ทำไมไม่เล่นกับออสิริสหล่ะคะ เล่นได้ทั้งกลางวันและกลางคืน บริษัทน่าเชื่อถือกว่าอีกค่ะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ ว่าจะลองเข้าเวปหาข้อมูลเพิ่มเติม คงต้องทำการบ้านเยอะหน่อยสำหรับคนรู้น้อยอย่างเรา...

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...