ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณสำหรับอินดี้ฟิโบค่ะ ทำให้เห็นแนวรับแนวต้านชัดเจนดีจัง

แต่อยากจะถามเพิ่มว่า เราควรใช้กับกราฟราย H4 ใช่ไหมค๊ะ

รบกวนคุณโซดาอีกข้อค่ะ หลังจากกลับจากสกายนะค๊ะ :) :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณโซดาแตกยังงัยคะ กด extract แล้ว มันไม่แตกอะคะ มันบอกไม่พบไฟล์

อ่ะ pm เมลมาใหม่สิคะ โซดาแตกให้แระ เปิดปุ๊บอ่านปั๊บ ที่นี้

อ่ะ pm เมลมาใหม่สิคะ โซดาแตกให้แระ เปิดปุ๊บอ่านปั๊บ ที่นี้

ส่งให้ผมด้วยครับคุณโซดาผม PM e-mail ไปให้แล้วครับ !01

ส่ง เมล ไปทาง pm ให้แล้วคะ คุณโซดา ขอบคุณคะ :lol:

ดูกราฟดู เทรนด์ก่อนอันดับแรกคะ มองกราฟสังเกตแท่งเทียนคะ ดู TF ใหญ่ ๆ ไล่มาดู TF เล็ก จุดเข้าซีือ อาจารย์โซดาสอนว่าให้ดูที่ราย ชม คะ โซดาถูกสอนมาเทรดGS นะคะ ไม่ใช่ทองแท่งคะ ซื้อทองแท่งทีไร ติดดอยประจำคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif.. ถ้าผิดทางคัทลอสทันที ต้องตั้งSL ทุกครั้ง (แหกกฎประจำ55)

คุณโซดาช่วยขยายความเพิ่มได้ไหมค่ะ

สังเกตุแท่งเทียน ดู TF ใหญ่ๆไล่มาดู TF เล็กดูมี่รายชั่วโมง !17

ลูกชิ้นกำลังหัดเรียนวิธีหาจุดซื้อที่เหมาะสม

ที่ผ่านมาเหมือนไม่มีหลักเลยอ่ะค่ะ

มันเริ่มลงมาแล้วคะคุณโซดา คุณลูกชิ้น ลุ้นต่อคะ 1300 :lol:

วันี้ดูมันนิ่งๆนะคะ กลัวว่าจะไม่ลงมา :( ภาวนาให้ลงด้วยคน

ขอบคุณครับคุณโซดามากๆครับ ลุ้น S ด้วยคนครับ !gd !21

ถูกแก้ไข โดย longtime

ขอเสียง ... พี่ เอส หน่อยครับบบบบ

คืนนี้สงสัยงานเข้าอีกแร้ววววว..

ขอเสียง ... พี่ เอส หน่อยครับบบบบ

คืนนี้สงสัยงานเข้าอีกแร้ววววว..

มาส่งเสียงคะ ขอให้วันนี้ลงเป็นวันสุดท้าย สัปดาห์หน้าขอให้กลับเป็นขาขึ้นนะคะ เพราะมีทั้งเอส ทั้งแอลเลย :lol:

คืนนี้ด่านสำคัญที่ 1300 จะถูกตีแตกหรือเปล่าเนี่ย..

!_06 !_06 !_06 !_06

ขอบคุณสำหรับอินดี้ฟิโบค่ะ ทำให้เห็นแนวรับแนวต้านชัดเจนดีจัง

แต่อยากจะถามเพิ่มว่า เราควรใช้กับกราฟราย H4 ใช่ไหมค๊ะ

รบกวนคุณโซดาอีกข้อค่ะ หลังจากกลับจากสกายนะค๊ะ :) :)

555555555 ขอโทษที่คะ ไปเมาท์มาเพลินไปหน่อย ไปป่วนห้องสกายเค้ามาให้คึกครื้น อืมม อยากให้มองจากภาพใหญ่ มาหาภาพเล็กคะ อืมม เช่น ไล่ดูกราฟเดือน ไล่มากราฟวีค ไล่มากราฟเดย์ กราฟสี่ชม กราฟหนึ่งชม โซดาใช้กราฟหนึ่งชม ดูแนวจุดที่จะเข้าคะ ดูเทรนด์เป็นหลักคะ ดูแนวต้าน แนวรับ เวลาจะเข้าเทรดโซดาใช้กราฟหนึ่งชม ดูว่ามานเด้งได้แค่ไหน แล้วก็ไปดูสี่ชม ตอนจะออกคะ... ตอนนี้ดูแท่งหนึ่งชม นะว่าจะหลุดเส้นเทรนด์ป่าว สี่ชมติดเส้นเทรด์เหมือนกัน ดุดิว่าจะไหลมาได้มะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

คุณโซดาคะ ส่งเมลไปแล้วคะ ยังไม่ได้ไฟล์เลยคะ ขอรบกวนหน่อยนะคะ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...